Results from Grand Prix Dynamo 2017 - Junior I D Latin 4. mars 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2017
Rússland - Moscow 3. mars 2017

Junior I D Latin 4. mars 2017

Úrslit

1  Daniil Kaverin & Anastasiya Belevtseva Rússland
2  Amir Ganiev & Aleksandra Afanaseva Kasakstan
3  Andrey Kan & Farrina Sultanova Rússland
4  Artem Ivchenko & Aleksandra Thor Rússland
5  Oleg Litsentov & Polina Anisimova Rússland
6  Amirhan Rustemov & Ajganym Riahan Kasakstan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kirill Homyakov & Mariya Poluyanova Rússland
8  Nikita Dyakonov & Kira Gorina Rússland
8  Kirill Kuznetsov & Margarita Pan Kasakstan
10  Aleksandr Zaruba & Dominika Gubanova Rússland
11  Denis Marshanskij & Veronika Yakushevskaya Kasakstan
12  Konstantin Berdnikov & Ekaterina Barilova Rússland
12  Semen Homyak & Mariya Skrebkova Rússland
14  Dmitrij Mylnikov & Milana Popova Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Stepan Ozerov & Milana Homenko Rússland
15  Vadim Trofimov & Anna Nefedova Rússland
17  Denis Cherezov & Nigina Koblyakova Rússland
18  Mihail Kuznetsov & Alisa Shchegolkova Rússland
19  Nikita Kuzhelev & Anna Kalistratova Úkraína
19  Kirill Mihajlovskij & Angelina Samsonova Rússland
19  Karim Nabiullin & Anastasiia Annenkova Rússland
22  Aleksej Shilov & Alina Polupan Rússland
22  Aleksandr Zolotarev & Polina Prokopova Rússland
24  Kirill Dyudyuev & Miroslava Ermakova Rússland
24  Vladislav Maksin & Meruert Ermekova Kasakstan
26  Daniil Vaganov & Anastasiya Zueva Rússland

1. umferð (topp 44)

27  Dmitrij Filatov & Diana Sapfirova Rússland
27  Aleksandr Kutashev & Diana Lobova Rússland
27  Daniil Ledovskih & Kseniya Chuprina Rússland
27  Gleb Ozerenskij & Anastasiya Moiseeva Rússland
27  Ivan Satin & Mariya Korchemkina Rússland
32  Anton Ivanov & Valeriya Romanchuk Rússland
33  Evgenij Batovkin & Anastasiya Matyushkina Rússland
33  Andrej Markin & Sofya Levinskaya Rússland
33  Artem Mironov & Polina Timina Rússland
33  Aleksandr Shkalikov & Zlata Utyugova Rússland
37  Artur Mitkin & Galina Gomina Rússland
38  Ivan Kalinin & Kseniya Suhonina Rússland
39  Yaromir Samborskij & Anastasiya Tereshchenko Rússland
39  Andrej Yakushkov & Darina Stepanyuk Rússland
41  Sergej Pavlov & Viktoriya Samojlova Rússland
42  Dmitrij Arutyunov & Nataliya Peshehonova Rússland
42  Semen Astahov & Kseniya Odintsova Rússland
44  Ruslan Kandalov & Ekaterina Kuchma Kasakstan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}