Results from German Open Championships 2017 - WDSF Senior IV Open Standard 9. ágúst 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open Championships 2017
Þýskaland - Stuttgart 8. ágúst 2017

WDSF Senior IV Open Standard 9. ágúst 2017

Úrslit

1  Luciano Ceruti & Rosa Nuccia Cappello Ítalía
2  Nicola Nero & Anna Arzenton Ítalía
3  Vittorio Guida & Fortunata Canta Ítalía
4  Duillio Castelli & Paola Patrizi Ítalía
5  Giovanni Boccu & Federica Gualina Ítalía
6  Akiyoshi Okada & Yuko Okada Japan
7  Sandro Vegni & Loretta Lulli Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Makoto Sakai & Takako Sakai Japan
9  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
10  Saverio De Nichilo & Conchetta Mondarini Ítalía
11  Bohumil Cech & Pavla Cech Tékkland
12  Helmut Weber & Felizitas Weber Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  Heinrich Schmitz & Monika Schmitz Þýskaland
13  Franz Steinbichler & Maria Steinbichler Austurríki
15  Tiziano Assanelli & Maria Bambina Manzoni Ítalía
16  Hans Georg Strunk & Barbara Strunk Þýskaland
17  Armando Pelosi & Donata Annaratone Ítalía
18  Fausto De Colli & Dora Di Francesco Ítalía
19  Klaus Kast & Irene Kast Þýskaland
19  Raffaele Panizzolo & Luisa Albertario Ítalía
21  Keijo Vierimaa & Seija Vierimaa Finnland
22  Winston Chow & Lilly Chow Bandaríkin
22  Karl Kunstfeld & Lilo Kunstfeld Þýskaland
24  Wolfgang Drewitz & Eva Mary Kohn Þýskaland
24  Philippe Martin & Elaine Soubigou Frakkland

3. umferð (topp 48)

26  Bartolomeo Olcese & Letizia La Foresta Ítalía
27  Osamu Sakai & Junko Sakai Ástralía
28  Giovanni Bertoli & Maria Giovanna Gozzini Ítalía
28  David Wong & Maybo Yee Kanada
30  Heinrich Dunker & Claudia Dunker Þýskaland
30  Bruno Pregazzi & Maria Anzevino Ítalía
30  Hans Wolfgang Scheuer & Angelika Scheuer Þýskaland
33  Leonardo Corsini & Giovanna Maria Benedetti Ítalía
33  Elio Ferraioli & Pia Avallone Ítalía
33  Gerhard Salzgeber & Ingrid Salzgeber Austurríki
36  Franco Burato & Adele Melania Bertu Ítalía
36  Richard Lassen & Patricia Van Epen Ástralía
36  Helmut Roland & Eleonore Roland Þýskaland
39  Giancarlo Marroni & Jacqueline Hale Ítalía
39  Lino Resasco & Silvana Rossello Ítalía
41  Tony Tsang & Annie Tsang Kanada
42  Giovanni Cioccolini & Daniela Italia Ítalía
42  Giancarlo Tinca & Vilmara Cannoni Ítalía
44  Jean Pierre Pailly & Marlies Blondel Þýskaland
45  Johan Blind & Nel Blind Holland
46  Joan Ferrer & Merce Girones Spánn
47  Adel Ghoneimy & Karen Chow Bandaríkin
48  Friedhelm Bender & Rose-marie Bender Þýskaland

2. umferð (topp 80)

49  Wolfgang Hesse & Petra Hesse Þýskaland
50  Uwe Kellner & Dorothea Kellner Þýskaland
51  Joachim Boukamp & Karin Boukamp Þýskaland
51  Wolfgang Dieter Schmitt & Angelika Schmitt Þýskaland
53  Samuele di Lucente & Brunhild di Lucente Þýskaland
53  Lupo-Detlef Wolff & Rebecca Wolff Þýskaland
55  Hans-Jürgen Meyer & Astrid Meyer Þýskaland
55  Peter Nydegger & Marlise Reichen Sviss
55  Andrea Taranto & Leonarda De Filippi Ítalía
58  Hans-Peter Schießl & Inge Schießl Þýskaland
59  Michael Dold & Mariella Dold Þýskaland
59  Stefano Donati & Laura Santini Ítalía
59  Jörg Hack & Elke Hack Þýskaland
59  Viktor Höschele & Anny Edith Höschele Þýskaland
63  Erich Bockhahn & Ingrid Bockhahn Þýskaland
63  Hiroshi Murakami & Taeko Saito Japan
65  Manfred Holst & Edith Holst Þýskaland
66  Filippo Militano & Francesca Fragano Ítalía
66  Hans Van De Zande & Corrie Van De Zande Holland
66  Xinyu Wang & Shukuji Hayashi Kína
69  Günter Göhrl & Helga Göhrl Þýskaland
70  Jean Marc Stalter & Marie France Stalter Frakkland
70  Atsumasa Yoshida & Teruko Yoshida Japan
72  Giuliano Roggerone & Giovanna Goracci Ítalía
72  Harrie Wilborts & Gerda Wilborts Holland
74  Karsten Leth & Lise Herrestrup Danmörk
75  Uwe Heim & Evelyn Heim Þýskaland
75  Norbert Lehnert & Sylvia Lehnert Þýskaland
77  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
77  Rainer Poths & Brigitte Poths Þýskaland
79  Floriano Favarato & Stefania Croce Ítalía
80  Ivan Ciurlino & Elizabeth Ciurlino Ástralía

1. umferð (topp 97)

81  Nelson Luk & Vera Luk Kanada
82  Karl Kaltenbrunner & Brunhilde Kaltenbrunner Þýskaland
82  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
84  Tilo Schneider & Merve Schneider Þýskaland
84  Manfred Suppa & Brunhilde Suppa Þýskaland
86  Josef Behr & Rosemarie Behr Þýskaland
86  Giuseppe Pucacco & Elisabetta Ciricillo Ítalía
88  Jürgen Hofmann & Brigitte Hofmann Þýskaland
88  Doka Mitic & Gordana Mitic Þýskaland
90  Mauk Den Elzen & Anneke Den Elzen Holland
90  Eric Wiersma & Heuveling Rikie Belgía
92  Peter Kynast & Helene Taheri Þýskaland
93  Eli Kohen & Gerda Kohen Þýskaland
94  Ulrich Bornhauser & Mona Bornhauser Þýskaland
95  Ralf Pick & Helga Kruse Þýskaland
96  Akira Mano & Sumiyo Ono Japan
97  Henry Freude & Regina Freude Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}