Results from German Open Championships 2017 - WDSF Senior II Open Standard 11. ágúst 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open Championships 2017
Þýskaland - Stuttgart 8. ágúst 2017

WDSF Senior II Open Standard 11. ágúst 2017

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
3  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
4  Armando Nespoli & Natalia Gualandris Ítalía
5  Nikolay Cheremisin & Ekaterina Dukhovskaya Rússland
6  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Juha Rautio & Paivi Rautio (aka Natunen) Finnland
8  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
9  Antonio Arena & Elga Farnesi Ítalía
9  Oleg Sadorev & Tatyana Krylova Eistland
9  Vladimir Serkov & Oksana Gribkova Rússland
12  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
13  Rene Seyboth & Heike Seyboth Þýskaland
14  Alan Sivieri & Monica Rainieri Ítalía

Fjórðungsúrslit

15  Massimiliano Ferrini & Elisabetta Galilei Ítalía
15  Knut Wichmann & Antje Wichmann Þýskaland
17  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
17  Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
19  Renzo Segato & Giuseppina Liviero Ítalía
20  Aldo Mazzi & Roberta Pisacane Ítalía
21  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
22  Christian Holderried & Daniela Holderried (aka Saeurle) Þýskaland
22  Wei Wei & Cheuk Lai Choi Kína
24  Wolfgang Tauscher & Susanne Scheuböck Þýskaland
25  Ralf Lämmermaier & Stella Lammermaier (aka Pionczewski) Þýskaland

Round 5 (topp 48)

26  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
27  Stefano Santucci & Veruska Pallini Ítalía
27  Hannes Teichmann & Alexandra Schreckhas Austurríki
29  Mark Jun Ma & Linda Zhang Kanada
30  Marc Bieler & Sandra Mösch Þýskaland
31  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
31  Randall Pitts & Katja Schlenkermann-Pitts Þýskaland
33  Fernando Gimeno Bou & Rosa Sales Spánn
33  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
33  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
36  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
37  Luca Viel & Cinzia Piccin Ítalía
38  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
39  Pawel Kowalczyk & Anita Lis-Kowalczyk Þýskaland
39  Massimo Peverero & Francesca Iannoni Ítalía
41  Alessandro Battistella & Sabrina Tranfo Ítalía
41  Marko Heller & Anja Heitmann Þýskaland
41  Andrey Ivanov & Anna Ivanova Rússland
44  Roberto Destri & Giuseppina Lentini Ítalía
45  Marco Cortopassi & Lucia Marraccini Ítalía
46  Dirk Regitz & Fabienne Regitz (aka Hess) Þýskaland
47  Sergey Kostarev & Tatyana Sheina Rússland
48  Bernhard Fuss & Sonja Fuss Þýskaland

4. umferð (topp 96)

49  Stefan Jacob & Margit Stiebritz Þýskaland
50  Dirk Alefsen & Miriam Alefsen (aka Canrinus) Þýskaland
51  Aleksandr Markov & Galina Markova Rússland
51  Michele Mascia & Ilenia Santoro Ítalía
51  Knut Moller & Iris Moller Þýskaland
54  Lukáš Povolný & Katerina Nováková Tékkland
54  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
56  Thorsten Berthold & Gesa Nehls (aka Martensen) Þýskaland
56  Frank Garnath & Kirstin Tietgens Þýskaland
56  Masayuki Imai & Yka Imai Japan
59  Eckehard Kahl & Anne Kahl Þýskaland
59  Peter Schmiel & Sibylle Hanchen Þýskaland
61  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
61  Salvatore Labonia & Luisa Torricelli Ítalía
61  Mario Müller & Michaela Frahm Þýskaland
61  Achim Stegemann & Heike Stegemann Þýskaland
65  Donato Acampora & Lorena Mancini Ítalía
65  Jürgen Flimm & Christine Flimm Þýskaland
65  Krzysztof Przybyszewski & Wioletta Przybyszewska Pólland
68  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
68  Michael Haul & Larissa Haul Þýskaland
68  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
71  Aria Baniahmad & Yvonne Böhme Þýskaland
71  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
73  Seiichi Ichikawa & Michiko Ishikawa Japan
74  Francesco Bertoncini & Lucia Bianchi Ítalía
74  Moreno Giusti & Sonia Bianchi Ítalía
76  Bernd Kaufhold & Anja Kaufhold Þýskaland
76  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
78  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
78  Stefan Lehr & Nora Falke Þýskaland
80  Artur Mitterer & Petra Mitterer Þýskaland
81  Han Chunjie & Hau Siu Ling Kína
81  Piotr Misztal & Monika Misztal Pólland
81  Ferdi Winnen & Elke Winnen Þýskaland
84  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
84  Zbigniew Rybarczyk & Anke Schmidt Þýskaland
84  Michael Schütz & Petra Schütz Austurríki
87  Michael Krist & Petra Krist Þýskaland
87  Markus Mengelkamp & Angela Colditz (aka Cosmo) Þýskaland
89  Harald Hümpfer & Ursula Hümpfer Þýskaland
89  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
89  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
92  Ulrich Spanka & Jekaterina Spanka (aka Figul) Þýskaland
93  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
94  Claudio Giorgetti & Osanna Giani Ítalía
94  Guido Schubert & Birte Schubert Þýskaland
94  Jürgen Stettner & Yvonne Werner Þýskaland

3. umferð (topp 132)

97  Stephan Brömmel & Anja Hesele Þýskaland
97  Alberto Ferrari & Mara Bassissi Ítalía
97  Christian Karau & Anette Karau (aka Braun) Þýskaland
97  Olaf Rehak & Svenja Bockorny Þýskaland
101  Massimo Cordiano & Marzia Giuliani Ítalía
101  Arnd-Ragnar Rhiemeier & Verena Rhiemeier (aka Proft) Þýskaland
103  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
103  Rainer Schramm & Marion Schramm Þýskaland
103  Mario Thamm & Miriam Gottschalk Þýskaland
106  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
106  Vladislav Fedyushin & Natalya Perunova Rússland
108  Jürgen Buttkus & Birgit Buttkus Þýskaland
108  Jaroslaw Mielcarek & Hanna Mielcarek Pólland
108  Chan Hung Ming & Yanhong Zhu Kína
111  Igor Polyakov & Irina Polyakova Rússland
112  Hannes Edbauer & Sabine Edbauer Þýskaland
112  Jaroslaw Krainski & Anna Krainska Pólland
114  Steffen Fries & Grit Fries Þýskaland
115  Willem Foppen & Christel Foppen-Nienkemper Holland
115  Marko Wessel & Angela Wessel Þýskaland
117  Ludwig Benes & Stefanie Hagner-benes Þýskaland
117  Hans-Jurgen Gallo & Astrid Gallo (aka Winter) Þýskaland
117  Hartmut Neeß & Bettina Neeß Þýskaland
117  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland
117  Philipp Vana & Corina Städtler Þýskaland
117  Kwok-Wai Wu & Ria Jaspers Þýskaland
123  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
123  Mathias Heuberger & Christina Heuberger Þýskaland
123  Gregor Hoffmann & Sabina Kampkötter Þýskaland
126  Frank Müller & Kristina Jacob Þýskaland
126  Urmas Saetalu & Triinu Saetalu Eistland
128  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
129  Morris Fröhlich & Corinna Fröhlich Þýskaland
130  Horst Retzer & Birgit Eva Retzer Þýskaland
131  Harald Suk & Susanne Suk Austurríki
132  Thorsten Petersmann & Rita Petersmann Þýskaland

2. umferð (topp 175)

133  Gerhard Kemper & Tynke Spoelstra Þýskaland
133  Yin Xiaojie & Hung Man Yin Hong Kong
135  Bernhard Baldauf & Barbara Baldauf Austurríki
135  Cor Van Beurden & Cindy Van Beurden Holland
135  Sven Scheuermann & Bettina Reichel Þýskaland
135  Holger Staub & Birgit Staub Þýskaland
139  Romualdas Joksas & Ilona Joksa Lettland
139  Dirk Luneburg & Melanie Luneburg Þýskaland
141  Ulrich Czempinski & Andrea Bacher Þýskaland
142  James Luo & Sarah Zhu Ástralía
142  David Wong & Maybo Yee Kanada
144  Marek Fuchs & Dorit Fuchs Þýskaland
144  Joachim Grau & Iwona Luther Þýskaland
144  Frank Helbig & Vera Zuleger-Helbig Þýskaland
144  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
144  Igor Pavlychev & Svetlana Pavlycheva Rússland
144  Alain Saint Requier & Corinne Saint Requier Frakkland
144  Michael Seidel & Yvonne Burgdorf Þýskaland
151  Dirk Pape & Martina Glosemeyer Þýskaland
151  Tobias Schütze & Ilka Schütze Þýskaland
151  Martin Zauner & Karin Zauner (aka Steininger) Austurríki
154  Helge Neuner & Tanja Neuner (aka Gödecke) Þýskaland
155  Janis Lazdans & Sarma Novicane Lazdane Lettland
155  Frank Pfersich & Andrea Pfersich Þýskaland
155  Jurgen Roder & Christine Roder Þýskaland
155  Thomas Scherner & Manuela Beuerbach Þýskaland
159  Jan Praedel & Nadine König-Haupthoff Þýskaland
160  Gregor Häuslein & Tamara Brands Þýskaland
161  Michael Albrecht & Martina Albrecht-Jung Þýskaland
161  Thomas Heuser & Carina Heuser Þýskaland
163  Thorsten Bassfeld & Susanne Huschens Þýskaland
163  Marc Van Breda & Anita Bosmans Belgía
163  Reelf Gerdes & Martina Ringe-Schuster Þýskaland
166  Ulrich Exinger & Monika Exinger Þýskaland
166  Hubert Fischer & Monika Fischer Þýskaland
168  Ulf Nagel & Doris Nagel Þýskaland
168  Hans-Joachim Stern & Nicola Stern Þýskaland
170  Branislav Kostal & Alena Kostalova Tékkland
170  Jens Pursche & Rosi Pursche Þýskaland
172  Ulrich Kyas & Birgit Spletzer-Kyas Þýskaland
172  Ralf Noack & Almut Noack Þýskaland
174  Laurent Malosse & Pascale Malosse Frakkland
175  Björn Haben & Ira Haben Þýskaland

1. umferð (topp 228)

176  Helmut Lindmair & Diana Stüber Þýskaland
176  Thomas Neubauer & Sabine Neubauer Þýskaland
176  Roland Schmitz & Kerstin Schmitz Þýskaland
179  Lutz Benedix & Sylvia Benedix Þýskaland
179  Heiko Schlage & Bettina Schlage Þýskaland
179  Dieter Tellermann & Ulrike Tellermann Þýskaland
182  Axel Parbel & Michaela Parbel Þýskaland
183  William Lee & Fiona Tam Kanada
183  Stefan Mandel & Rita Mandel Þýskaland
183  Andreas Wastl & Maike Wastl (aka Düker) Þýskaland
186  Thomas Hartmann & Thekla Hartmann Þýskaland
186  Gerald Hartung & Kerstin Hartung Þýskaland
186  Stefan Meyer & Renate Matuschka Þýskaland
189  Maurice Poli & Cathie Seebauer Frakkland
189  Udo Schiffer & Angelika Schiffer Þýskaland
189  Mark Sorensen & Marianne Sorensen Danmörk
189  Dieter Thyssen & Dagmar Thyssen Þýskaland
193  Brit-gerald Klingenfeld & Christine Blickensdorf Þýskaland
193  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
195  Dieter Felgendreher & Insa Felgendreher Þýskaland
195  Kristian Grunwald & Silvia Grunwald Þýskaland
195  Arno Holzwarth & Jutta Holzwarth Þýskaland
195  Andreas Wicht & Heike Wicht Þýskaland
199  Raymond Chan & Alison Lau Kanada
200  Peter Hebenstreit & Iris Hebenstreit Austurríki
200  Jens-uwe Pohl & Simone Szupkai Þýskaland
202  Michael Duda & Simone Zerer Þýskaland
203  Walter Hirsch & Jutta Hirsch Þýskaland
203  Norbert Pohlen & Martina Pohlen Þýskaland
203  Karsten Weibrecht & Monika Weibrecht Þýskaland
206  Torsten Chemik & Astrid Chemik Þýskaland
206  Nils Frederich & Katrin Frederich Þýskaland
206  Frank Hoffmann & Sabine Hoffmann Þýskaland
206  Thomas Von Huenerbein & Natascha Von Huenerbein Þýskaland
210  Dirk Arnold & Ingrid Arnold Þýskaland
210  Wolfgang Carius & Isolde Weber (aka Fassbender) Þýskaland
210  Peter Jöckel & Teresa Jöckel Þýskaland
213  Andreas Gropp & Marion Hohl Þýskaland
213  Thomas Gysler & Monika Kuhn Sviss
213  Aleksandr Orlov & Olga Orlova Rússland
213  Wolfgang Spehr & Susanne Spehr Þýskaland
217  Christoph Pollmann & Astrid Pollmann Þýskaland
217  Michael Riedl & Barbara Janauschek Þýskaland
219  Peter Horner & Nicole Horner Þýskaland
220  Oleg Grachev & Alla Khaliullova Rússland
220  Patrick Maurer & Nathalie Maurer (aka Blaser) Sviss
222  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
222  Holger Sander & Ursula Christa Sander Þýskaland
224  Troiano Giacolli & Susanne Giacolli Þýskaland
224  Alexander Schürmann & Gisela Schürmann Þýskaland
224  Guy Wiesen & Barbara Susanne Wiesen (aka Pankratz) Lúxemborg
227  Alfred Poon & Lucilla Poon Kanada
227  Eric Scharnewski & Nicole Scharnewski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



#{text}