Results from German Open 2013 - Juvenile II Standard 16. ágúst 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2013
Þýskaland - Stuttgart 13. ágúst 2013

Juvenile II Standard 16. ágúst 2013

Úrslit

1  Arseniy Karpachev & Alina Nigmatullina Rússland
2  Simion Marii & Irina Sereda Moldovía
3  Ivan Reshetnikov & Darya Kherianova Rússland
4  Rodion Bokov & Helen Assor Danmörk
5  Leon Istratiy & Diana Pak Rússland
6  Dragosh Chimbir & Beatricia Rotaru Moldovía
7  Kirill Osetrov & Alisa Knyazeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Cosmin Lupoaie & Maria Cristina Radu Rúmenía
9  Kirill Efremenko & Diana Maslovskaya Rússland
10  Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
11  Artem Esayan & Elizaveta Blinova Rússland
12  Ilya Pinigin & Mariya Nikiforova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Mihkel Jantson & Sarah Sofie Barjabin Eistland
13  Oskars Vainovskis & Liva Darzniece Lettland
15  Mikhail Avdeev & Margarita Malinskaya Rússland
16  Ruudi Veideman & Elika Zohhova Eistland
17  German Pugachev & Olga Yaranova Rússland
17  Mykola Rubis & Taisiya Shulga Úkraína
19  Volodymyr Chuprinin & Darya Bekhtold Úkraína
20  Ivan Filipchuk & Evelina Ganskaya Úkraína
20  Danila Tikhomirov & Margarita Shalamova Rússland
22  Nazariy Shershun & Olesya Bakaj Úkraína
23  Yan Zazulin & Mariya Kabanova Rússland
24  Mateusz Krupa & Paulina Sroka Pólland
25  Aleksandr Tolchaev & Feya Andryuschenko Rússland

2. umferð (topp 51)

26  Georgiy Bartev & Polina Morozova Rússland
26  Dan Dubina & Anastasiya Golban Moldovía
26  Marius Eric Nitu & Ioana Daiana Stanciu Rúmenía
29  Timofey Dushutin & Yuliya Pustovalova Rússland
29  Andrei Petcu & Bianca Buzuleac Rúmenía
29  Aleksey Rybalkin & Ariadna Tishova Rússland
32  Nikolay Gromoglasov & Alina Klimenko Rússland
32  Denis Matronitskiy & Darya Petunina Rússland
32  Andrei George Toader & Sara Nicolici Rúmenía
35  Vladimir Mitrofanov & Alina Salahetdinova Rússland
36  Alari Ameljushenko & Alisa Dupik Eistland
36  Danila Boriskin & Elizaveta Ulyanova Rússland
36  Iskander Dauletov & Zarina Tashmatova Kasakstan
36  Orlando Valentin Grigoras & Roberta Melisa Ababei Rúmenía
40  Ilya Burau & Sofiya Grindenko Rússland
41  Cosmin Constantin Borcan & Elena Mihalcea Rúmenía
41  Kiril Shamordin & Anna Dyatlova Kasakstan
43  Markas Sabaliauskas & Marija Butenyte Litháen
44  Denis Dobranis & Iris Vacar Rúmenía
44  Grigorij Kondratev & Ekaterina Potapova Rússland
44  Dmitry Prisyazhnyy & Anna Mikhayliuk Rússland
47  Cristian Josan & Anghelina Tiganu Moldovía
48  Maksim Shevchenko & Angelina Logacheva Kasakstan
48  Maksim Sheyter & Valeriya Pravilova Hvíta-Rússland
50  Grigoriy Kiselev & Ulyana Abrosimenkova Rússland
50  Mikhail Ryzhov & Alina Tamodina Rússland

1. umferð (topp 88)

52  Tudor Dinca & Roxana Dinca Rúmenía
52  Gleb Kozlovich & Mariya Sabanskaya Hvíta-Rússland
54  Arseniy Belov & Polina Rachkova Rússland
54  Ciprian Ionut Ciobanu & Aida Elena Corbu Rúmenía
54  Anton Savin & Tatyana Novikova Rússland
57  Jan Dzemesjuk & Nicole Kesner Eistland
57  Oliver Jalakas & Sofia Tsizova Lettland
57  Danil Zykov & Elizaveta Keyn Rússland
60  Rares Emanuel Vadana & Laura Adriana Banaga Rúmenía
61  Nikita Razmyslov & Alina Lenskaya Rússland
62  Aleksej Ershov & Yaroslava Kirillovskaya Rússland
62  Egor Koznov & Marianna Vatolina Rússland
62  Vladislav Stoyka & Yana Verbova Úkraína
65  Nikita Ladyzhenskij & Anastasiya Tarasyuk Rússland
66  Artem Bodrov & Adilya Omarova Kasakstan
67  Denis Karelov & Ekaterina Gorozhankina Rússland
67  Kristian Stojka & Dariya Gorbatyuk Úkraína
67  Sevastyan Zolotov & Liza Cheslavskaya Hvíta-Rússland
70  Leon Romanov & Yuliya Sirinko Rússland
70  Aleksis Visockis & Serafima Cistjulina Lettland
72  Nikita Voropaev & Elizaveta Gracheva Rússland
73  Karol Alwasiak & Ilona Sak Pólland
73  Maksym Prannychuk & Oleksandra Kushnir Úkraína
73  Marco Ziga & Xenia Stubert Þýskaland
76  Nikita Shalaevskikh & Eleonora Khaschanova Rússland
77  Vadim Iov & Victoria Stratulat Úkraína
78  Viktor Flekevchuk & Anna Fratsyvir Úkraína
78  Andrejs Grinevics & Anna Kipure Lettland
78  Laurin Mächtig & Manuela Link Þýskaland
78  Ben Margolin & Agam Yizhak Ísrael
78  Eren Ozyigit & Serenay Buyukkapucu Tyrkland
78  Aleksandr Popp & Mariya Miroshnichenko Kasakstan
84  Andreas Lepiste & Iris Murumets Eistland
84  Timur Pantsur & Dariya Buryak Úkraína
84  Luka Peles & Lara Uzelac Króatía
87  Egor Druzhinin & Anastasiya Antipina Rússland
87  Anton Sytilin & Sofya Belikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}