Results from German Cup - Senior III S Standard 28. september 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Cup
Þýskaland - Friedrichshafen/Ettenkirch 28. september 2019

Senior III S Standard 28. september 2019

Úrslit

1  Thomas Schmidt & Susanne Schmidt Þýskaland
2  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
3  Jens Wolff & Maike Wolff Þýskaland
4  Knut Moller & Iris Moller Þýskaland
5  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
6  Hans Sieling & Petra Sieling Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jürgen Flimm & Christine Flimm Þýskaland
7  Andreas Reumann & Annette Reumann Þýskaland
9  Volker Maison & Anke Seiler Maison Þýskaland
10  Michael Gross & Regina Gross Þýskaland
11  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
12  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Stefan Jacob & Margit Stiebritz Þýskaland
14  Harald Konhäuser & Anja Hesele Þýskaland
15  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
15  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
15  Christian Karau & Anette Karau (aka Braun) Þýskaland
15  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
15  Roland Lein & Karin Anton Þýskaland
15  Gerhard Pfünder & Elke Meissner Þýskaland
21  Alexander Steinke & Birgit Bäumer Þýskaland
22  Thomas Schlehufer & Tatjana Lusin Þýskaland
23  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
24  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
25  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland

3. umferð (topp 48)

26  Alexander Beaumont & Anne Beaumont Þýskaland
27  Gerhard Funk & Marion Funk Þýskaland
27  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
27  Andreas Pabst & Christine Pabst Þýskaland
30  Jürgen Kosch & Katrin Kosch Þýskaland
30  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
32  Roland Frolich & Siglinde Frolich Þýskaland
33  Michael Hackner & Manuela Treindl Þýskaland
33  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
33  Tamas Schubert & Bärbl Schubert Þýskaland
33  Bernd Stühler & Angela Stühler Þýskaland
37  Günter Enk & Annett Enk Þýskaland
37  Vico Ostertag & Sabine Lüllich Þýskaland
39  Holger Zinn & Karin Zinn Þýskaland
40  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
40  Olaf Petermann & Romy Groh Þýskaland
40  Hans-Joachim Stern & Nicola Stern Þýskaland
43  Peter Helmer & Karola Helmer Þýskaland
43  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
45  Lutz Benedix & Sylvia Benedix Þýskaland
46  Thomas Horn & Rosita Boose Þýskaland
46  Silvano Rodia & Julia Kunsek Þýskaland
46  Andreas Wicht & Heike Wicht Þýskaland

2. umferð (topp 85)

49  Michael Saumweber & Sabine Schaffert Þýskaland
50  Horst Degen & Karin Degen Þýskaland
50  Holger Kursawe & Ursula Rubcke Þýskaland
50  Andreas Wieck & Karin Wieck Þýskaland
53  Helmut Lindmair & Diana Stüber Þýskaland
53  Thomas Weyland & Ines Weyland Þýskaland
55  Hans Jürgen Klatt & Susanne Klatt Þýskaland
55  Bernd Schulze & Heike Schulze Þýskaland
57  Ernst Jäger & Karmen Kelle Þýskaland
57  Raimund Wilhelm & Ursula Wilhelm Þýskaland
59  Ralf Heinrichs & Cornelia Fank Þýskaland
59  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
59  Wolfgang Riedl & Petra Riedl Þýskaland
62  Robert Nicklas & Elisabeth Nicklas Þýskaland
62  Dieter Tellermann & Ulrike Tellermann Þýskaland
64  Frank Hoffmann & Sabine Hoffmann Þýskaland
64  Jörg Lutz & Brigitte Pfeiler Þýskaland
66  Heiko Schlage & Bettina Schlage Þýskaland
66  Wolf-Dietrich Unger & Susanne Unger Þýskaland
68  Andreas Gropp & Marion Hohl Þýskaland
68  Harald Ries & Antonie Ries Þýskaland
70  Theodor Arlt & Margarete Arlt Þýskaland
70  Steffen Kniestedt & Antje Kniestedt Þýskaland
72  Hubert Buresch & Sabine Buresch Þýskaland
72  Michael Enz & Karin Schreiner Þýskaland
72  Thomas Göpfert & Katja Göpfert Þýskaland
72  Andreas Walcher & Jutta Walcher Þýskaland
76  Helmut Bresch & Angelika Nothdurft Þýskaland
76  Gerhard Endres & Ute Endres Þýskaland
76  Jürgen Kleinhans & Karin Kleinhans Þýskaland
76  Herbert Lederer & Katrin Cords-Lederer Þýskaland
76  Norbert Wiedemann & Petra Wiedemann Þýskaland
81  Peter Holzner & Ulrike Holzner Þýskaland
82  Thomas Koterba & Renee Rothböck Þýskaland
82  Richard Sonnenwald & Regine Becker Þýskaland
84  Peter Kornhass & Karin Wagner Þýskaland
85  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland

1. umferð (topp 98)

86  Lorenz Domke & Carola Domke Þýskaland
87  Dietmar Wilstermann & Andrea Wilstermann Þýskaland
87  Wolfgang Witzke & Katharina Witzke (aka Labes) Þýskaland
89  Thomas Lange & Dagmar Krüger Þýskaland
90  Holger Pfützner & Sabrina Pfützner Þýskaland
91  Kai-Uwe Bormann & Anja-Mareike Bormann Þýskaland
91  Christian Klasen & Ursula Springwald Þýskaland
93  Klaus Christmann & Elisabeth Christmann (aka Stupp) Þýskaland
94  Manfred Dort & Traudel Dort Þýskaland
94  Klaus-Ulrich Mosel & Ruth Berg-Mosel Þýskaland
96  Roman Bullmann & Martina Bullmann Þýskaland
96  Thadeus Schauer & Ewa Wirt-Schauer Þýskaland
98  Rainer Schubert & Kerstin Schubert Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}