Results from Europa Imperial Championships - Amateur Latin Champ 8. október 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Europa Imperial Championships
England - Gatwick 8. október 2017

Amateur Latin Champ 8. október 2017

Úrslit

1  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
2  Petar Daskalov & Zia James England
3  Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
4  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
5  Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
6  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
7  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [21] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
9  [16] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
10  [13] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
11  [12] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
12  [5] Lloyd Perry & Rebecca Scott England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
14  [18] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
15  [15] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
16  [14] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
17  [13] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
18  [12] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
19  [10] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
20  [9] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
21  Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
22  [5] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
23  [3] Ilya Kashirkin & Anastasiya Abramenkova Rússland
24  [2] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína

3. umferð (topp 36)

25  [22] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
25  [22] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
27  [21] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
27  [21] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
29  [18] Harrison Keep & Georgia Blatch England
29  [18] Li Wei & Jingyi Ma Kína
31  [17] Ignat Calasnic & Tara James England
31  [17] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
33  [15] Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
34  [13] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
35  [11] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
35  [11] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína

2. umferð (topp 70)

37  [19] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
37  [19] Denys Lebed & Yuliia Zhukova Úkraína
39  [18] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
40  [17] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
40  [17] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
40  [17] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
43  [16] Mantas Kirvelis & Laura Bruzauskaite Litháen
43  [16] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
43  [16] Harlen Zhu Zhang Hui & Luna Yu Rui Ang Kína
46  [15] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
46  [15] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína
46  [15] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
49  Yihang Huang & Luyao Chen Kína
50  [12] Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
51  [11] Elliot Hyrycz & Kristina Beregova England
51  [11] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
51  [11] Brendan Pierce & Katerina Samonas Írland
51  [11] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
55  [9] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
55  [9] Leonardo Lini & Aiste Survilaite Litháen
55  [9] Chaochen Yan & Ting Zhou Kína
55  [9] Denis Zaluzhnyy & Anastasiya Koneva Úkraína
59  [8] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
59  [8] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
59  [8] Ruoling Wang & Mengyao Yin Kína
62  [7] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
63  [6] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
63  [6] Yu Bowen & Xia Fan Kína
63  [6] Justas Girdvainis & Goda Simaityte Litháen
66  [5] Ryder Yang & Kathy Yang Tævan
66  [5] Qiyou Zheng & Binyue Qi Kína
68  [4] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
69  [1] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
70  Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland

1. umferð (topp 109)

71  [22] Daniil Podliesnyi & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
72  [21] Sigurdur Mar Atlason & Maria Baikova Ísland
72  [21] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
72  [21] Michael Mudrik & Natalie Vollmer Þýskaland
75  [20] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
75  [20] Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
75  [20] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
75  [20] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
79  [19] Alexandru Grama & Valeria Budeanu Moldovía
80  [17] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
81  [16] Ervinas Merfeldas & Gabia Raciute Írland
81  [16] Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
83  [13] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
83  [13] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
83  [13] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
86  [12] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
87  [11] Craig Jones & Jessica Franchitti-Quirke Skotland
87  [11] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
89  [10] Daniele Benedetti & Eleonora Caroso Ítalía
89  [10] Bartosz Bojanczyk & Georgiana Anamaria Muja England
89  [10] Levente Jóvári & Nora Cavkunovic Ungverjaland
89  [10] Andrea Marchetti & Martina Pezzato Ítalía
89  [10] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
94  [9] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
94  [9] Justinas Mejeris & Neda Andriekute Litháen
96  [7] Jason Tuxen & Asta Bjorn Ivarsdottir Danmörk
96  Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
98  [6] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
98  [6] Matthew Keeble & Bethany Goddard England
98  [6] Federico Novacchi & Carlotta Budai Ítalía
98  Pavel Shemyakin & Kseniya Ivanova Rússland
102  [5] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
103  [4] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
103  [4] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
103  [4] Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
103  [4] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
107  [2] Fabio Statzu & Anna Trogu Ítalía
108  [1] Pedro Xambre Teixeira & Lucia Melo Dos Santos Portúgal
109  Francesco Ruina & Martina Iaconi Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}