Results from Dutch Open Assen 2017 - Dutch Open Amateur Latin Championship 12. nóvember 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open Assen 2017
Holland - Assen 9. nóvember 2017

Dutch Open Amateur Latin Championship 12. nóvember 2017

Úrslit

1  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
2  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
3  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
4  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
5  Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
6  Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
8  Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
9  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
10  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
11  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
12  Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
14  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
15  Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
16  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
17  Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
18  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
18  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
20  Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
20  Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
22  Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
22  Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
24  Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
24  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland

3. umferð (topp 48)

26  Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
26  Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
28  Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
28  Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
28  Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
28  Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
32  Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
33  Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
34  Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
34  Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
36  Brendan Pierce & Katerina Samonas Írland
37  Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
37  Ilya Kashirkin & Anastasiya Abramenkova Rússland
39  Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
39  Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
39  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
42  Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
42  Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
44  Artem Kruchin & Darya Kravchuk Rússland
44  Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
46  Oskar Dziedzic & Katarzyna Vu Manh Pólland
46  Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
48  Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína

2. umferð (topp 96)

49  Sergey Kolesnikov & Violetta Dzenik Rússland
50  Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
51  Adir Blumfeld & Yana Dobrovsky Ísrael
51  Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
53  Harrison Keep & Georgia Blatch England
54  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
54  Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
56  Michal Gumkowski & Sylwia Madenska Pólland
57  Lenel Artist & Thanique Mohnen Holland
58  Rafal Wosiak & Marzena Karwatowska Pólland
59  Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
60  Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
61  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
61  Vladyslav Khilchenko & Olena Dudka Úkraína
61  Maciej Rygielski & Iwona Weglinska Pólland
64  Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
65  Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
65  Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
67  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
67  Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
69  Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
69  Sebastian Gulaj & Wiktoria Drozd Pólland
69  Mirko Pepe & Simona Danese England
69  Mykyta Semenchenko & Darya Rudenko Úkraína
73  Scott Nicholson & Sarina Wright Bandaríkin
73  Ivan Tkachenko & Diana Gritsenko Úkraína
75  Sergiy Chernykov & Darina Kulish Úkraína
75  Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
77  Oleksii Milinchuk & Liliya Milinchuk Úkraína
78  Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
79  Oleg Bogdanov & Alina Venediktova Rússland
79  Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
81  Roman Osadchiy & Mariya Opara Úkraína
81  Daniil Podliesnyi & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
83  Dmitriy Sotin & Darya Spesivtseva Úkraína
84  Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
85  Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
85  Vilem Parik & Jana Sigutova Tékkland
87  Adam Matecki & Katarzyna Wolowiec Pólland
87  Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
89  Cyprian Kapitan & Nikola Lubowicka Pólland
90  Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
92  Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
92  Radim Vyslouzil & Anna Sloukova Tékkland
94  W Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
95  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
95  Anthony Romeo & Noemi Di Stefano Ítalía
95  Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland

1. umferð (topp 145)

98  Damian Grabowski & Kinga Kaczmarek Pólland
98  Mateusz Mocek & Magdalena Mocek (aka Tomczak) Pólland
98  Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
101  Aleksandr Rozhnov & Yuliya Vasileva Úkraína
102  Karol Ossowski & Patrycja Sech Pólland
103  Lukasz Szczerbinski & Elwira Jurczyszyn Pólland
103  Rustam Yusifov & Olga Ovcharenko Úkraína
105  Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
105  Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
105  Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
105  Wouter Stroes & Miloe Deenen Holland
109  István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
110  Tristan Geiger & Catherine Pisarenko Sviss
110  Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
112  Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
113  Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
113  Ashley Peternella & Anna Tovmasyan Holland
113  Rob Versteeg & Lotte Groeneboom Holland
116  Louis Myburgh & Tatyana Grippaldi Suður Afríka
117  Giorgos Geronikos & Tatiani Chatzimpinou Grikkland
118  Valeriy Bystrov & Anastasiya Kolgina Rússland
118  Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
120  Remon Smit & Felicia Hompus Holland
121  Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
121  Nemanja Buovski & Anna Garevskikh Sviss
123  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
124  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
125  Zef Orbons & Claudia Van Helm Holland
126  Johannes Hofmann & Lisa Laiblin Þýskaland
127  Aleksandr Alkin & Ekaterina Farutina Rússland
128  Grzegorz Antosz & Ewelina Kmieciak Pólland
129  Ivan Korneev & Olga Efremova Rússland
130  Jeffrey Den Bekker & Denise Sanders Holland
130  Andrew Michael Promt & Marieke Beks Holland
132  Wesley Van De Kerkhove & Stefanie Haesebroek Belgía
132  Memos Roussos & Ria Sanida Grikkland
132  Kevin Wijnans & Loulou Klerks Holland
132  Pedro Xambre Teixeira & Lucia Melo Dos Santos Portúgal
136  Bryan van den Boomgaard & Myrthe Wessels Holland
137  Pedro Rocha & Viviana Gonzaga Portúgal
138  Marco Eijssens & Linda Eijssens Holland
138  Salvatore La Monica & Alessandra Bannino Ítalía
138  Sandro Tchórzewski & Julita Lemke Pólland
141  Tom Embregts & Jennifer Van De Donker Holland
142  Dani Overdam & Sanne Lemmens Holland
143  Pedro Barroso & Joana Cristovao Portúgal
144  Sjoerd Bergsma & Simone Bergsma (aka Hayen) Holland
144  Anton Shirenkov & Anna Lukachevich Holland
146  Kevin Dekker & Leonie Dekker (aka Noordanus) Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}