Results from Dutch Open 2018 - Amateur Latin 10. nóvember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2018
Holland - Assen 8. nóvember 2018

Amateur Latin 10. nóvember 2018

Úrslit

1  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
2  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
5  Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
6  Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
8  Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
9  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
10  Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
11  Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
12  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
13  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
15  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
16  Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
17  Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
18  Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
19  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
20  Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
20  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
22  Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
23  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
23  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland

4. umferð (topp 48)

25  Nikolay Chernov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
26  Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
27  Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
28  Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
29  Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
30  Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
30  Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
32  Olexandr Bakharyev & Darya Kravchuk Grikkland
32  Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
34  Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
34  Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
36  Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
37  Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
37  Avtandili Shonia-Gutovski & Adele Zaikman Georgía
39  Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
40  Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
40  Daniil Tymoshenko & Mariya Lukovets Úkraína
42  Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
42  Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
44  Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
44  Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
46  Oleksiy Mordvinov & Anastasiya Osadchuk Úkraína
47  Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
48  Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland

3. umferð (topp 96)

49  Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
50  Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
51  Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
51  Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína
53  Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
54  Dmitriy Gordienko & Ekaterina Osminina Úkraína
54  Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
56  Bogdan Bernatsky & Darya Chentsova Rússland
56  Daniil Dozorov & Yuliya Trescheva Rússland
56  Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
59  Wojciech Kucina & Natalia Glebocka Pólland
59  Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
61  Denys Lebed & Valentina Zafran Rússland
61  Pavel Vinichenko & Ganna Skurativska Úkraína
63  Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
64  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
64  Dawid Michalak & Myroslava Kaspruk Pólland
64  Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
64  Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
68  Oleksi Fedorov & Valeriya Lakhmay Úkraína
68  Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
68  Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
68  Mikolaj Tama & Marta Kulag Pólland
72  Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
72  Przemyslaw Zabrodzki & Agata Wawrzusiszyn Pólland
74  Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
74  Filip Karkosz & Katarzyna Magdziarz Pólland
76  Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
76  Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
76  Radim Vyslouzil & Anna Sloukova Tékkland
79  Karol Choma & Iwona Weglinska Pólland
79  Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
79  Pavel Tripolskiy & Elena Sefer Úkraína
82  Karol Ossowski & Patrycja Sech Pólland
83  Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
83  Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
83  Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
86  Oliver Long & Evie Davies England
86  Roman Osadchiy & Darya Rudenko Úkraína
86  Lukasz Piekarski & Larissa Sneek Holland
86  Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
86  Rafal Wosiak & Marzena Karwatowska Pólland
91  Sergey Chernenko & Angelika Warzynska Pólland
91  Mateusz Dreling & Katarzyna Przydzial Pólland
91  Karol Jesionek & Katarzyna Szymiczek Pólland
94  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
95  Tomasz Glowka & Marta Jureczko Pólland
95  Albert Kosinski & Anna Ponomar Úkraína

2. umferð (topp 118)

97  Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
97  Yuriy Troyanovskiy & Evgeniya Shidlovska Úkraína
99  Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
100  Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
101  Mykyta Semenchenko & Anastasia Miller Þýskaland
102  Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
102  Nikita Moiseenko & Elena Makarova Rússland
104  Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
104  Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
104  Aleksey Sorokin & Anastasiya Androsova Rússland
107  Vilem Parik & Jana Sigutova Tékkland
107  Artur Stepanyan & Alexsandra Tumanova Rússland
109  Robert Zawadzki & Alina Shkliaruk Pólland
110  Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
110  Maksymilian Duraj & Joanna Chwastowska Pólland
110  Gleb Molko & Julia Tomas Úkraína
113  Lukasz Szczerbinski & Elwira Jurczyszyn Pólland
114  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
115  Miroslaw Nedzewicz & Barbara Roszak Pólland
116  Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
117  Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
118  Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England

1. umferð (topp 146)

122  Matthew Filipowski & Patrycja Rzap Holland
122  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
124  Valentin Logvich & Maria Siskova Úkraína
125  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
126  Dmitriy Gurskiy & Julia Miterska Pólland
127  Jaroslav Novak & Edita Hagarova Tékkland
128  Wendell Potters & Thanique Mohnen Holland
129  Grzegorz Antosz & Ewelina Kmieciak Pólland
129  Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
131  Thabo Monama & Vuyo Nyovane Bandaríkin
131  Tobias Thobe & Hanna Junk Þýskaland
133  Evgeniy Revtov & Alena Kuznetsova Rússland
134  Sergey Orlov & Alena Ivanova Rússland
135  Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
136  Blazej Alencynowicz & Klaudia Maslowska Pólland
137  Marco Eijssens & Linda Eijssens Holland
138  Tom Embregts & Jennifer Van De Donker Holland
139  Giorgos Geronikos & Tatiani Chatzimpinou Grikkland
140  Gerasimos Makrygiannis & Natalia Karasavva Grikkland
140  Andrew Michael Promt & Marieke Beks Holland
140  Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
143  Artem Kochubey & Victoria Usachova Úkraína
143  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
145  Jakub Konarzewski & Nikola Kot Pólland
147  Loic Habermacher & Anja Stiller Frakkland
148  Dani Overdam & Sanne Lemmens Holland
148  Kevin Wijnans & Felicia Hompus Holland
150  Steven Van Hoof & Lara Ramaekers Lúxemborg
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}