Results from Dutch Open 2014 - DO Rising Stars Latin 14. nóvember 2014
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2014
Holland - Assen 13. nóvember 2014

DO Rising Stars Latin 14. nóvember 2014

Úrslit

1  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
2  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
3  Andrey Patrushev & Viktoriya Kachalko Rússland
4  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
5  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Bandaríkin
6  Richard Lifshitz & Korina Travis England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeniy Raev & Patrycja Golak Bandaríkin
8  Ron Garber & Liza Lakovitsky Bandaríkin
8  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
8  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
11  Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
12  Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
14  Pirayut Saharifa & Kornkamol Wiriyayodyiam Tæland
15  Artem Kruchin & Vera Alkevich England
16  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
17  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
18  Oleksandr Vasylenko & Kateryna Panfilova Úkraína
19  Adrian Kopczynski & Magda Geldner Pólland
21  Evgen Tkachenko & Margaryta Garmash Úkraína
22  Nikita Gordenkov & Aleksandra Baranova Rússland
22  Puttipong Kongsakul & Suweenut Noinoul Tæland
24  Aleksandr Zhimalov & Irina Grishina Rússland
25  Luke Miller & Laura Robinson England

3. umferð (topp 49)

26  Michal Bartkiewicz & Natalia Glebocka Pólland
26  Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína
28  Petur Fannar Gunnarsson & Charlotte Plant England
28  Benjamin Jones & Amy Dowden England
30  Anton Tokarev & Anastasiya Abramenkova Rússland
31  Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
31  Yevgen Zaydun & Anastasiya Lyashenko Úkraína
33  Ivan Khudoliy & Alisa Seleznova Úkraína
33  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
35  Andrzej Jarosz & Aleksandra Bogdanowicz Pólland
35  Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
35  Pavlo Murzin & Mariya Evtoshuk Úkraína
38  Marcin Zaprawa & Paulina Filipczuk Pólland
39  Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
39  Francesco Moscarelli & Manuela di Buono Þýskaland
41  Konrad Gadko & Wiktoria Janson Pólland
43  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
44  Lenel Artist & Claudia Van Helm Holland
44  Daniil Dozorov & Mariya Dokorina Rússland
44  Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
47  Igor Plukarski & Kataryna Okuszko Pólland
47  Vadim Shvidanenko & Valentina Yakimenko Úkraína
47  Igor Sivokon & Yulia Medved Rússland
47  Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
51  Jiri Gatnar & Marta Sygiet Pólland

2. umferð (topp 85)

52  Jakub Drmota & Marketa Vlckova Tékkland
52  Nikita Moisejenko & Jasmine Chan England
54  Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
54  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
56  Renat Korobka & Inna Korobka (aka Samotyga) Úkraína
57  Ernest Jelen & Anna Khrycheva Pólland
57  Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
57  David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
60  Mikhail Koptev & Aleksandra Atamantseva Rússland
60  Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
62  Adir Blumfeld & Karina Levinberg Ísrael
62  Alon Davidovsky & Elina Shustin Ísrael
62  Vyacheslav Kotov & Aleksandra Antonenko Rússland
65  Mykola Belbas & Khrystyna Systalyuk Úkraína
65  Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
67  Rafael Kyu & Laura Padroni England
68  Nicola Fanelli & Federica Fanelli Ítalía
68  Bogdan Mysliwiec & Weronika Piwowarczyk Pólland
70  Dmytro Bidyuk & Svitlana Levit Úkraína
70  Corne Mies & Priscilla Holzken Holland
72  Georgy Kibovskiy & Anastasiya Kozhevnikova Rússland
72  Sergey Kolesnikov & Anastasia Podobedova Rússland
74  Artem Podolskiy & Ekaterina Vasylyeva Rússland
75  Kamil Andrzejewski & Roksana Gorczak Pólland
75  Artem Balitzkiy & Jill Van Dijk Þýskaland
75  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
75  Kamil Mroz & Paulina Gawel Pólland
79  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
80  Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
80  Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
82  Marcel Daamen & Thanique Mohnen Holland
83  Marco Barbera & Rossella Saladino Ítalía
83  Dave Degraaf & Nadine Odinot Holland
85  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
86  Sebastiaan Laport & Jill Van Der Laan Holland
86  Sergey Pokrovskiy & Kristina Maksimova Rússland

1. umferð (topp 112)

88  Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
88  Bernard Leferink & Laura Van Der Galien Holland
90  Rob Clarijs & Miloe Deenen Danmörk
90  Thibault Hourdeaux & Aude Lesaicherre Frakkland
90  Tom Wolswijk & Dominique Stolsz Holland
93  Lloyd Grifiths & Samantha Howells England
95  Tim De Pagter & Anna Tovmasyan Holland
95  Anton Yurusov & Svetlana Averina Rússland
95  Evgenyy Zarudnev & Anna Ushakova Úkraína
98  Julien Cleaz-savoyen & Tiffanie Tura Frakkland
98  Aslak Nymand Amtrup & Chloe El Hourani Líbanon
98  Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
101  Vincent Villat & Camelia Motataianu Frakkland
102  Dirk De Goede & Daphne Schols Holland
102  Anders Odgaard Nielsen & Emilie Piil Danmörk
104  Nemanja Buovski & Catherine Pisarenko Sviss
104  Andrey Goloshapov & Natalya Polyakova Rússland
106  Dominique Kuijs & Lisa Damen Belgía
107  Giannis Alexandrakis & Marsela Papaj Grikkland
108  Nikolaos Nikolakis & Nicky Gaki Grikkland
109  Samuel Leung & Ngan Ling Kwong Suður-Kórea
110  Jelle Postma & Nienke Van Der Linden Holland
111  Tom Embregts & Lara Buins Holland
112  Panagiotis Kotsovos & Mariaeleni Konstantiou Grikkland
112  Alon Shehter & Anais Siman Ísrael
114  Bram Van Poppel & Fréderieke Hanegraaf Holland
114  Evgeniy Turchenkov & Anna Turchenkova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}