Results from Dutch AL Open Assen 2015 - Dutch Open Under 21 Latin Championship 12. nóvember 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch AL Open Assen 2015
Holland - Assen 12. nóvember 2015

Dutch Open Under 21 Latin Championship 12. nóvember 2015

Úrslit

1  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
2  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
3  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
4  Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
5  Luke Miller & Laura Robinson England
6  Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
8  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
9  Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
10  Denis Kazakov & Polina Oddr (aka Shevchuk) Úkraína
11  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
12  Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Rostislav Fedchenko & Vera Sitnikova Rússland
14  Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
15  Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
16  Vyacheslav Kotov & Anastasiya Likhuto Rússland
16  Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
18  Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
20  Ivan Popov-lebedyanskiy & Aleksandra Teslyuk Rússland
21  Ilya Balyuk & Olga Ignaticheva Rússland
22  Oliver Hand & Ellie Beacock England
23  Christian Yeung & Christine Budniak Kanada
24  Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína

2. umferð (topp 35)

25  Bumchin Tegshjargal & Michelle Klets Bandaríkin
26  Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
27  Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
28  Wojciech Kucina & Marta Kulag Pólland
29  Denis Zaluzhnyy & Victoria Dreling Úkraína
30  Dmitro Moiseenkov & Valeriya Gutsalo Úkraína
31  Taras Slisarenko & Darya Rudenko Úkraína
31  Michal Szeliga & Katarzyna Przydzial Pólland
33  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
33  Nikita Dyndin & Darya Shtyrina Rússland
35  Matan Shtein & Valeriya Khizhnyak Ísrael
36  Denis Boyko & Valentina Yakimenko Úkraína

1. umferð (topp 45)

37  Georgy Kibovskiy & Anastasiya Kozhevnikova Rússland
38  Scott Nicholson & Evgeniya Gorobets Bandaríkin
39  Alexander Ovod & Mariya Privezenceva Rússland
40  Aleksandr Petrov & Galina Volkova Rússland
41  Ivan Korneev & Olga Efremova Rússland
41  Evgeniy Revtov & Polina Gridneva Rússland
43  Ilya Gordeev & Darya Komarova Rússland
44  Steven Dean & Krystal Leggett England
45  Stefano Coniglio & Elisa Iannello Ítalía
46  Sergey Berezovenko & Valeriya Zaytseva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}