Results from Dance Sport Festival 2024 - WDSF Senior II Latin World Champ sunnudagur, 2. júní 2024
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Sport Festival 2024
Þýskaland - Bremen föstudagur, 31. maí 2024

WDSF Senior II Latin World Champ sunnudagur, 2. júní 2024

Úrslit

1  Benjamin Eiermann & Tina Zettelmeier Þýskaland
2  Anatoliy Shvarts & Tatiana Keegan (aka Logishev) Bandaríkin
3  Peter Schaur & Natalia Tolkacheva (aka Varenik) Holland
4  Pedro Fernandes & Susana Queiros Westman Portúgal
5  Alexander Engel & Marina Engel Þýskaland
6  Pascal Recca & Jeppe Pruijssers Holland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jiri Belohlavek & Jitka Bohacova Tékkland
8  Kalvis Deaks & Dina Deaka Lettland
9  Emmanuel Seguy & Geraldine Sadeski Frakkland
10  Marc Becker & Nicole Giersbeck Þýskaland
11  Takeshi Matsumoto & Tomoyo Miyanishi Japan
12  Giovanni Iacono & Filomena Caputo Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  David Galea & Manuela Bardi Malta
14  Stefan Korfmacher & Nicole Rosendahl Þýskaland
15  Rodolfo Tuliao & Marietta Jamilla Filips Eyjar
16  Petr Kalina & Petra Saksa-Pístecká Tékkland
17  Alan Valentine & Wendy Greenwood England
18  Petri Jarvinen & Ulla Jarvinen Finnland
19  Patrick Niemann & Sandra Cancino Þýskaland
20  Mihaly Kiss & Noemi Nagy Ungverjaland
21  Friedemann Barthel & Ev Martin Þýskaland
22  Alexandr Uciteli & Maria Bohmke Þýskaland
22  Stefan Wrbka & Rie Iwaki Austurríki
24  Pietro Andreoletti & Verena Bickel Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Oliver Brosch & Tina Grassl Þýskaland
25  Peter Psenak & Drahoslava Psenakova Slovakía
27  Xander Müller & Nicole Hooijen Holland
27  Giampiero Regazzo & Emanuela Crispilli Ítalía
29  Martin Belchnerowski & Agnes Belchnerowski Þýskaland
29  Sergejs Latnikovs & Kristiine Latnikova Lettland
31  Luigi Baghino & Francesca Congiu Ítalía
32  Hiroaki Sato & Yuki Morii Japan
32  Michael Schwiefert & Melanie Schwiefert Þýskaland
34  Michael Murphy & Christine Lys Bandaríkin
35  Mark Lageveen & Naomi Kolijn Holland
36  Jean-Mathias Cantel & Maryline Cesbron Frakkland
37  Thorsten Irle & Nadine Helena Hoffmann Þýskaland
37  Jung-Duk Lichtenberger & Jovita Gudelyte Belgía
39  Zoltan Bagosi & Dalma Illyés Rúmenía
40  Norbert Lienig & Sonja Macholl Þýskaland
40  Tommy Vlayen & Natasha Vermeersch Belgía
42  Pham Trung Hoa & Nguyen My Trang Víetnam
42  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
44  Fabio Bondi & Silke Folie Ítalía
45  Vladimír Fekar & Mária Fekar Tékkland
46  Michael Osswald & Angela Osswald Þýskaland
46  Victor Tsemko & Sylvie Bourguignon Kanada
48  Sven Tutsch & Isabell Schuck Þýskaland

1. umferð (topp 65)

49  Sven Langer & Ganna Suprun Þýskaland
50  Oliver Kloß & Fatma Bahalwan Þýskaland
51  Stefan Joeres & Silke Dziewior (aka Seifert) Þýskaland
52  Cheung Sun Kin & Lai Ha Wong Hong Kong
52  Makio Yamashige & Yoko Iwasawa Japan
54  Alexei Achinfiev & Csilla Kosztak Kanada
55  Iouri Belooussov & Irina Belousova Belgía
55  Branislav Kostal & Alena Kostalova Tékkland
57  Denis Kojinov & Jeanette Chevalier White Bandaríkin
58  Vladimir Scherf & Lena Scherf Þýskaland
59  Konstantinos Agouros & Birgit Kießling Þýskaland
59  István Gáspár & Szilágyi Szilvia Gáspárné Ungverjaland
61  Michael Priemer & Anita Priemer Þýskaland
62  Jörg Waga & Patricia Albus Þýskaland
63  Peter Gleisberg & Olga Dück Þýskaland
64  Holger Brosig & Stephanie Schultz Þýskaland
64  Bence Krath Krisztián & Viktória Pócs Ungverjaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}