Results from Dance Accord - 2015 - Junior I Combi 21. október 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Accord - 2015
Rússland - Moscow 19. október 2015

Junior I Combi 21. október 2015

Úrslit

1  Danila Boriskin & Elizaveta Ulyanova Rússland
2  German Pugachev & Ariadna Tishova Rússland
3  Egor Perepelitsyn & Ulyana Zhukova Rússland
4  Yaroslav Kiselev & Sofiya Filipchuk Rússland
5  Petr Koval & Arina Kolosova Rússland
6  Aleksey Vasyutin & Alena Tyurina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksey Burdakin & Darya Sviridenko Rússland
8  Vladimir Mitrofanov & Elizaveta Nedobej Hvíta-Rússland
9  Mikhail Avdeev & Margarita Malinskaya Rússland
10  Denis Matronitskiy & Darya Petunina Rússland
11  Valeriy Zharkov & Aleksandra Smirnova Rússland
12  Arseniy Belov & Polina Rachkova Rússland
12  Aleksandr Karpov & Polina Slinkova Rússland
14  Timofey Dushutin & Yuliya Pustovalova Rússland
15  Nikita Naumkin & Sima Kumar Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Sergej Tshovrebov & Kristina Bugaeva Rússland
17  Kirill Efremenko & Tatyana Oleshko Rússland
18  Nikita Shipitsin & Anna Zakharova Rússland
19  Daniil Maksimov & Margarita Lastochkina Rússland
20  Kirill Osetrov & Eleonora Metelitsa Rússland
21  Nikita Adzhima & Anastasiya Kachurina Rússland
22  Adel Khismatullin & Mariya Savinova Rússland
23  Grigorij Kondratev & Ekaterina Potapova Rússland
24  Egor Nikolaev & Arina Bortnikova Rússland
25  Viktor Tolmachev & Sofya Kireeva Rússland
26  Daniil Zhelezkov & Viktoriya Kalinina Rússland
27  Sergey Kolmykov & Polina Lukina Rússland
28  Oleg Streletskiy & Darya Skobeleva Rússland

4. umferð (topp 58)

29  Kirill Cherepanov & Sofya Zlobina Rússland
29  Timur Malitskiy & Melisa Bratchuk Rússland
29  Danila Tikhomirov & Sofiya Starkova Rússland
29  Vadim Tomilov & Majya Sokolova Rússland
33  Kirill Glazkov & Polina Kolesnikova Rússland
33  Anton Shagaev & Elizaveta Popova Rússland
35  Mikhail Ryzhov & Anna Bogatischeva Rússland
35  Daniil Tibenkov & Anastasiya Ratmanova Rússland
37  Nikita Alekseev & Anastasiya Allikas Rússland
37  Pavel Dubasov & Polina Popova Rússland
37  Aleksandr Svetlanov & Mariya Slobodchik Rússland
37  Artemiy Tebaykin & Mariya Barykina Rússland
41  Arseniy Semenov & Natalya Karakotova Rússland
41  Yaroslav Sukmanov & Anzhelika Zernova Rússland
43  Radmir Usmanov & Sofya Shendel Rússland
44  Petr Kulakov & Darya Olyunina Rússland
44  Ivan Nagornev & Anna Mishenkina Rússland
46  Aykaz Margaryan & Aleksandra Rogova Rússland
46  Egor Pypka & Anna Pypka Rússland
46  Maksim Shevchenko & Angelina Logacheva Kasakstan
46  Artem Zaychenko & Anastasiya Gvozdeva Rússland
50  Artem Lukyanenko & Viktoriya Parolina Rússland
50  Timofej Naumov & Veronika Kioroglo Rússland
52  Gleb Ruzaev & Regina Abdulmazitova Rússland
53  Nikita Beresnev & Valeriya Koroleva Rússland
53  Aleksandr Malyshev & Mariya Kotova Rússland
55  Kirill Vantsinov & Dina Dementeva Rússland
56  Ivan Grigorev & Kseniya Lytaeva Rússland
57  Petr Aleksashin & Elizaveta Mihajlova Rússland
58  Daniil Zhukunov & Darya Sladkova Rússland

3. umferð (topp 115)

59  Egor Tarasenko & Anastasiya Bolonikova Hvíta-Rússland
60  Danila Beda & Arina Savenets Rússland
60  Andrey Buslovskiy & Galina Makarova Rússland
60  Matvej Sizëmov & Inna Yakunina Rússland
63  Aleksey Kraynev & Irina Titarenko Rússland
63  Roman Nazarenko & Ilina Butsenko Rússland
65  Guram Chanturiya & Alla Prijmak Rússland
65  Anton Savin & Tatyana Novikova Rússland
67  Kirill Chistyakov & Darya Argerovskaya Rússland
67  Nikita Legkih & Viktoriya Dyakova Rússland
69  Vsevolod Mikulik & Renata Valeeva Rússland
69  Ilya Mitin & Evgeniya Guk Rússland
69  Artem Serdyukov & Mariya Barbashinova Rússland
69  Egor Sokolov & Viktoriya Kuzmitskaya Rússland
73  Dmitriy Sergeev & Mariya Kalinchenko Rússland
74  Vladimir Zakharenko & Elizaveta Portnova Rússland
75  Grigoriy Kiselev & Mariya Amosova Rússland
76  Kirill Borisov & Arina Kudryakova Rússland
76  Vladislav Karbaev & Adriana Efimova Rússland
76  Nikolay Zuev & Sofya Barinova Rússland
79  Filipp Sergunin & Mariya Veryasova Rússland
79  Nikita Zhilenkov & Anna Dyatlova Kasakstan
81  Yaroslav Borykin & Polina Andrienko Rússland
81  Stepan Rukosuev & Anastasiya Narbutik Rússland
83  Nikita Solovev & Alina Semova Rússland
84  Nikita Kryuchkov & Valeriya Bubnova Rússland
84  Grigoriy Moshkarin & Sofya Kovaleva Rússland
86  Mikhail Naumov & Olesya Fedoruk Rússland
87  Timofej Yaichnikov & Viktoriya Belysheva Rússland
88  Timur Karabanov & Diana Salikova Rússland
88  Stepan Nazolin & Darya Ryabtseva Rússland
88  Dmitriy Smorchkov & Darya Pichugina Rússland
88  Anton Zhidkov & Polina Koryakina Rússland
92  Leonid Amosov & Anastasiya Borodkina Rússland
92  Andrej Gusev & Ulyana Agafonova Rússland
92  Zakhar Markov & Ekaterina Shapovalova Rússland
95  Vladislav Soskov & Elizaveta Hutornaya Rússland
96  Maksim Babich & Margarita Pavlova Unknown
96  Aleksandr Filatov & Kamilla Tutunar Rússland
96  Ilya Parkhomenko & Mariya Rosinova Rússland
99  Nikita Razmyslov & Mariya Bondaruk Rússland
100  Danila Kononov & Arina Samoshkina Rússland
100  Ivan Onischenko & Darya Antoschuk Rússland
100  Daniil Popov & Diana Androsova Rússland
100  Ilya Sukhovey & Darya Maydanyuk Rússland
104  Evgenij Ermakov & Alina Yuhtarova Rússland
104  Nikita Schelkanov & Mariya Klimanova Rússland
106  Igor Deputatov & Elena Boronkina Rússland
106  Daniil Katkov & Anna Mironova Rússland
108  Yuriy Melnik & Arina Sazonova Rússland
108  Kirill Prokopev & Polina Shevtsova Rússland
108  Konstantin Tyurin & Mariya Skokova Rússland
111  Yaoji Li & Shuyang Lan Rússland
111  Roman Petrov & Darya Shatunina Rússland
111  Lev Shatunov & Veronika Filonenko Rússland
114  Nikita Mikhaylov & Maria Timokhina Rússland
115  Maksim Golovanov & Diana Filatova Rússland

2. umferð (topp 192)

116  Vladislav Ivahno & Alina Vahovskaya Rússland
116  Makar Novikov & Alena Eremina Rússland
116  Egor Sokolov & Anastasiya Sorokina Rússland
116  Nikita Tersman & Sandrina Yakovleva Rússland
116  Ilya Zavyalov & Arina Perevozchikova Rússland
121  Andrej Markin & Arina Spirina Rússland
121  Kirill Utkin & Valeriya Okhremenko Rússland
121  Dmitrij Vyhodtsev & Ekaterina Sorokova Rússland
124  Igor Batov & Anastasiya Motorina Rússland
124  Daniil Gubenin & Mariya Kopaeva Rússland
126  Aleksandr Morozov & Anastasiya Antropova Rússland
127  Danil Kan & Amina Turebekova Kasakstan
127  Egor Nadrin & Mariya Kozlova Rússland
129  Nikita Nuzhnyy & Olga Lukicheva Rússland
130  Saveliy Dyakov & Elena Nikulina Rússland
130  Ivan Shatalov & Darya Konteeva Rússland
132  Aleksej Abramov & Anna Fedoseenko Rússland
132  Ivan Feklistov & Elina Shestopalova Rússland
132  Nikita Prokopov & Olesya Verts Rússland
135  Roman Frolov & Polina Platonova Rússland
135  Timur Shabutdinov & Eva Belokrylova Rússland
137  Yakov Mosunov & Polina Morozova Rússland
138  Boris Efimenko & Anna Shevyreva Rússland
138  Nikita Yurkin & Elizaveta Olejnik Rússland
140  Semen Krasnov & Stanislava Bronikovskaya Rússland
140  Aleksandr Shapiro & Mariya Litvinova Rússland
140  Stepan Zahryamin & Veronika Portnyagina Rússland
143  Ruslan Galyautdinov & Alena Vasilevskaya Rússland
143  Bogdan Nemchenko & Diana Beskrovnaya Rússland
143  Ilya Zelenkov & Nadezhda Artamonova Rússland
146  Denis Savenko & Darya Myshastaya Rússland
147  Artemiy Belkin & Olga Komarova Rússland
147  Stepan Chernyshev & Sofya Golovatik Rússland
149  Vladimir Ignatev & Veronika Ioshkina Rússland
149  Pavel Kuznetsov & Arina Baranova Rússland
149  Andrej Tolkachev & Darya Astashkina Rússland
152  Evgenij Yushankin & Marina Skorikova Rússland
152  Igor Zinovev & Kseniya Kononova Rússland
154  Kirill Bystrov & Veronika Suryaninova Rússland
154  Vadim Fintisov & Ekaterina Ignatova Rússland
154  Kirill Gavrilov & Veronika Kopeykina Rússland
154  Egor Mironov & Anastasiya Galiullina Unknown
158  Dmitrij Babushkin & Evdokiya Vasina Rússland
158  Nikolay Kabanov & Dana Zakirova Rússland
158  Danil Pahomov & Ekaterina Misharina Rússland
158  Nikolaj Sbrodov & Ekaterina Stativka Rússland
162  Danila Chifurov & Stefaniya Krestovskaya Rússland
163  Konstantin Pogodaev & Anzhela Trofimova Rússland
163  Aleksej Tetyutskih & Yuliya Betina Rússland
165  Yakov Duz & Alina Lazareva Rússland
166  Mihail Evstratov & Polina Bogorodskaya Rússland
167  Artem Kostyrin & Polina Neyshlos Rússland
167  Daniil Pyutsep & Ekaterina Dmitrieva Rússland
169  Maksim Kartashov & Sofya Ostanina Rússland
169  Nikita Noyabrskij & Evgeniya Gajdukova Rússland
171  Leonid Bragin & Darya Gustova Rússland
171  Aleksandr Bublij & Sofiya Alekseeva Rússland
171  Aleksandr Osipov & Sofiia Shpachinskaia Rússland
174  Vasiliy Kuznetsov & Anna Krotkova Rússland
174  Georgiy Makarov & Aleksandra Konstantinova Rússland
176  Maksim Chudinov & Elizaveta Gorshunova Rússland
176  Anton Lazonov & Anastasiya Dorofeeva Rússland
178  Vladimir Fedin & Anna Golovina Rússland
178  Evgenij Harahinov & Varvara Pronina Rússland
178  Nikita Korolev & Milana Timergalieva Rússland
181  Dmitrij Detsyuk & Esmeralda Doroshok Rússland
181  Egor Shibin & Svetlana Cheprasova Rússland
181  Aleksey Solovev & Sofya Batluk Rússland
184  Mikhail Rudakov & Evgeniya Zolotuhina Rússland
184  Zakhar Sudakov & Sofiya Lizunova Rússland
184  Leonid Troyanov & Arina Fedorova Rússland
187  Egor Filippov & Vitalina Pletneva Rússland
187  Georgiy Grushevskiy & Yuliya Savenkova Rússland
187  Arsenij Timofeev & Anastasiya Borzenkova Rússland
190  Denis Segida & Elizaveta Fadeeva Rússland
191  Maksim Fadeev & Sofiya Kalinchenko Rússland
191  Maksim Meyzlish & Milena Tashlykova Rússland

1. umferð (topp 229)

193  Zahar Bichevoj & Sofiya Makshanova Rússland
193  Dmitriy Dementev & Sofya Nasedkina Rússland
193  Yaroslav Kulakov & Polina Sorokina Rússland
193  Innokentiy Novozhilov & Darya Balasheva Rússland
193  Sergej Rozenfeld & Kseniya Kara Rússland
193  Nikita Zhashkov & Ekaterina Sviridova Rússland
199  Oleg Semchuk & Tatyana Chizhova Rússland
200  Kirill Akhmetzyanov & Darya Kononova Rússland
200  Nikolaj Kafanov & Malika Milyutina Rússland
200  Aleksej Mozgovoj & Tatyana Kniga Rússland
200  Rodion Onishchenko & Elizaveta Simonova Rússland
204  Lev Hramkov & Arina Tivolt Rússland
204  Anton Styuhin & Anna Vlasova Rússland
206  Ivan Vasenkin & Anna Klysak Rússland
207  Aleksej Borisenko & Polina Peryshkina Rússland
207  Igor Titov & Natalya Miheeva Rússland
209  Evgenij Pertsev & Ulyana Zhmakina Rússland
209  Oleg Sarvilin & Olesya Lyashenko Rússland
211  Aleksej Bazhenov & Elizaveta Leonova Rússland
211  Andrej Kolvinkovskij & Ekaterina Kuts Rússland
213  Zaur Dzabolov & Kseniya Zhulaj Rússland
213  Roman Sultanov & Darina Trapeznikova Rússland
215  Ilya Hutsishvili & Varvara Morenova Rússland
215  Sergej Lutskov & Ekaterina Volkova Rússland
215  Dmitriy Pastushenko & Anastasiya Novikova Rússland
215  Makar Sennikov & Diana Dokuchaeva Rússland
215  Artemij Zhashkov & Arina Mironchuk Rússland
220  Anton Andreev & Elizaveta Bendova Rússland
220  Artem Mihajlov & Marina Samsonova Rússland
222  Stanislav Barkov & Darya Bykova Rússland
222  Kirill Kambulatov & Yana Korotun Rússland
222  Sergej Koskov & Elizaveta Bajnova Rússland
222  Roman Nechaev & Sofiya Isaeva Rússland
226  Anton Efimov & Tamara Prihodchenko Rússland
226  Stepan Lobas & Stefaniya Lobas Rússland
228  Egor Gluhov & Galina Belova Rússland
229  Daniil Shilov & Alisiya Schekoldina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}