Results from Czech Dance Open Ostrava 2018 - WDSF Junior II Open Latin 7. október 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Dance Open Ostrava 2018
Tékkland - Ostrava 6. október 2018

WDSF Junior II Open Latin 7. október 2018

Úrslit

1  Maik Zimmer & Adeline Kastalion Þýskaland
2  Ondrej Vokurka & Eliška Hrebícková Tékkland
3  Daniel Boruvka & Barbora Boruvkova Tékkland
4  Antonín Szmek & Eliska Suszkova Tékkland
5  Roy Kricheli & Mariya Ryabushkina Austurríki
6  Matyas Kolozsvary & Adel Balogh Slovakía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Arslan Richert & Eveline-Sofie Cuptor Þýskaland
8  Martin Fried & Sára Vondrejcová Tékkland
9  Vid Steinfelser & Zara Avsec Slóvenía
10  Ondrej Gajdoš & Zuzana Ruzickova Tékkland
11  Tomas Kvapil & Ellen Musilova Tékkland
12  Filip Pribyl & Laura Kopecka Tékkland
13  Dominik Mylek & Michaela Bajgarová Tékkland

Fjórðungsúrslit

14  Lukas Hosek & Veronika Dobrozemská Tékkland
15  Matyas Felcman & Lucie Ruzickova Tékkland
16  Lee Gao Xiang & Tan Zi Wei Malasía
17  Jakub Novotný & Barbora Bobková Tékkland
17  Daniel Sokol & Kristyna Muzna Tékkland
19  Matej Kudlác & Kristýna Grégrová Tékkland
20  Vojtech Kovarnik & Anna Jišková Tékkland
21  Stanislav Skulina & Klára Kluzová Tékkland
22  David Herman & Eliska Kostovalova Tékkland
22  Filip Kapitan & Jolana Vejrostova Tékkland
22  Adam Pragr & Amalie Rumpikova Tékkland

1. umferð (topp 48)

25  Vitek Svitak & Karla Stejskalova Tékkland
26  Mateusz Gadocha & Emilia Król Slovakía
26  Miosz Sledz & Amelia Dziob Pólland
26  Adam Slepicka & Jana Klápová Tékkland
29  Daniel Florian & Linda Kasalová Tékkland
30  David Ondruš & Sára Kuncáková Tékkland
31  Enej Erzen & Tara Por Slóvenía
31  Mikuláš Sventý & Julia Procházková Tékkland
31  Dominik Veverka & Julie Kasalkova Tékkland
34  Martin Maschke & Nikola Pavlícková Tékkland
35  Adam Cadílek & Anna Blokesova Tékkland
35  Vilém Kuntoš & Vendula Kabrtova Tékkland
35  Tadeáš Piesche & Sabina Vykoukalová Tékkland
38  Adam Lasík & Nicol Rabihová Tékkland
38  Josef Petrík & Katerina Malikova Tékkland
40  Ondrej Safar & Tereza Jungwirthová Tékkland
41  Michal Sustek & Zuzana Pitrunova Tékkland
42  Stepan Hruska & Valerie Latalova Tékkland
43  Petr Pechacek & Natálie Strašáková Tékkland
43  Ondrej Routa & Petra Vetrovská Tékkland
45  Albert Kolak & Alexandra Prusova Tékkland
46  Adam Polášek & Dominika Nadova Tékkland
46  Filip Walek & Beáta Char Balážová Tékkland
48  Krystof Krajca & Eliska Fialova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}