Results from Czech Dance Open Ostrava 2018 - WDSF Junior II Open Latin 7. október 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Dance Open Ostrava 2018
Tékkland - Ostrava 6. október 2018

WDSF Junior II Open Latin 7. október 2018

Úrslit

1  Maik Zimmer & Adeline Kastalion Þýskaland
2  Ondrej Vokurka & Eliška Hrebícková Tékkland
3  Daniel Boruvka & Barbora Boruvkova Tékkland
4  Antonín Szmek & Eliska Suszkova Tékkland
5  Roy Kricheli & Mariya Ryabushkina Austurríki
6  Matyas Kolozsvary & Adel Balogh Slovakía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Arslan Richert & Eveline-Sofie Cuptor Þýskaland
8  Martin Fried & Sára Vondrejcová Tékkland
9  Vid Steinfelser & Zara Avsec Slóvenía
10  Ondrej Gajdoš & Zuzana Ruzickova Tékkland
11  Tomas Kvapil & Ellen Musilova Tékkland
12  Filip Pribyl & Laura Kopecka Tékkland
13  Dominik Mylek & Michaela Bajgarová Tékkland

Fjórðungsúrslit

14  Lukas Hosek & Veronika Dobrozemská Tékkland
15  Matyas Felcman & Lucie Ruzickova Tékkland
16  Lee Gao Xiang & Tan Zi Wei Malasía
17  Jakub Novotný & Barbora Bobková Tékkland
17  Daniel Sokol & Kristyna Muzna Tékkland
19  Matej Kudlác & Kristýna Grégrová Tékkland
20  Vojtech Kovarnik & Anna Jišková Tékkland
21  Stanislav Skulina & Klára Kluzová Tékkland
22  David Herman & Eliska Kostovalova Tékkland
22  Filip Kapitan & Jolana Vejrostova Tékkland
22  Adam Pragr & Amalie Rumpikova Tékkland

1. umferð (topp 48)

25  Vitek Svitak & Karla Stejskalova Tékkland
26  Mateusz Gadocha & Emilia Król Slovakía
26  Miosz Sledz & Amelia Dziob Pólland
26  Adam Slepicka & Jana Klápová Tékkland
29  Daniel Florian & Linda Kasalová Tékkland
30  David Ondruš & Sára Kuncáková Tékkland
31  Enej Erzen & Tara Por Slóvenía
31  Mikuláš Sventý & Julia Procházková Tékkland
31  Dominik Veverka & Julie Kasalkova Tékkland
34  Martin Maschke & Nikola Pavlícková Tékkland
35  Adam Cadílek & Anna Blokesova Tékkland
35  Vilém Kuntoš & Vendula Kabrtova Tékkland
35  Tadeáš Piesche & Sabina Vykoukalová Tékkland
38  Adam Lasík & Nicol Rabihová Tékkland
38  Josef Petrík & Katerina Malikova Tékkland
40  Ondrej Safar & Tereza Jungwirthová Tékkland
41  Michal Sustek & Zuzana Pitrunova Tékkland
42  Stepan Hruska & Valerie Latalova Tékkland
43  Petr Pechacek & Natálie Strašáková Tékkland
43  Ondrej Routa & Petra Vetrovská Tékkland
45  Albert Kolak & Alexandra Prusova Tékkland
46  Adam Polášek & Dominika Nadova Tékkland
46  Filip Walek & Beáta Char Balážová Tékkland
48  Krystof Krajca & Eliska Fialova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}