Results from Caribbean Ranking Tournament - Junior I D Combi 2. desember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Caribbean Ranking Tournament
Rússland - Moscow 2. desember 2018

Junior I D Combi 2. desember 2018

Úrslit

1  Vladislav Hritankov & Viktoriya Sashnina Rússland
2  Konstantin Sapozhkov & Arina Kokurina Rússland
3  Oleg Lastochkin & Marina Demenkova Rússland
4  Ramil Suvorov & Darya Ostrikova Rússland
5  Roman Chikishev & Polina Goldina Rússland
6  Egor Zahodov & Anastasiya Astahova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [35] Aleksandr Kalinin & Anastasiya Kalinina Rússland
8  [33] Kirill Dyudyuev & Mariya Zyuzina Rússland
9  [31] Danila Lejkin & Elizaveta Petushkova Rússland
10  [26] Timofej Roslyakov & Anna Shubina Rússland
11  [15] Andrej Troitskij & Elizaveta Potehina Rússland
12  [12] Ivan Salnikov & Polina Chmyh Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [32] Mihail Nikonov & Arina Milyakova Rússland
14  [30] Petr Pankratov & Ekaterina Tsygankova Rússland
15  [29] Maksim Bekasov & Darya Tevs Rússland
15  [29] Artemij Senyuk & Veronika Dyak Rússland
17  [28] Maksim Tverskoj & Kamilla Shangireeva Rússland
18  [27] Andrej Kolesnikov & Valeriya Feofanova Rússland
18  [27] Sergej Volhonskij & Mariya Kalinina Rússland
20  [26] Maksim Bolgarin & Elizaveta Esikova Rússland
21  [23] Vladislav Filippenkov & Yana Merkulova Rússland
21  [23] Roman Grishin & Elizaveta Shapovalova Rússland
23  [22] Arsenij Koryakov & Anastasiya Kuzura Rússland
24  [17] Nikita Malofeev & Maryana Malofeeva Rússland

1. umferð (topp 39)

25  [31] Sergej Krestinin & Kristina Krestinina Rússland
25  [31] Maksim Makartsev & Yuliya Artemeva Rússland
25  [31] German Tipsin & Viktoriya Titova Rússland
28  [29] Elisej Leshin & Elizaveta Bochkareva Rússland
29  [28] Timofej Medvedev & Anastasiya Sokolova Rússland
30  [27] Artem Gostev & Mèlani Marin Rússland
31  [26] Timofej Artamonov & Kseniya Ignatkina Rússland
32  [25] Denis Ulanov & Nadezhda Sosnova Rússland
33  [24] Dmitrij Kornyukov & Mariya Kuznetsova Rússland
34  [19] Gleb Kiselev & Èvelina Genneberg Rússland
35  [18] Grigorij Belugin & Darya Feoktistova Rússland
36  [14] Ilya Goldberg & Anna Markautsan Rússland
36  [14] Mihail Prohorov & Kira Kuznetsova Rússland
38  [13] Petr Melnikov & Elizaveta Andrianova Rússland
39  [7] Egor Artemov & Anna Zheltova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}