Results from Blackpool Junior Festival 2016 - Junior Latin Championship 31. mars 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Junior Festival 2016
England - Blackpool 28. mars 2016

Junior Latin Championship 31. mars 2016

Úrslit

1  Mark Scherbak & Oleksandra Putìlìna Úkraína
2  Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
3  Dmitro Lishchuk & Anastasiya Osadchuk Úkraína
4  Oliver Beardmore & Lydia Hall England
5  Yihang Huang & Luyao Chen Kína
6  Yegor Tverdokhlebov & Yana Kostenko Úkraína
7  Binrui Shi & Jingyi Ma Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Leonid Oleynik & Anastasiya Savina Rússland
9  Kacper Rutka & Sara Litorowicz Pólland
10  Erik Linder & Rickie Taylor Bandaríkin
11  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
12  Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
13  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Kristinn Thor Sigurdsson & Kayleigh Andrews England
15  Kristers Smits & Sophie Shvartsman Bandaríkin
16  Dmitry Ronzhin & Aleksandra Raskatova Rússland
16  Tomer Zvenitzky & Yana Litvin Ísrael
18  Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
19  Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
20  Ming Huang & Jie Li Kína
21  Leonards Petkevics & Polina Cepilova Lettland
22  Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
23  Rong Zho & Huaidan Fan Kína
24  Weixin Zhang & Mengyao Yin Kína
25  Wu Yu Lun & Xiao Ling Deng Kína

4. umferð (topp 47)

26  Vladislav Kozhevnikov & Elizaveta Ivleva Rússland
26  Danila Shmidt & Alina Humeniuk Rússland
26  Oleg Zugan & Mira Vinokurova Úkraína
29  Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
29  Kirill Ivanov & Olga Vyalshina Rússland
29  Klim Shypilin & Diana Madiy Úkraína
32  Shi Han Dai & Shi Ying Li Kína
32  Francesco Leone & Cristina de Paola Ítalía
32  Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
32  Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
36  Hubert Krysztofinski & Paulina Paprota Pólland
37  Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
37  Denis Savitskiy & Anna Alekseeva Úkraína
39  Evgeniy Mironov & Alisa Busurova Rússland
39  Wen Chang Wu & Xuan Yan Kína
41  Oliver Chattwood & Megan Alebon England
42  Andrey Prokip & Varvara Tokareva Rússland
42  Jun Feng Wang & Ke Wen Zeng Kína
44  Mikhaylo Benivskiy & Vlada Kovalenko Úkraína
44  Pawel Ujczak & Aleksandra Drobna Pólland
46  Maksym Krayniy & Anastasiya Kucher Úkraína
46  Jacob Young & Sophia Kouznetsov Bandaríkin

3. umferð (topp 73)

49  Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland
49  Duo Wang & Meng Jie Liu Kína
51  Gabriel Sapojnikov & Elis Kaplan Ísrael
52  Francesco Pio Coviello & Annarita Di Molfetta Ítalía
52  Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
52  Nazar Yanchyshyn & Viktoria Zakharchenko Úkraína
55  Wang Gaoyang & Zhan Fei Wang Kína
55  Danny Wright & Ella Perry England
57  Anton Bochka & Valeriya Grigorenko Úkraína
57  Jan Ciesielski & Luiza Rosinska Pólland
57  Oleksiy Marchenko & Mariya Singaevskaya Úkraína
57  Oleg Vergasov & Tatiana Rot-Serova Rússland
57  Carter Williams & Anika Baker Bandaríkin
62  Yuval Koushnir & Yulia Sitnik Ísrael
63  Max Firestein & Nicole Renee Mtchedlidze Bandaríkin
63  Hong Cheng Luo & Meng Xu Kína
63  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
63  Matthew Townend & Caitlin Heasman England
67  Mykhayl Baev & Elizaveta Basenko Úkraína
67  Cameron Leitis & Jade Overthrow England
69  Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
69  Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
71  Chang Zhao & Jiajing Zhou Kína
72  David Caspi & Stefani Zukerman Ísrael
72  Gabriel Eric Einarsson & Lisa Björk Olafsdottir Ísland
74  Kousei Soutome & Eika Soutome Japan

2. umferð (topp 106)

75  Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
75  Filipp Kochanov & Maria Evseeva Rússland
75  Gal Koren & Mishel Riaboy Ísrael
75  Xu Ruijie & Jin Yun Liu Kína
75  Danilo Yanchishin & Marta Burgan Úkraína
80  Yang Bai & Jin Shi Cui Kína
80  Girolamo Cavallo & Fabiana Savarese Ítalía
80  Domenico Di Fusco & Francesca Fabozzi Ítalía
80  Luca Moore & Anais Hale Wales
80  Li Wei & Run Cong He Kína
85  Idan Atias & Halel Alfasi Ísrael
85  Giorgi Davarashvi & Tali Gladkich Ísrael
85  Yu Hibino & Honami Miki Japan
85  Andrej Yakovets & Karolina Hill Úkraína
89  Alberto Maria Bizzotto & Asia Colautti Ítalía
89  Shuo Guan & Xinyi Zhu Kína
89  Xiang Ru Lin & Ge An Ju Kína
89  Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
89  Hao Yu Wang & Leyi Jiang Kína
94  Dénes Szalai & Petra Balla Ungverjaland
95  Hristiyan Hill & Anastasiya Lemishko Úkraína
95  Fedor Salnikov & Anna Mamedova Rússland
95  Daniel Saveliev & Tanya Savekuev Ástralía
98  Daniel Augustin & Mariya Savchuk Úkraína
98  Rodion Glebov & Aleksandra Yashta Úkraína
98  Daniel Pollack & Abigail Werner Bandaríkin
98  Lei Wu & Sai Xi Han Kína
102  Vladislav Kravtsov & Anastasiya Rusetskaya Úkraína
103  Petr Vurdov & Veronika Zharova Rússland
104  Laickel Breuza & Victoria Bourlot Ítalía
105  Thomas Purdy & Emily Sowter England
105  Eemeli Tusa & Nita Ronkainen Finnland
107  Korey Andrews & Madison Ingoldsby England

1. umferð (topp 171)

108  Bradley Bird & Chloe Blackshaw England
108  Sean Lama & Vanesa Falisova Bandaríkin
108  Oleg Martynenko & Diana Kalitventseva Úkraína
108  Zhenhao Wen & Xiao Qin Kína
112  Jens Kristian Auring & Anna Fladby Noregur
112  Baudioun Debruyne & Astride Debruyne Ástralía
112  Egor Sinelnikov & Anna Luneva Rússland
115  Robert Donohoe & Hope Davies England
115  Yonatan Shvartsburg & Elinor Gershfeld Ísrael
117  Daniel Sverrir Gudbjornsson & Birgitta Bjornsdottir Ísland
117  Vlad Sokur & Alika Gugnina Úkraína
119  Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
119  Aleksandr Kazmin & Alexandra Novikova Rússland
119  Kostyantin Kirichishin & Elizaveta Chernyaeva Úkraína
119  Jamie Meah & Mia Rose Mazzitelli England
119  Daniil Ryabenko & Anastasiya Korzheva Úkraína
124  Nicholas Butler & Katie Green England
124  Danil Kozovnik & Olya Polyakova Úkraína
126  Oskar Gembara & Liwia Jablonska Pólland
126  Manuele Guglielmino & Marta Rolih Ítalía
128  Aron Heimisson & Alma Sol Thorsteinsdottir Ísland
128  Heinz-Christoph Lode & Emma Ethell Austurríki
130  Atli Thor Gislason & Silvana Osk Jonasdottir Ísland
130  Vladislav Gorb & Milena Guk Úkraína
130  Erik Mjaanes & Elise Riegel Noregur
133  Ervinas Merfeldas & Gabia Raciute Írland
134  Oliver Aron Guðmundsson & Oddnz Gudrun Gudmundsdottir Ísland
134  Yaniv Kormilitsyn & Noa Novak Ísrael
134  Einar Ernir Magnusson & Selma Lind Arnadottir Ísland
137  Alberto Aballi Perez & Alice Fanti Ítalía
137  Artin Nasseri Hodanloo & Carmen Heine Prakke Danmörk
137  Tristan Snaer Vidisson & Svandis Osk Einarsdottir Ísland
140  Luciano Mellinato & Lisa Pregnolato Ítalía
140  Jordan Naini & Christina Tatevosyan Bandaríkin
140  Mikita Talpa & Anna Yasinska Úkraína
143  Shon Cohen & Helen Assor Ísrael
143  Montel Hewson & Megan Brack Írland
145  Christian Agopyan & Lucy Mae Evans England
145  Joel-Thor Joelsson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
145  Miko Luttinen & Hanna Porsti Finnland
145  Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
149  Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
150  Kari Johannesarson & Heida-Karen Fylkisdottir Ísland
150  Olav Johan Bergflodt Vikse & Silje Toftevåg Olsen Noregur
152  Anton Hard & Ina Korkeamaki Finnland
152  Gunnar Jonsson & Birta Hlin Birgisdottir Ísland
152  Nikita Koscicas & Marina Morris England
152  Juho Lipsonen & Emilia Lahti Finnland
152  Konsta Nevala & Juulia Lind Finnland
157  Alex Collet & Michelle Bilardi Ítalía
157  Robin Hansson & Nea Korkeamäki Finnland
157  Leo Udvarlaky & Emilia Swann England
157  Shunsuke Watanabe & Ririna Tanaka Japan
161  Aron Eiriksson & Elisa Gygja Omarsdottir Ísland
161  Frodi Thordarson & Victoria Dydula Ísland
161  Heimir-Snaer Vilhjalmsson & Dagny Gudmundsdottir Ísland
164  Miikka Ahonen & Sanni Ruutu Finnland
164  Björn Andri Baldursson & Sóley Sveinbergsdóttir Ísland
164  Bengt Johan Fosse & Martina Hatlestad Sæterlid Noregur
164  Isak Mani Jonsson & Elisabet Tinna Haraldsdottir Ísland
164  Kalle Valasma & Maija Napankangas Unknown
169  Matti Laine & Ronja Patronen Finnland
169  Matteo Qafaloku & Carlotta Marcialis Ítalía
169  Arnar-Breki Ragnarsson & Sara-Lif Sigurjonsdottir Ísland
169  Petter-August Sagstad & Amalie Alsing Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}