Results from Blackpool Junior Festival 2016 - Junior Latin Championship 31. mars 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Junior Festival 2016
England - Blackpool 28. mars 2016

Junior Latin Championship 31. mars 2016

Úrslit

1  Mark Scherbak & Oleksandra Putìlìna Úkraína
2  Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
3  Dmitro Lishchuk & Anastasiya Osadchuk Úkraína
4  Oliver Beardmore & Lydia Hall England
5  Yihang Huang & Luyao Chen Kína
6  Yegor Tverdokhlebov & Yana Kostenko Úkraína
7  Binrui Shi & Jingyi Ma Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Leonid Oleynik & Anastasiya Savina Rússland
9  Kacper Rutka & Sara Litorowicz Pólland
10  Erik Linder & Rickie Taylor Bandaríkin
11  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
12  Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
13  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Kristinn Thor Sigurdsson & Kayleigh Andrews England
15  Kristers Smits & Sophie Shvartsman Bandaríkin
16  Dmitry Ronzhin & Aleksandra Raskatova Rússland
16  Tomer Zvenitzky & Yana Litvin Ísrael
18  Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
19  Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
20  Ming Huang & Jie Li Kína
21  Leonards Petkevics & Polina Cepilova Lettland
22  Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
23  Rong Zho & Huaidan Fan Kína
24  Weixin Zhang & Mengyao Yin Kína
25  Wu Yu Lun & Xiao Ling Deng Kína

4. umferð (topp 47)

26  Vladislav Kozhevnikov & Elizaveta Ivleva Rússland
26  Danila Shmidt & Alina Humeniuk Rússland
26  Oleg Zugan & Mira Vinokurova Úkraína
29  Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
29  Kirill Ivanov & Olga Vyalshina Rússland
29  Klim Shypilin & Diana Madiy Úkraína
32  Shi Han Dai & Shi Ying Li Kína
32  Francesco Leone & Cristina de Paola Ítalía
32  Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
32  Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
36  Hubert Krysztofinski & Paulina Paprota Pólland
37  Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
37  Denis Savitskiy & Anna Alekseeva Úkraína
39  Evgeniy Mironov & Alisa Busurova Rússland
39  Wen Chang Wu & Xuan Yan Kína
41  Oliver Chattwood & Megan Alebon England
42  Andrey Prokip & Varvara Tokareva Rússland
42  Jun Feng Wang & Ke Wen Zeng Kína
44  Mikhaylo Benivskiy & Vlada Kovalenko Úkraína
44  Pawel Ujczak & Aleksandra Drobna Pólland
46  Maksym Krayniy & Anastasiya Kucher Úkraína
46  Jacob Young & Sophia Kouznetsov Bandaríkin

3. umferð (topp 73)

49  Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland
49  Duo Wang & Meng Jie Liu Kína
51  Gabriel Sapojnikov & Elis Kaplan Ísrael
52  Francesco Pio Coviello & Annarita Di Molfetta Ítalía
52  Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
52  Nazar Yanchyshyn & Viktoria Zakharchenko Úkraína
55  Wang Gaoyang & Zhan Fei Wang Kína
55  Danny Wright & Ella Perry England
57  Anton Bochka & Valeriya Grigorenko Úkraína
57  Jan Ciesielski & Luiza Rosinska Pólland
57  Oleksiy Marchenko & Mariya Singaevskaya Úkraína
57  Oleg Vergasov & Tatiana Rot-Serova Rússland
57  Carter Williams & Anika Baker Bandaríkin
62  Yuval Koushnir & Yulia Sitnik Ísrael
63  Max Firestein & Nicole Renee Mtchedlidze Bandaríkin
63  Hong Cheng Luo & Meng Xu Kína
63  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
63  Matthew Townend & Caitlin Heasman England
67  Mykhayl Baev & Elizaveta Basenko Úkraína
67  Cameron Leitis & Jade Overthrow England
69  Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
69  Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
71  Chang Zhao & Jiajing Zhou Kína
72  David Caspi & Stefani Zukerman Ísrael
72  Gabriel Eric Einarsson & Lisa Björk Olafsdottir Ísland
74  Kousei Soutome & Eika Soutome Japan

2. umferð (topp 106)

75  Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
75  Filipp Kochanov & Maria Evseeva Rússland
75  Gal Koren & Mishel Riaboy Ísrael
75  Xu Ruijie & Jin Yun Liu Kína
75  Danilo Yanchishin & Marta Burgan Úkraína
80  Yang Bai & Jin Shi Cui Kína
80  Girolamo Cavallo & Fabiana Savarese Ítalía
80  Domenico Di Fusco & Francesca Fabozzi Ítalía
80  Luca Moore & Anais Hale Wales
80  Li Wei & Run Cong He Kína
85  Idan Atias & Halel Alfasi Ísrael
85  Giorgi Davarashvi & Tali Gladkich Ísrael
85  Yu Hibino & Honami Miki Japan
85  Andrej Yakovets & Karolina Hill Úkraína
89  Alberto Maria Bizzotto & Asia Colautti Ítalía
89  Shuo Guan & Xinyi Zhu Kína
89  Xiang Ru Lin & Ge An Ju Kína
89  Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
89  Hao Yu Wang & Leyi Jiang Kína
94  Dénes Szalai & Petra Balla Ungverjaland
95  Hristiyan Hill & Anastasiya Lemishko Úkraína
95  Fedor Salnikov & Anna Mamedova Rússland
95  Daniel Saveliev & Tanya Savekuev Ástralía
98  Daniel Augustin & Mariya Savchuk Úkraína
98  Rodion Glebov & Aleksandra Yashta Úkraína
98  Daniel Pollack & Abigail Werner Bandaríkin
98  Lei Wu & Sai Xi Han Kína
102  Vladislav Kravtsov & Anastasiya Rusetskaya Úkraína
103  Petr Vurdov & Veronika Zharova Rússland
104  Laickel Breuza & Victoria Bourlot Ítalía
105  Thomas Purdy & Emily Sowter England
105  Eemeli Tusa & Nita Ronkainen Finnland
107  Korey Andrews & Madison Ingoldsby England

1. umferð (topp 171)

108  Bradley Bird & Chloe Blackshaw England
108  Sean Lama & Vanesa Falisova Bandaríkin
108  Oleg Martynenko & Diana Kalitventseva Úkraína
108  Zhenhao Wen & Xiao Qin Kína
112  Jens Kristian Auring & Anna Fladby Noregur
112  Baudioun Debruyne & Astride Debruyne Ástralía
112  Egor Sinelnikov & Anna Luneva Rússland
115  Robert Donohoe & Hope Davies England
115  Yonatan Shvartsburg & Elinor Gershfeld Ísrael
117  Daniel Sverrir Gudbjornsson & Birgitta Bjornsdottir Ísland
117  Vlad Sokur & Alika Gugnina Úkraína
119  Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
119  Aleksandr Kazmin & Alexandra Novikova Rússland
119  Kostyantin Kirichishin & Elizaveta Chernyaeva Úkraína
119  Jamie Meah & Mia Rose Mazzitelli England
119  Daniil Ryabenko & Anastasiya Korzheva Úkraína
124  Nicholas Butler & Katie Green England
124  Danil Kozovnik & Olya Polyakova Úkraína
126  Oskar Gembara & Liwia Jablonska Pólland
126  Manuele Guglielmino & Marta Rolih Ítalía
128  Aron Heimisson & Alma Sol Thorsteinsdottir Ísland
128  Heinz-Christoph Lode & Emma Ethell Austurríki
130  Atli Thor Gislason & Silvana Osk Jonasdottir Ísland
130  Vladislav Gorb & Milena Guk Úkraína
130  Erik Mjaanes & Elise Riegel Noregur
133  Ervinas Merfeldas & Gabia Raciute Írland
134  Oliver Aron Guðmundsson & Oddnz Gudrun Gudmundsdottir Ísland
134  Yaniv Kormilitsyn & Noa Novak Ísrael
134  Einar Ernir Magnusson & Selma Lind Arnadottir Ísland
137  Alberto Aballi Perez & Alice Fanti Ítalía
137  Artin Nasseri Hodanloo & Carmen Heine Prakke Danmörk
137  Tristan Snaer Vidisson & Svandis Osk Einarsdottir Ísland
140  Luciano Mellinato & Lisa Pregnolato Ítalía
140  Jordan Naini & Christina Tatevosyan Bandaríkin
140  Mikita Talpa & Anna Yasinska Úkraína
143  Shon Cohen & Helen Assor Ísrael
143  Montel Hewson & Megan Brack Írland
145  Christian Agopyan & Lucy Mae Evans England
145  Joel-Thor Joelsson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
145  Miko Luttinen & Hanna Porsti Finnland
145  Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
149  Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
150  Kari Johannesarson & Heida-Karen Fylkisdottir Ísland
150  Olav Johan Bergflodt Vikse & Silje Toftevåg Olsen Noregur
152  Anton Hard & Ina Korkeamaki Finnland
152  Gunnar Jonsson & Birta Hlin Birgisdottir Ísland
152  Nikita Koscicas & Marina Morris England
152  Juho Lipsonen & Emilia Lahti Finnland
152  Konsta Nevala & Juulia Lind Finnland
157  Alex Collet & Michelle Bilardi Ítalía
157  Robin Hansson & Nea Korkeamäki Finnland
157  Leo Udvarlaky & Emilia Swann England
157  Shunsuke Watanabe & Ririna Tanaka Japan
161  Aron Eiriksson & Elisa Gygja Omarsdottir Ísland
161  Frodi Thordarson & Victoria Dydula Ísland
161  Heimir-Snaer Vilhjalmsson & Dagny Gudmundsdottir Ísland
164  Miikka Ahonen & Sanni Ruutu Finnland
164  Björn Andri Baldursson & Sóley Sveinbergsdóttir Ísland
164  Bengt Johan Fosse & Martina Hatlestad Sæterlid Noregur
164  Isak Mani Jonsson & Elisabet Tinna Haraldsdottir Ísland
164  Kalle Valasma & Maija Napankangas Unknown
169  Matti Laine & Ronja Patronen Finnland
169  Matteo Qafaloku & Carlotta Marcialis Ítalía
169  Arnar-Breki Ragnarsson & Sara-Lif Sigurjonsdottir Ísland
169  Petter-August Sagstad & Amalie Alsing Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}