Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Professional Waltz 31. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Professional Waltz 31. maí 2019

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
2  Domen Krapez & Natasha Karabey Þýskaland
3  Valerio Colantoni & Monica Nigro Ítalía
4  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Rússland
5  Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
6  Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [5] Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
8  [4] Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
9  [3] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
10  [1] Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Spánn
10  [1] Dusan Dragovic & Valeriya Agikyan England
12  Wiktor Kiszka & Julia Granath England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [4] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
13  [4] Chong He & Jing Shan Kína
13  [4] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
16  [3] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
17  [2] Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
18  [1] Iaroslav Bieliei & Liliia Bieliei (aka Gladiuk) Bandaríkin
18  [1] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
18  [1] Rüdiger Homm & Katya Kanevskaya Bandaríkin
18  [1] Cristian Radvan & Kristina Kudelko Bandaríkin
18  [1] Vladislav Shahov & Ekaterina Popova Bandaríkin
23  Mark Elsbury & Olga Elsbury England
23  Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin

4. umferð (topp 49)

25  [5] Jack Beale & Nataliia Beale England
26  [4] Andrii Mykhailov & Anna Bohachova Úkraína
26  [4] Alexandr Voskalchuk & Veronika Voskalchuk (aka Egorova) Bandaríkin
28  [3] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
28  [3] Valeriu Ursache & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
30  [2] Andrey Begunov & Anna Demidova Bandaríkin
30  [2] Gianni Caliandro & Arianna Esposito Ítalía
30  [2] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
30  [2] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
30  [2] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
30  [2] Igor Kobiuk & Valeryya Kalyschuk Úkraína
30  [2] Dmitri Nakostenko & Alina Oshchepkova Rússland
30  [2] Oscar Pedrinelli & Lenka Kovalcikova Bandaríkin
38  [1] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
38  [1] Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin
38  [1] Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
38  [1] Stefano Di Brino & Bianka Zubrowska Bandaríkin
38  [1] Argo Oblikas & Alessia D'orazi England
38  [1] Volodymyr Odintsov & Maria Nogovitsyna Úkraína
38  [1] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
38  [1] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
38  [1] Guo Ying & Xin Yuan Wan England
47  Christian De Cillis & Kamila Brozovska Ítalía
47  Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
47  Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína

3. umferð (topp 99)

50  [20] Aleksandr Ovchinnikov & Ewa Dudek Pólland
51  [19] Marco Spadafora & Edvige Bilotti England
52  [18] Wu Hao & Ding Nan Kína
53  [17] Damiano Soldati & Laura Fox England
53  [17] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
55  [15] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
55  [15] Zhang Chi & Yanna Zhang Kína
57  [14] Oreste Alitto & Valeria Belozerova Bandaríkin
57  [14] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
57  [14] Bul Hwi Yu & Bo Gyeong Suður-Kórea
60  [13] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
61  [11] Michal Mladek & Sarka Hesova Tékkland
61  [11] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína
63  [10] Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
63  [10] Jinung Kim & Sena Kang Suður-Kórea
63  [10] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
66  [9] Christopher Millward & Victoria Bennett England
66  [9] Kun Qian & Liu Yang Kína
66  [9] Jinxuan Tu & Li Mirai Kína
69  [8] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
69  [8] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
69  [8] Evgeniy Lekh & Alina Fisenko Rússland
69  [8] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
69  [8] Hide Nakajima & Aiko Sato Japan
74  [7] Minseok Choi & Jeong Yoon Kang Suður-Kórea
74  [7] Mikhail Eremeev & Olesya Eremeeva Singapúr
74  [7] Yuji Hiroshima & Arisa Ishiwata Japan
77  [6] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
77  [6] Maksim Kotlov & Tatyana Zayts Rússland
77  [6] Denys Parfyonov & Tetyana Sopit Úkraína
77  [6] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
77  [6] Richard Still & Morgan Hemphill England
82  [5] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
83  [4] Zheng Qing Huang & Liu Jiao Kína
83  [4] Aleksandr Khrapov & Mariya Kuzina Rússland
83  [4] Jeong Hyun Kim & Ham In Jo Suður-Kórea
83  [4] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
83  [4] Aleksandr Skriptsov & Aida Skriptsova (aka Sarkisyan) Bandaríkin
88  [3] Leonid Burlo & Maria Mitrokhina Bandaríkin
88  [3] Yang Kwon Mo & Kim Seung-Hee Suður-Kórea
88  [3] Yevheniy Safronov & Anastasiya Nastychenko Suður-Kórea
88  [3] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
88  [3] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
88  [3] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
94  [2] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
94  [2] Jared Taylor & Mariia Hirvonen Ástralía
94  [2] Woodrow Wills & Neli Petkova Kanada
97  [1] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
97  [1] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
99  Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan

2. umferð (topp 152)

100  [19] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
101  [18] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
101  [18] Pavel Dvorak & Pauline van Valkengoed England
101  [18] Chen Yat Kat & Yi Nan Zhou Kína
101  [18] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
105  [17] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
105  [17] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
105  [17] Shuai Shao & Sae Tanaka Japan
105  [17] Takashi Sugino & Irep Sugin Japan
109  [16] Tyrone Thiara & Anna Hsu Bandaríkin
109  [16] Xing Quan Wang & Zhang Xing Lu Kína
109  [16] Joey Yeh & Doris Sun Tævan
112  [15] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
112  [15] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
112  [15] Shin Wakashiro & Yulia Tatsumi Japan
112  [15] Yingfeng Zeng & Mengni Su Kína
116  [14] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
116  [14] Tony Wang & Joan Hao Tævan
118  [13] Tetsuya Konnno & Kaori Inoguchi Japan
118  [13] Makoto Miki & Yoshiko Miki (aka Suzuki) Japan
120  [12] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
120  [12] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
120  [12] Yi Bin Zhang & Jun Ou Yang Kína
123  [11] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma Japan
123  [11] Niklas Neureuther & Feodora Khan Þýskaland
123  [11] Alex Spencer & Alina Spencer Bandaríkin
123  [11] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
127  [10] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda Japan
127  [10] Debin Xu & Yuxi Sun Kína
129  [9] Yuto Arai & Yuki Mori Japan
129  [9] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
129  [9] Masahiro Ohara & Kaori Ohara Japan
129  [9] David Smith & Hannah Mcclellan Ástralía
129  [9] Akira Yamamoto & Yuki Ikeda Japan
134  [8] Jia Hao Li & Xing Zhuo Shao Kína
134  [8] Billy Lin & Patty Hsiao Tævan
134  [8] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan
134  [8] Naoto Okada & Eriko Okada (aka Wakatsuki) Japan
134  [8] Tomoyuki Sakurai & Saori Kisu Japan
139  [7] Etienne Hoogstraten & Anneke Poort Holland
139  [7] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
139  [7] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
142  [6] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
142  [6] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
142  [6] Ian Whyatt & Rosie Powers England
145  [5] Matthew Day & Maya Day Japan
145  [5] Masato Matsumoto & Kaori Yokoyama Japan
145  [5] Simon Shih & Jasmine Ku Tævan
145  [5] Daisuke Takeuchi & Momoko Ueda Japan
149  [3] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
150  [2] Yuta Kaga & Yasuko Kaga Japan
150  [2] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
152  [1] Hiroshi Fujika & Mayu Fujika (aka Hatada) Japan

1. umferð (topp 223)

153  [24] Chih-Chin Hsu & Shih-Hsuan Fan Chiang Tævan
153  [24] Shin Mitsuda & Mino Mizumoto Japan
155  [23] Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
155  [23] Shota Ouchi & Chinatsu Hatsuse Japan
155  [23] Sang-hyeon Park & Park Seonhee Suður-Kórea
155  [23] Kentaroh Tanaka & Satomi Tanaka Japan
159  [22] Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
159  [22] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
159  [22] Tomohiro Ogisu & Moe Adachi Japan
159  [22] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
163  [21] Norichika Ikemoto & Mama Kashimoto Japan
163  [21] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
163  [21] Jesper Rechendorff Pedersen & Kay-yvonne Campe Danmörk
163  [21] Yu Xiaorong & Li Hangpei Kína
167  [20] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
167  [20] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
169  [19] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
169  [19] Yuki Kimura & Mizuho Ito Japan
169  [19] Kazuki Niimi & Shiho Kamata Japan
169  [19] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
173  [18] Koji Kurachi & Tomomi Kuriyama Japan
173  [18] Adrian Stryjczak & Iwona Sapinska Pólland
175  [17] Takuya Choso & Chiaki Nakagawa Japan
175  [17] Mitsuyoshi Yamasaki & Keiko Takeda Japan
177  [16] Niel Ellem & Kelly Friswell Ástralía
177  [16] Masashi Ohta & Sayaka Kawasumi Japan
179  [15] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
180  [14] Yiming Peter Chen & Mai-Maan Cecilia Chow Singapúr
180  [14] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
182  [13] Hyun Woo Lee & Songwha Choi Suður-Kórea
182  [13] Wen Lin Li & Xin Chen Kína
182  [13] Kazuki Shibayama & Tomoyo Shibayama Japan
185  [12] Kenneth Woo & Alice Cheung Hong Kong
186  [10] Seiji Ishii & Asami Mizuma Japan
186  [10] Timothy Wendland & Kay Wendland Japan
188  [9] Yasuto Nakashima & Aika Nakashima Japan
188  [9] Sean Weng & April Chen Tævan
190  [8] Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
190  [8] Takaya Kaneko & Akiho Itatani Japan
192  [7] Kazuya Ikuta & Mikiko Baba Japan
192  [7] Joe Mallaby & Helen Coker Ástralía
194  [6] Yasuhiro Hamura & Chikage Nakahara Japan
194  [6] Hideaki Kurosawa & Ayako Mitsuhashi Japan
194  [6] Yao Sheng & Ping Nicole Guo Tævan
194  [6] Masaki Tomoida & Nozomi Onoda Japan
198  [5] Kelvin Lam Yu & Christine Chan Ching Hong Kong
198  [5] Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
198  [5] Akihiro Narabayashi & Yuriko Itoyama Japan
198  [5] Kazuya Tamekuni & Sae Nirei Japan
198  [5] Masaya Yamamoto & Mizue Omoto Japan
198  [5] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
198  [5] Jimmy Yek & Carol Kwong Hong Kong
205  [4] Narihiko Tanizaki & Yukie Fujimura Japan
205  [4] Davis Tsai & Michelle Dong Tævan
205  [4] Vincent Tseng & Jenny Chang Tævan
208  [3] Chiang Wen Fan & Li Ju Wang Tævan
208  [3] Akira Hanamoto & Noriko Tagawa Japan
208  [3] Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
208  [3] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
208  [3] Li Zhongliang & Weiju Hsiao Tævan
213  [2] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
213  [2] Ho-Chu Lo & Sin Ping Kwok Hong Kong
213  [2] Hiromichi Otsuka & Mai Goto Japan
216  [1] Cheng-Tsong Hung & Pi-Lien Chen Tævan
216  [1] Tsuyoshi Saito & Reiko Saito Japan
216  [1] Seiji Yuki & Hiromi Yuki Japan
219  Wong Tsz Chiu & Lan Law Pik Hong Kong
219  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
219  Hiroki Inoue & Maho Harada Japan
219  Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
219  Ping Jung Tseng & Chi Mei Wang Tævan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}