Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Professional Rumba 30. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Professional Rumba 30. maí 2019

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [3] Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
8  [2] Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
9  [1] Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
10  Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
10  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
10  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
10  Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
10  Anton Sboev & Patrizia Ranis England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [3] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
16  [2] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
16  [2] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
16  [2] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ísland
19  [1] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
19  [1] Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada
21  Nasko Gendov & Ekaterina Krisanova Rússland
21  Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
21  Kamil Studenny & Anna Kapliy Kanada
21  Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland

4. umferð (topp 49)

25  [4] Viktor Burchuladze & Nina Trautz Þýskaland
25  [4] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
25  [4] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
25  [4] Vitaly Sevastianov & Anna Lisova England
25  [4] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
25  [4] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
25  [4] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
25  [4] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
33  [3] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
33  [3] Victor Catalin Cauca & Angelique Meyer Austurríki
33  [3] Cedric Hingwai Chan & Grace Li Hong Kong
33  [3] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
37  [2] Dmitry Barov & Joanna Meller Bandaríkin
37  [2] Li Di & Zhao Lei Kína
37  [2] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
37  [2] Alessio Manni & Veronika Vasilova Ítalía
37  [2] Aleksandr Nabiullin & Valeriya Ryabova Bandaríkin
37  [2] Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
37  [2] Andrey Strebizh & Anastasiya Vasilchenko Rússland
37  [2] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
45  [1] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
45  [1] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
45  [1] Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
45  [1] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
45  [1] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland

3. umferð (topp 99)

50  [26] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
51  [25] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
52  [24] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
53  [23] Alon Gilin & Anna Oblakova Bandaríkin
54  [22] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Danmörk
54  [22] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
54  [22] Roman Malkov & Ewa Malik England
54  [22] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
58  [21] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
58  [21] Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Bandaríkin
58  [21] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
61  [20] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
61  [20] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
61  [20] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
64  [17] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
64  [17] Richard Lifshitz & Laura Robinson England
64  [17] Sergey Tanchev & Alina Yaroshenko Hong Kong
67  [16] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
68  [15] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
68  [15] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
70  [14] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
70  [14] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
72  [13] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
72  [13] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
72  [13] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
72  [13] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
72  [13] Istvan Varga & Anzhela Kuryshova Króatía
77  [12] Umario Diallo & Tessa Marie Bandaríkin
77  [12] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
79  [11] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
79  [11] Ben Milan-Vega & Sadie Callaway England
79  [11] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
79  [11] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
79  [11] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína
84  [10] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
84  [10] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
84  [10] Alfred Makhmuradzhaev & Polina Sukhneva Rússland
84  [10] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
84  [10] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
84  [10] Paulius Vaskelis & Michelle Tsiakkas England
90  [9] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
90  [9] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
92  [8] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
92  [8] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
94  [7] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
94  [7] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
96  [6] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
97  [5] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
97  [5] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
99  [4] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England

2. umferð (topp 158)

100  [19] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
100  [19] Aleksey Sokolov & Nona Gognadze Rússland
102  [18] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
102  [18] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
102  [18] Kim Woong Kyum & Hye Ri Eom Suður-Kórea
102  [18] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
102  [18] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
102  [18] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
108  [17] Tony Lufrano & Aliya Shakirova Króatía
108  [17] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
112  [16] Aleksey Alekseev & Ekaterina Derevleva Bandaríkin
112  [16] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
112  [16] Daniel Power & Sophie Woodall England
115  [15] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
115  [15] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
115  [15] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
115  [15] Takaya Okuno & Megumi Takano Japan
115  [15] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
120  [14] Maksim Aleksandrov & Mariya Svetlichnaya Írland
120  [14] Stefan Golubovic & Agne Malinauskaite Litháen
120  [14] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
120  [14] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
120  [14] Piotr Musialkowski & Paulina Gawel Pólland
120  [14] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
120  [14] Richard Still & Morgan Hemphill England
127  [13] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
127  [13] Valentin Milev & Celia Pino Spánn
129  [12] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
130  [11] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
130  [11] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
130  [11] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
130  [11] Shota Sesoko & Makoto Horikawa Japan
130  [11] Yusuke Tokairin & Haruka Tachibana Japan
130  [11] Tian Xia & Cong Zeng Kína
136  [10] Miao Kai & Ya Xin Wang Kína
136  [10] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
136  [10] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
139  [9] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
139  [9] Suk Jun Jang & Yee Gi Kim Suður-Kórea
139  [9] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
139  [9] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
139  [9] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
139  [9] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
139  [9] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
139  [9] Tao Pang & Fan Hui Sun Kína
139  [9] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
148  [8] Dong Hun Lee & Lee Ji Yun Suður-Kórea
148  [8] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
150  [7] Shai Jason Jiao & Jin Yu Kína
150  [7] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
150  [7] Haewook Lee & Sunju Kim Suður-Kórea
150  [7] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
150  [7] Martin Vazquez & Emily Brennan Írland
155  [6] Yudong Chen & Lu Xiaoshuang Kína
155  [6] Bumjoog Kim & Taehyun Kim Suður-Kórea
155  [6] Aleksandr Semenov & Maria Trikanova Rússland
158  [5] Luo Qi Xuan & Yi Tianjing Kína
159  [4] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
160  Liang Liu & Xiyue Wang Kína

No results for the following couples

  Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
  Fedor Artemyev & Ekaterina Artemyeva (aka Shilova) Rússland
  Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
  Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
  Garfield Cheng & Ivetta Stolarska Tævan
  Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
  Wong Tsz Chiu & Lan Law Pik Hong Kong
  Chrysovalantis Chreppas & Lefkothea-Maria Papazafeiriou Grikkland
  Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
  Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
  Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
  Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
  Lei Fu & Yang Mei Kína
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
  Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
  Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
  Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
  Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
  John Victor Hamman & Celiai Botha Suður Afríka
  Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
  Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
  Hee-chul Heo & Soon-jin Kim Suður-Kórea
  Yuki Hino & Yurika Amano Japan
  Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
  Chih-Fang Ho & Shing Chin Jung Tævan
  Danny Huang & Jenny Wang Tævan
  Daniel Hustiuc & Jessica Li Bandaríkin
  Hiroki Inoue & Maho Harada Japan
  Takuya Inoue & Haruka Asaba Japan
  Song Byung Jik & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
  Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
  Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
  Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
  Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
  Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
  Vernon Choo Kay-Yin & Cheryl Yuen Malasía
  Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
  Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
  Ryan Lee & Manlyn Liang Tævan
  Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
  Tian Lei & Zhang Sheng Nan Kína
  Vitor Lemos Fernandes & Marta Szustkiewicz England
  Ping Liem & Alexandra Pickering England
  Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
  Lewis Lin & Liv Chen Tævan
  Jam Liu & Eliza Lin Tævan
  Jose Liu & Yuna Yao Tævan
  Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
  Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
  Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
  Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
  Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
  Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
  Arsen Melkonyan & Lusine Karapetyan Armenía
  Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
  Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
  Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
  Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
  Veroy Ng & Irina Margatskaya Malasía
  Tetsuro Ochiai & Erika Uotani Japan
  Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
  Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
  Li Peng & Ma Jing Bo Kína
  Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
  Wei Qiu & Yan Wang Kína
  Serge Ramos & Marie Riviere Frakkland
  Santra Rinne & Piia Korpi Finnland
  Jake Ryu & Alesya Lisukova Suður-Kórea
  Tsuyoshi Saito & Reiko Saito Japan
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
  Kostyantyn Savchuk & Evgeniya Savchuk Úkraína
  Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
  Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
  Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
  Dimitri Serre & Anna Romanova Þýskaland
  Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
  Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
  Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
  Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
  Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
  Seung Won Song & Sul Ki Kim Suður-Kórea
  Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
  Sergey Stepovoy & Alina Maletskaya Rússland
  Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
  Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
  Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
  Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
  Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
  Kosuke Tanaka & Kaho Narisawa Japan
  Chang Ching Tang & Liu Yu Xi Kína
  Igor Tikhomirov & Kelsey Kizina Bandaríkin
  Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
  Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
  Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
  Teppei Uj & Kayoko Ashida Japan
  Simon Völbel & Maria Schulle Þýskaland
  Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
  Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
  Yuji Wakamatsu & Sumika Fujisawa Japan
  Wei-chieh Wang & Tsai Jung Wu Tævan
  Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
  Zhu Xubin & Mengqi Li Tan Kína
  Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
  Hiromichi Yamasa & Miho Koshiishi Japan
  Hui Yang & Haolan Zheng Kína
  Ritzen Yang & Mia Kin Tævan
  Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
  Lung Pok Yu & Luk Ka Sin Singapúr
  Tommy Yu & Ariel Yu Tævan
  Yuya Yui & Reiko Yul Japan
  Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
  Yizhe Zhang & Yifan Fei Kína
  Zeng Zhirong & He Xiaoke Kína
  Di Qi Zhong & Chen Liu Kína
  Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}