Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Professional Paso Doble 30. maí 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Professional Paso Doble 30. maí 2019

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [3] Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
8  [1] Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
8  [1] Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
8  [1] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
11  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
11  Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
11  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [3] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
15  [2] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
15  [2] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
17  [1] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
17  [1] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
17  [1] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
17  [1] Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
17  [1] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
17  [1] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ísland
23  Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
23  Vitaly Sevastianov & Anna Lisova England
23  Kamil Studenny & Anna Kapliy Kanada
23  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
23  Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
23  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
23  Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada

4. umferð (topp 49)

30  [3] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
30  [3] Dmitry Barov & Joanna Meller Bandaríkin
30  [3] Viktor Burchuladze & Nina Trautz Þýskaland
30  [3] Victor Catalin Cauca & Angelique Meyer Austurríki
30  [3] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
30  [3] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
30  [3] Nasko Gendov & Ekaterina Krisanova Rússland
30  [3] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
30  [3] Aleksandr Nabiullin & Valeriya Ryabova Bandaríkin
30  [3] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
30  [3] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
41  [2] Cedric Hingwai Chan & Grace Li Hong Kong
41  [2] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
41  [2] Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
44  [1] Li Di & Zhao Lei Kína
44  [1] Alessio Manni & Veronika Vasilova Ítalía
44  [1] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
44  [1] Andrey Strebizh & Anastasiya Vasilchenko Rússland
44  [1] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
49  Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland

3. umferð (topp 99)

50  [26] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
51  [25] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
52  [24] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
53  [23] Alon Gilin & Anna Oblakova Bandaríkin
54  [22] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Danmörk
54  [22] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
54  [22] Roman Malkov & Ewa Malik England
54  [22] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
58  [21] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
58  [21] Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Bandaríkin
58  [21] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
61  [20] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
61  [20] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
61  [20] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
64  [17] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
64  [17] Richard Lifshitz & Laura Robinson England
64  [17] Sergey Tanchev & Alina Yaroshenko Hong Kong
67  [16] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
68  [15] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
68  [15] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
70  [14] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
70  [14] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
72  [13] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
72  [13] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
72  [13] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
72  [13] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
72  [13] Istvan Varga & Anzhela Kuryshova Króatía
77  [12] Umario Diallo & Tessa Marie Bandaríkin
77  [12] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
79  [11] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
79  [11] Ben Milan-Vega & Sadie Callaway England
79  [11] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
79  [11] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
79  [11] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína
84  [10] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
84  [10] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
84  [10] Alfred Makhmuradzhaev & Polina Sukhneva Rússland
84  [10] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
84  [10] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
84  [10] Paulius Vaskelis & Michelle Tsiakkas England
90  [9] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
90  [9] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
92  [8] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
92  [8] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
94  [7] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
94  [7] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
96  [6] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
97  [5] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
97  [5] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
99  [4] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England

2. umferð (topp 158)

100  [19] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
100  [19] Aleksey Sokolov & Nona Gognadze Rússland
102  [18] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
102  [18] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
102  [18] Kim Woong Kyum & Hye Ri Eom Suður-Kórea
102  [18] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
102  [18] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
102  [18] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
108  [17] Tony Lufrano & Aliya Shakirova Króatía
108  [17] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
112  [16] Aleksey Alekseev & Ekaterina Derevleva Bandaríkin
112  [16] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
112  [16] Daniel Power & Sophie Woodall England
115  [15] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
115  [15] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
115  [15] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
115  [15] Takaya Okuno & Megumi Takano Japan
115  [15] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
120  [14] Maksim Aleksandrov & Mariya Svetlichnaya Írland
120  [14] Stefan Golubovic & Agne Malinauskaite Litháen
120  [14] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
120  [14] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
120  [14] Piotr Musialkowski & Paulina Gawel Pólland
120  [14] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
120  [14] Richard Still & Morgan Hemphill England
127  [13] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
127  [13] Valentin Milev & Celia Pino Spánn
129  [12] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
130  [11] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
130  [11] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
130  [11] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
130  [11] Shota Sesoko & Makoto Horikawa Japan
130  [11] Yusuke Tokairin & Haruka Tachibana Japan
130  [11] Tian Xia & Cong Zeng Kína
136  [10] Miao Kai & Ya Xin Wang Kína
136  [10] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
136  [10] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
139  [9] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
139  [9] Suk Jun Jang & Yee Gi Kim Suður-Kórea
139  [9] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
139  [9] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
139  [9] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
139  [9] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
139  [9] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
139  [9] Tao Pang & Fan Hui Sun Kína
139  [9] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
148  [8] Dong Hun Lee & Lee Ji Yun Suður-Kórea
148  [8] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
150  [7] Shai Jason Jiao & Jin Yu Kína
150  [7] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
150  [7] Haewook Lee & Sunju Kim Suður-Kórea
150  [7] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
150  [7] Martin Vazquez & Emily Brennan Írland
155  [6] Yudong Chen & Lu Xiaoshuang Kína
155  [6] Bumjoog Kim & Taehyun Kim Suður-Kórea
155  [6] Aleksandr Semenov & Maria Trikanova Rússland
158  [5] Luo Qi Xuan & Yi Tianjing Kína
159  [4] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
160  Liang Liu & Xiyue Wang Kína

No results for the following couples

  Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
  Fedor Artemyev & Ekaterina Artemyeva (aka Shilova) Rússland
  Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
  Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
  Garfield Cheng & Ivetta Stolarska Tævan
  Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
  Wong Tsz Chiu & Lan Law Pik Hong Kong
  Chrysovalantis Chreppas & Lefkothea-Maria Papazafeiriou Grikkland
  Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
  Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
  Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
  Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
  Lei Fu & Yang Mei Kína
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
  Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
  Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
  Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
  Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
  John Victor Hamman & Celiai Botha Suður Afríka
  Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
  Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
  Hee-chul Heo & Soon-jin Kim Suður-Kórea
  Yuki Hino & Yurika Amano Japan
  Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
  Chih-Fang Ho & Shing Chin Jung Tævan
  Danny Huang & Jenny Wang Tævan
  Daniel Hustiuc & Jessica Li Bandaríkin
  Hiroki Inoue & Maho Harada Japan
  Takuya Inoue & Haruka Asaba Japan
  Song Byung Jik & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
  Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
  Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
  Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
  Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
  Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
  Vernon Choo Kay-Yin & Cheryl Yuen Malasía
  Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
  Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
  Ryan Lee & Manlyn Liang Tævan
  Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
  Tian Lei & Zhang Sheng Nan Kína
  Vitor Lemos Fernandes & Marta Szustkiewicz England
  Ping Liem & Alexandra Pickering England
  Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
  Lewis Lin & Liv Chen Tævan
  Jam Liu & Eliza Lin Tævan
  Jose Liu & Yuna Yao Tævan
  Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
  Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
  Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
  Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
  Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
  Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
  Arsen Melkonyan & Lusine Karapetyan Armenía
  Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
  Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
  Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
  Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
  Veroy Ng & Irina Margatskaya Malasía
  Tetsuro Ochiai & Erika Uotani Japan
  Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
  Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
  Li Peng & Ma Jing Bo Kína
  Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
  Wei Qiu & Yan Wang Kína
  Serge Ramos & Marie Riviere Frakkland
  Santra Rinne & Piia Korpi Finnland
  Jake Ryu & Alesya Lisukova Suður-Kórea
  Tsuyoshi Saito & Reiko Saito Japan
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
  Kostyantyn Savchuk & Evgeniya Savchuk Úkraína
  Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
  Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
  Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
  Dimitri Serre & Anna Romanova Þýskaland
  Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
  Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
  Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
  Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
  Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
  Seung Won Song & Sul Ki Kim Suður-Kórea
  Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
  Sergey Stepovoy & Alina Maletskaya Rússland
  Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
  Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
  Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
  Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
  Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
  Kosuke Tanaka & Kaho Narisawa Japan
  Chang Ching Tang & Liu Yu Xi Kína
  Igor Tikhomirov & Kelsey Kizina Bandaríkin
  Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
  Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
  Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
  Teppei Uj & Kayoko Ashida Japan
  Simon Völbel & Maria Schulle Þýskaland
  Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
  Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
  Yuji Wakamatsu & Sumika Fujisawa Japan
  Wei-chieh Wang & Tsai Jung Wu Tævan
  Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
  Zhu Xubin & Mengqi Li Tan Kína
  Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
  Hiromichi Yamasa & Miho Koshiishi Japan
  Hui Yang & Haolan Zheng Kína
  Ritzen Yang & Mia Kin Tævan
  Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
  Lung Pok Yu & Luk Ka Sin Singapúr
  Tommy Yu & Ariel Yu Tævan
  Yuya Yui & Reiko Yul Japan
  Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
  Yizhe Zhang & Yifan Fei Kína
  Zeng Zhirong & He Xiaoke Kína
  Di Qi Zhong & Chen Liu Kína
  Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}