Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Professional Latin 30. maí 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Professional Latin 30. maí 2019

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
8  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
9  Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
10  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
11  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
12  Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
13  Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
14  Anton Sboev & Patrizia Ranis England
15  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
17  Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada
18  Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
19  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
20  Kamil Studenny & Anna Kapliy Kanada
21  Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
22  Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ísland
23  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
24  Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
25  Nasko Gendov & Ekaterina Krisanova Rússland
26  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
27  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
28  Vitaly Sevastianov & Anna Lisova England
29  Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
30  Victor Catalin Cauca & Angelique Meyer Austurríki
31  Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
32  Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
33  Andrey Strebizh & Anastasiya Vasilchenko Rússland

4. umferð (topp 49)

34  Lu Deyu & Jiao Ran Kína
35  Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
36  Viktor Burchuladze & Nina Trautz Þýskaland
37  Aleksandr Nabiullin & Valeriya Ryabova Bandaríkin
38  Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
39  Alessio Manni & Veronika Vasilova Ítalía
40  Dmitry Barov & Joanna Meller Bandaríkin
41  Ji Wang & Pan Jianhui Kína
42  Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
43  Cedric Hingwai Chan & Grace Li Hong Kong
44  Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
45  Li Di & Zhao Lei Kína
46  Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
47  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
47  Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
49  Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin

3. umferð (topp 99)

50  [26] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
51  [25] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
52  [24] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
53  [23] Alon Gilin & Anna Oblakova Bandaríkin
54  [22] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Danmörk
54  [22] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
54  [22] Roman Malkov & Ewa Malik England
54  [22] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
58  [21] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
58  [21] Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Pólland
58  [21] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
61  [20] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
61  [20] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
61  [20] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
64  [17] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
64  [17] Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
64  [17] Sergey Tanchev & Alina Yaroshenko Hong Kong
67  [16] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
68  [15] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
68  [15] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
70  [14] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
70  [14] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
72  [13] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
72  [13] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
72  [13] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
72  [13] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
72  [13] Istvan Varga & Anzhela Kuryshova Króatía
77  [12] Umario Diallo & Tessa Marie Bandaríkin
77  [12] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
79  [11] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
79  [11] Ben Milan-Vega & Sadie Callaway England
79  [11] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
79  [11] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
79  [11] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína
84  [10] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
84  [10] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
84  [10] Alfred Makhmuradzhaev & Polina Sukhneva Rússland
84  [10] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
84  [10] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
84  [10] Paulius Vaskelis & Michelle Tsiakkas England
90  [9] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
90  [9] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
92  [8] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
92  [8] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
94  [7] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
94  [7] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
96  [6] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
97  [5] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
97  [5] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
99  [4] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England

2. umferð (topp 160)

100  [19] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
100  [19] Aleksey Sokolov & Nona Gognadze Rússland
102  [18] Lukas Alisauskas & Simona Grubeviciute Litháen
102  [18] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
102  [18] Kim Woong Kyum & Hye Ri Eom Suður-Kórea
102  [18] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
102  [18] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
102  [18] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
108  [17] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
108  [17] Tony Lufrano & Aliya Shakirova Króatía
108  [17] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
108  [17] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
112  [16] Aleksey Alekseev & Ekaterina Derevleva Bandaríkin
112  [16] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
112  [16] Daniel Power & Sophie Woodall England
115  [15] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
115  [15] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
115  [15] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
115  [15] Takaya Okuno & Megumi Takano Japan
115  [15] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
120  [14] Maksim Aleksandrov & Mariya Svetlichnaya Írland
120  [14] Stefan Golubovic & Agne Malinauskaite Litháen
120  [14] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
120  [14] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
120  [14] Piotr Musialkowski & Paulina Gawel Pólland
120  [14] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
120  [14] Richard Still & Morgan Hemphill England
127  [13] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
127  [13] Valentin Milev & Celia Pino Spánn
129  [12] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
130  [11] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
130  [11] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
130  [11] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
130  [11] Shota Sesoko & Makoto Horikawa Japan
130  [11] Yusuke Tokairin & Haruka Tachibana Japan
130  [11] Tian Xia & Cong Zeng Kína
136  [10] Miao Kai & Ya Xin Wang Kína
136  [10] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
136  [10] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
139  [9] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
139  [9] Suk Jun Jang & Yee Gi Kim Suður-Kórea
139  [9] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
139  [9] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
139  [9] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
139  [9] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
139  [9] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
139  [9] Tao Pang & Fan Hui Sun Kína
139  [9] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
148  [8] Dong Hun Lee & Lee Ji Yun Suður-Kórea
148  [8] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
150  [7] Shai Jason Jiao & Jin Yu Kína
150  [7] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
150  [7] Haewook Lee & Sunju Kim Suður-Kórea
150  [7] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
150  [7] Martin Vazquez & Emily Brennan Írland
155  [6] Yudong Chen & Lu Xiaoshuang Kína
155  [6] Bumjoog Kim & Taehyun Kim Suður-Kórea
155  [6] Aleksandr Semenov & Maria Trikanova Rússland
158  [5] Luo Qi Xuan & Yi Tianjing Kína
159  [4] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
160  Liang Liu & Xiyue Wang Kína

1. umferð (topp 251)

161  [23] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
161  [23] Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
161  [23] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
161  [23] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
161  [23] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
161  [23] Yizhe Zhang & Yifan Fei Kína
167  [22] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
167  [22] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
167  [22] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
167  [22] Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
167  [22] Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
167  [22] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
173  [21] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
173  [21] Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
173  [21] Di Qi Zhong & Chen Liu Kína
176  [20] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
176  [20] Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
176  [20] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
176  [20] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
176  [20] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
181  [19] Chrysovalantis Chreppas & Lefkothea-Maria Papazafeiriou Grikkland
181  [19] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
181  [19] Li Peng & Ma Jing Bo Kína
184  [18] Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
184  [18] Jose Liu & Yuna Yao Tævan
184  [18] Seung Won Song & Sul Ki Kim Suður-Kórea
184  [18] Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
188  [17] Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
188  [17] Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
190  [16] Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
190  [16] Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
190  [16] Tommy Yu & Ariel Yu Tævan
193  [15] John Victor Hamman & Celiai Botha Suður Afríka
193  [15] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
193  [15] Tian Lei & Zhang Sheng Nan Kína
196  [14] Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
196  [14] Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
196  [14] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
196  [14] Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
196  [14] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
196  [14] Tony Wang & Joan Hao Tævan
196  [14] Zhu Xubin & Mengqi Li Tan Kína
203  [13] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
203  [13] Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
203  [13] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
203  [13] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
207  [12] Song Byung Jik & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
207  [12] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
207  [12] Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
207  [12] Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
207  [12] Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
207  [12] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
207  [12] Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
207  [12] Hiromichi Yamasa & Miho Koshiishi Japan
207  [12] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
207  [12] Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
217  [11] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
217  [11] Takuya Inoue & Haruka Asaba Japan
217  [11] Vernon Choo Kay-Yin & Cheryl Yuen Malasía
217  [11] Chang Ching Tang & Liu Yu Xi Kína
221  [10] Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
221  [10] Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
223  [9] Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
223  [9] Lewis Lin & Liv Chen Tævan
223  [9] Yuji Wakamatsu & Sumika Fujisawa Japan
226  [8] Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
226  [8] Wei Qiu & Yan Wang Kína
228  [7] Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
228  [7] Ritzen Yang & Mia Kin Tævan
228  [7] Lung Pok Yu & Luk Ka Sin Singapúr
231  [6] Ping Liem & Alexandra Pickering England
231  [6] Zeng Zhirong & He Xiaoke Kína
233  [5] Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
233  [5] Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
233  [5] Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
236  [4] Lei Fu & Yang Mei Kína
236  [4] Takafumi Hayashi & Mari Hayashi Japan
236  [4] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
236  [4] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
236  [4] Teppei Uj & Kayoko Ashida Japan
241  [3] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
241  [3] Chih-Fang Ho & Shing Chin Jung Tævan
241  [3] Ryan Lee & Manlyn Liang Tævan
241  [3] Kosuke Tanaka & Kaho Narisawa Japan
245  [2] Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
245  [2] Tetsuro Ochiai & Erika Uotani Japan
245  [2] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
248  [1] Wong Tsz Chiu & Lan Law Pik Hong Kong
248  [1] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
248  [1] Tsuyoshi Saito & Reiko Saito Japan
248  [1] Wei-chieh Wang & Tsai Jung Wu Tævan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}