Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Amateur Ballroom 29. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Amateur Ballroom 29. maí 2019

Úrslit

1  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
2  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
3  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
4  Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
5  Si Cheng Li & Liis End Kína
6  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [18] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
8  [13] Alex Gunnarsson & Ekaterina Bond Ísland
9  [5] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
9  [5] Alex Plant & Leanne Han (aka Areum Han) England
11  [4] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
12  [1] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [14] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
13  [14] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
13  [14] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
16  [13] Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
17  [12] Zhao Yi Heng & Faye Edge Kína
17  [12] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
19  [10] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
20  [9] Nikita Druzhinin & Virginie Primeau Kanada
20  [9] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
20  [9] Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
23  [8] James Cutler & Eva Marie Egsmose England
23  [8] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko) England
25  [2] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía

4. umferð (topp 49)

26  [18] Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
27  [17] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
27  [17] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
27  [17] Chen Xing Yu & Zhang Jin Yue Kína
30  [16] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
30  [16] Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
30  [16] Andrej Volkov & Dana Makarova Rússland
33  [15] Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
33  [15] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
35  [13] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
36  [12] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
36  [12] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
36  [12] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
36  [12] Yiwen Yao & Ai Ni Zhao Kína
40  [10] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
40  [10] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
42  [9] Patryk Ploszaj & Natalia O''Connor Bandaríkin
42  [9] Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
44  [8] David Cockram & Rosie Ward England
44  [8] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
46  [6] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
47  [4] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
48  [3] Nicola Caporusso & Ivanka Georgieva Ítalía
48  [3] Linghao Kang & Anran Xing Kína

3. umferð (topp 79)

50  [22] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
51  [21] Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
51  [21] Pavel Kopaev & Anastasiya Vanyukova Rússland
53  [20] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
53  [20] Wang Kun & Xu Wan Kína
53  [20] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
56  [19] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
56  [19] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
56  [19] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
59  [18] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
59  [18] Lee Jaehwan & Cho Kyungbin Suður-Kórea
59  [18] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
59  [18] Michal Pernak & Julia Wojcicka Pólland
63  [16] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland
63  [16] Ruslan Kalyuzhnyy & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
63  [16] Patryk Kurasinski & Klaudia Raba Pólland
63  [16] Shoukun Lin & Meng Meng Wei Kína
63  [16] Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
68  [15] Dmytro Radchenko & Valeriia Radchenko Frakkland
68  [15] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
70  [14] Patryk Debski & Justyna Klepczarek Pólland
70  [14] Alan Tentser & Emily Zhang Ástralía
72  [13] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
72  [13] Jae Hwan Park & Sung Yeeun Suður-Kórea
72  [13] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
75  [12] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
75  [12] Marcin Wiatrowicz & Sylwia Kusnierz Pólland
77  [6] Feng Long & Lu Shimeng Kína
78  [5] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
79  [2] Maksymylyan Bulgakov & Caroline Court England

2. umferð (topp 120)

80  [19] Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
80  [19] Krystian Baryczka & Ewelina Kaczmarek Pólland
80  [19] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
83  [18] Kewin Espenszyt & Zofia Stefaniak Pólland
83  [18] Michal Lokinski & Beata Michalecka Pólland
83  [18] Leandro De Rossi & Chloe Barrett-Blake England
86  [17] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
86  [17] Mihai Cotos & Stephanie Leyden Ástralía
86  [17] Andrew Nolo & Sarlote Jakse Ástralía
86  [17] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland
86  [17] Man Ching Yeung & Chiu Kit Ying Makaó
91  [16] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
91  [16] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
91  [16] Zixuan Wang & Shengyue Zhang Kína
91  [16] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
95  [15] Dmitro Barshak & Viktoriya Trakalyuk Úkraína
95  [15] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
95  [15] Si Qi Xu & Miao Jia Kína
98  [14] Dennis Tao Wang & Christina Ziyi Nie Ítalía
99  [13] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
99  [13] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
99  [13] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
102  [12] Gianluigi Di Fazio & Elisa dalla Vecchia Ítalía
102  [12] Yuxiang Wang & Guo Lu Kína
104  [11] Alec Zhiwei Zhang & Zhuoshi Xie Bandaríkin
105  [10] Cao Kai & Yuanyuan Li Kína
105  [10] Julius Reimer & Hanna Kalpakidis Þýskaland
105  [10] Hangfan Zhang & Tang Wei Kína
108  [9] Aleksey Zykov & Aleksandra Golovchenko Rússland
109  [8] Karol Bronowski & Natalia Gancarz Pólland
109  [8] Lewis Hateley & Lorraine Voorn Holland
109  [8] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
112  [7] Aleksey Vahin & Anna Vagina Úkraína
113  [6] Jaren Hopkin & Carli Ralph Bandaríkin
113  [6] Ramu Somodio Ramos & Margaretha Christina Velasco Schrijver Holland
115  [5] Jovan Tan & Jiamin Yang Singapúr
116  [4] Matej Kutalek & Michaela Bubenickova Tékkland
116  [4] Sohaku Son & Saori Nishimura Japan
118  [3] Nikita Lobchenko & Anna Stovba England
119  [1] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
119  [1] Joe Johnson & Eva Johnson England

1. umferð (topp 159)

121  [20] Dan Koschier & Caroline Katzer Þýskaland
121  [20] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
123  [19] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
123  [19] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
125  [18] Nathan Stevenson & Madison Money Bandaríkin
126  [15] Andrej Dordevic & Sif Nielsen Danmörk
126  [15] Joseph Nugent & Kyla Zenger Bandaríkin
128  [13] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
128  [13] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
128  [13] Jakub Kazik & Katarina Hanuskova Slovakía
128  [13] Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
128  [13] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
133  [12] Jiri Erhart & Karolina Krupickova Tékkland
134  [11] Landon Anderson & Hannah Gasinski Bandaríkin
134  [11] Antony Dauppe & Joanna Stevens England
134  [11] Jyunichi Kobayashi & Mai Kobayashi England
134  [11] Cameron Robinson & Viktoriya Breus England
134  [11] Vincent Veenbrink & Kristina Moller Holland
139  [10] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
140  [9] Chayce Baldwin & Jessica Baldwin Bandaríkin
140  [9] Wataru Kaji & Saki Imahashi Japan
140  [9] Nick Pan & Kate Han Tævan
140  [9] Colin Williams & Aya Du Bandaríkin
144  [8] Meryn Dejong-Lamper & Sasja Mas Frakkland
144  [8] Richard Mcshinsky & Brianne Boshard Bandaríkin
146  [7] Brandon Hemsley & Brianne Boshard Bandaríkin
146  [7] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
146  [7] Daniel Liermann & Julia Reichmann Þýskaland
149  [6] Tom Brown & Liane Dupont England
149  [6] Matthew Holden & Janica Holden Bandaríkin
149  [6] Sean Lee & Alyssa Razmus Bandaríkin
149  [6] William Lindgren Stauch & Julia Hallberg Svíþjóð
153  [5] Ibrahim Fatkullin & Amy Jennings Bandaríkin
153  [5] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
155  [4] Kenichi Murase & Shiori Ozawa Japan
156  [3] Bence Borcsok & Rachel Cummings England
156  [3] Stephen Rallison & Brodie Rallison Bandaríkin
158  Mccarty Carter & Nichole Udall Bandaríkin
158  Martina Erlandsson & Kristina Erlandsson Svíþjóð
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}