Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Under21 Latin 26. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Under21 Latin 26. maí 2018

Úrslit

1  Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
2  Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
3  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
4  Daniil Tymoshenko & Mariya Lukovets Úkraína
5  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
6  Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
8  [21] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
9  [15] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
10  [12] Nikolay Parshikov & Elizaveta Kuyan Rússland
11  [11] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
12  [10] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [22] Bartosz Lewandowski & Anna Walachowska Pólland
14  [20] Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
15  [19] Mieszko Maslowski & Wiktoria Kierasinska Pólland
16  [18] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
16  [18] Taras Slisarenko & Anastasiya Koneva Úkraína
16  [18] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
19  [15] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
20  [14] Andrey Stepanov & Kristina Tsyplyakova Rússland
21  [13] Ilya Gavrikov & Vera Sitnikova Rússland
22  [12] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
23  [8] Nikolay Kaskin & Aleksandra Khatyunina Rússland
24  [5] Oliver Hand & Lydia Hall England

4. umferð (topp 51)

25  [18] Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
25  [18] Bartosz Lorek & Natalia Karpinska Pólland
25  [18] Li Wei & Jingyi Ma Kína
28  [17] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
28  [17] Hao Jiang & Guo Yang Kína
28  [17] Vladimir Leytland & Maria Evdokimova Rússland
28  [17] Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
28  [17] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
28  [17] Binrui Shi & Yingxue Zhu Kína
28  [17] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
28  [17] Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
36  [16] Victor Catalin Cauca & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
36  [16] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
36  [16] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
36  [16] Mark Scherbak & Oleksandra Putìlìna Úkraína
40  [15] Elvar Kristinn Gapunay & Kayleigh Andrews Ísland
40  [15] Stanislav Lipshits & Angelina Markina Úkraína
42  [13] Daniel Medvedovsky & Yael Pasternak Ísrael
43  [12] Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
43  [12] Nazar Zakharchenko & Yuliya Pechonkina Úkraína
45  [11] Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
46  [10] Victor Bychkov & Alina Atamanchuk Frakkland
46  [10] Artem Gruzin & Svetlana Perina Rússland
48  [9] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
48  [9] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
50  [8] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
51  [7] Vladislav Zapolskyi & Dariya Tsibulska Úkraína

3. umferð (topp 76)

52  [23] Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
52  [23] Oliver Beardmore & Zoe Cunningham England
52  [23] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
52  [23] Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
52  [23] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
52  [23] Vyacheslav Samokhin & Aida Kairgalieva Kasakstan
58  Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
59  [21] Jiawei Huang & Ye Li Kína
59  [21] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
59  [21] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
59  [21] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína
59  [21] Nie Yanhui & Yiwen Hou Kína
64  [20] Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
65  [19] Luca Franceschinis & Carlotta Marcialis Ítalía
65  [19] Mirko Marsella & Alessia Antonucci Ítalía
65  [19] Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
65  [19] Zhang Yu Peng & Yifan Cui Kína
65  [19] Yuhong Shi & Yinyin Zhang Kína
70  [18] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
71  [17] Oliver Long & Evie Davies England
71  [17] Xiang Siyu & Yuxuan Xiao Kína
71  [17] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
74  [16] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
75  [14] Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
75  [14] Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland

2. umferð (topp 128)

77  [22] Yusif Amsatr & Naomi Spektor Bandaríkin
77  [22] Idan Daich & Rumi Dolmaya Kanada
77  [22] Przemyslaw Figurski & Karolina Szymanska Pólland
77  [22] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
77  [22] Mei Yu Zhe & Yue Wang Chile
77  [22] Li Zheng & Yunjia Zhang Kína
83  [21] Jakub Kacprowicz & Zuzanna Szpak Pólland
84  [20] Zijiu Zhang & Yaxin Hou Kína
85  [19] Xuanqi Chen & Jiajia Fu Kína
85  [19] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
85  [19] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
88  [18] Giuseppe Santaniello & Fabiana Staiano Ítalía
88  [18] Vasilij Sokoluhin & Arina Noskova Rússland
90  [17] Jiazhuo Chen & Chuchu Zhang Kína
90  [17] Dmitriy Gordienko & Ekaterina Osminina Úkraína
90  [17] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
90  [17] Andrea Marchetti & Martina Pezzato Ítalía
90  [17] Hang Hao Zhang & Xue Chen Kína
95  [16] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
95  [16] Wan Sheng Ding & Yujia Zhang Kína
95  [16] Yu Fengyue & Zhao Ruitong Kína
95  [16] Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
95  [16] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
95  [16] Ying Feng Pan & Xinqi Xu Kína
95  [16] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
95  [16] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
103  [15] Yuri Orlando & Siria Finocchiaro Ítalía
103  [15] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
103  [15] Michael Ziga & Victoria Sauerwald Þýskaland
106  [14] Daniele Canepone & Sofia Canepone Ítalía
106  [14] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
106  [14] Yang Pan & Xiaohan Zhang Rússland
106  [14] Zhen Xin Qiu & Wen Zhou Kína
106  [14] Giuseppe Squitieri & Sara Illari Ítalía
111  [13] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
112  [12] Dragos Hepcal & Jade Overthrow England
112  [12] Michal Stelmaszczyk & Paulina Kucinska Pólland
114  [11] Malcolm Linnehan & Nicole Klavansky Bandaríkin
114  [11] Ziwen Liu & Xu Tianhui Kína
114  [11] Kai Zhang & Rui Qi Qin Kína
114  [11] Jianxiang Zheng & Ruotong Hou Kína
118  [10] Chang Shu & Yiting Miao Kína
119  [9] Tianhao Ling & Luole Li Kína
120  [8] Oliver Chattwood & Amy Edwards England
120  [8] Zhong Hao Hou & Chen Yang Zi Kína
122  [7] Yao Chen & Zhu Tong Kína
122  [7] Nicholas Fiorini & Tamara Paci Ítalía
122  [7] Seweryn Klekowski & Weronika Mlynarczyk Pólland
122  [7] Matanel Konevski & Rivka Cooper Ísrael
122  [7] Dominik Zimmermann & Nadine Walder Sviss
127  [6] Wei Liu & Dan Liu Kína
128  Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong

1. umferð (topp 186)

129  [21] Yu Bowen & Xia Fan Kína
129  [21] Andrea Cercego & Giorgia Rigato Ítalía
129  [21] Jae Yong Cha & Pureum Jeong Japan
129  [21] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
129  [21] Rui Jie Geng & Lin Deng Kína
129  [21] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
129  [21] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
129  [21] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
129  [21] Emiliano Marinelli & Arianna Cardella Ítalía
129  [21] Jeongyoon Oh & Hee Yun Koo Suður-Kórea
129  [21] Yin Shi & Zi Ting Chen Kína
129  [21] Zi Wang & Wang Yu Chen Kína
129  [21] Ruoling Wang & Mengyao Yin Kína
129  [21] Le Zhou & Qian Zeng Kína
143  [20] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
143  [20] Giosue Papotto & Margareth Panassidi Ítalía
145  [19] Chun Chung Chan & Miao Jiaqi Kína
145  [19] Zhou Chun & Yang Shiyu Kína
145  [19] Joao T Costa & Sofia Lopes Portúgal
145  [19] Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
145  [19] Gianluca Pica & Luna Crispino Ítalía
145  [19] Anthony Romeo & Noemi Di Stefano Ítalía
145  [19] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
152  [18] Liu Jun Chen & Xin Chi Zhang Kína
152  [18] Enzo Chao Chi Chung & Tan Jie Xin Malasía
152  [18] Tomoya Hiro & Yukie Takayanagi Japan
152  [18] Yong Huang & Jiao Xie Kína
152  [18] Qisheng Xu & Jin Yi Pei Kína
152  [18] Zijiu Zhang & Ruonan Cao Kína
158  [17] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
158  [17] Cui Qi & Siyu Tong Lu Kína
158  [17] James Rainford & Deimante Stirbyte England
158  [17] Yevhenii Siroshtan & Yelyzaveta Zavadska Úkraína
158  [17] Si Hao Tan & Shi Ying Zhang Kína
158  [17] Diego Zucca & Alice Palma Ítalía
164  [16] Andy Kao & Mrina Zuo Hong Kong
164  [16] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
164  [16] Yuanhong Lei & Xiaoxu Chen Kína
164  [16] Xin Meng & Yuxuan Sun Kína
164  [16] Wang Tianqiang & Weiyue Liu Kína
169  [15] Tristan Geiger & Catherine Pisarenko Sviss
169  [15] Cha Sang-Won & Yeonsu Jung Suður-Kórea
169  [15] Di Qi Zhong & Chen Liu Kína
172  [14] Min Seok Jeon & Hyeju Kang Suður-Kórea
172  [14] Jyun Jiang Lai & Huang Chiao Ning Tævan
172  [14] Jiashuai Wang & Yibo Lu Kína
172  [14] Meng Yin Zhou & Qing Hu Kína
176  [13] Xiao Jie Lin & Zhao Lu Yao Kína
176  [13] Hu Kai Xi & Cao Xin Yu Kína
178  [12] Lewis Hateley & Danielle Rowe England
179  [11] Keyi Chen & Wang Yi Chen Kína
179  [11] Fuxing Li & Xiaofan Wei Kína
181  [10] Di Gong & Tan Hui Feng Kína
181  [10] Tae Youn Park & So Young Hong Suður-Kórea
181  [10] Felix Rowan-Young & Rebekka Ros England
184  [9] Ou Zhenhao & Yuling Chen Kína
185  [7] Claudio Pandolfi & Eleonora Monteleone Ítalía
186  [3] Chon Io Mui & Katrin Halacheva Makaó
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}