Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Under21 Ballroom 29. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Under21 Ballroom 29. maí 2018

Úrslit

1  Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
2  Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
3  Aleksandr Bezkrovnyy & Mariya Savchuk Úkraína
4  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
5  Alvin Yao Yi Wen & Annie Zhao Ai Ni Kína
6  Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
7  Bogdan Zabolotniy & Elizaveta Ivanova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [17] Oliver Hand & Lydia Hall England
8  [17] Mykyta Vasylenko & Anna Alekseeva Úkraína
10  [15] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
11  [13] Denis Savitskiy & Elena Tregub Úkraína
11  [13] Klim Shypilin & Alisa Margulis Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [18] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
14  [17] Dmitro Lishchuk & Diana Madiy Úkraína
15  [16] Guo Si Lin & Li Yu Kína
16  [13] Karol Sledz & Maja Olbinska Pólland
16  [13] Yuan Tang & Yi Ze Li Kína
18  [12] Oleksandr Skornyakov & Agniya Lavrinenko Úkraína
19  [11] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
19  [11] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
21  [7] Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
21  [7] Scott Wilson & Emily Brown England
23  [6] Elvar Kristinn Gapunay & Kayleigh Andrews Ísland
23  [6] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
25  [5] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
26  [3] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína

3. umferð (topp 40)

27  [22] Yusif Amsatr & Naomi Spektor Bandaríkin
28  [19] Patryk Debski & Justyna Klepczarek Pólland
28  [19] Tinghui Li & Han Yi Yan Kína
28  [19] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
31  [16] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
31  [16] Yevhenii Siroshtan & Yelyzaveta Zavadska Úkraína
31  [16] Filip Sjölander & Ylva Stagler Svíþjóð
31  [16] Daniel Smuts-Steyn & Marta Carrasco England
35  [15] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
36  [14] Oliver Beardmore & Zoe Cunningham England
37  [12] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
38  [11] Samuele Frugoli & Stefania Sartini Frakkland
39  [9] Jerzy Sajdak & Ola Pietal Pólland
40  [6] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína

2. umferð (topp 62)

41  [24] Fu Ou & Rui Wang Kína
41  [24] Meng Cong Shi & Si Li Si Kína
43  [23] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
43  [23] Ning Hao & Xi Zi Zhang Kína
45  [22] Victor Bychkov & Alina Atamanchuk Frakkland
45  [22] Wen Jia Liu & Chao Men Kína
45  [22] John Nie Yan Hui & Raina Hou Yi Wen Kína
48  [21] Miroslav Tyutyunev & Yana Ermishina Rússland
48  [21] Junhui Yu & Xinyi Chen Kína
50  [20] Artem Gruzin & Svetlana Perina Rússland
50  [20] Shen Jue Qin & Tang Liwen Kína
52  [19] Jin Dezhao & Zhang Danqing Kína
53  [18] Xu Ziyin & Yan Xinru Kína
54  [17] Rui Chai & Jiaxu Fan Kína
55  [15] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
56  [14] Giuseppe Cali & Dejanira Filippazzo Ítalía
56  [14] Anton Shurgot & Ulyana Adamiv Úkraína
56  [14] Vasilij Sokoluhin & Arina Noskova Rússland
59  [13] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
60  [11] Malcolm Linnehan & Nicole Klavansky Bandaríkin
60  [11] Felix Rowan-Young & Rebekka Ros England
62  [10] Kieran Brown & Josie Hedges England

1. umferð (topp 85)

63  [22] Arthur Zschäbitz & Dominika Piwowarczyk Þýskaland
64  [21] Thor Bjorgvinsson & Anastasia Shea (aka Sheptitskaya) England
64  [21] Emanuele Cannistraro & Giorgina Angarano England
64  [21] Lewis Hateley & Danielle Rowe England
64  [21] Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong
64  [21] Timur Kabisov & Daria Kazantseva Rússland
64  [21] Kamil Pieczyrak & Sandra Polewska Pólland
64  [21] Zi Long Song & Yue Ye Zou Kína
64  [21] Dominik Zimmermann & Nadine Walder Sviss
72  [20] Yurìj Bodnarchuk & Anastasiya Kuriliv Úkraína
73  [19] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
73  [19] Li Jia Qing & Yang Sun Kína
75  [18] Oliver Long & Evie Davies England
76  [16] Hao Chen & Han Qing Liu Kína
77  [13] Andrea Guarino & Gaia Cortopassi Ítalía
77  [13] Julius Reimer & Hanna Kalpakidis Þýskaland
77  [13] Wan Da Wang & Yin Jie Shi Kína
77  [13] Tian Qi Wang & Jie Ju Kína
81  [12] Aron Eiriksson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
81  [12] Xin Meng & Yuxuan Sun Kína
83  [11] Marcel Michalik & Nina Hillenbrand Þýskaland
84  [1] Trevor Migliore & Brynn Stapley Bandaríkin
85  Jacob Baker & Hannah Baker Bandaríkin
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}