Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Senior Ballroom 25. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Senior Ballroom 25. maí 2018

Úrslit

1  Slawomir Lukawczyk & Janine Desai England
2  Luca Bandettini & Margherita Petrocchi Ítalía
3  Tamás Kemeny & Nora Princz Ungverjaland
4  Phil Holding & Emma Wilson England
5  Nikolay Cheremisin & Ekaterina Dukhovskaya Rússland
6  Manuele Marinozzi & Sara Romagnoli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Eric Voorn & Charlotte Voorn Holland
8  [18] Ivo Simacek & Katerina Bendova Tékkland
9  [15] Cesare Scaramozzino & Silvia Bienati Ítalía
10  [11] Li Kai & Yi Hui Lu Kína
11  [10] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
12  [2] Serhii Shulha & Olha Shulha Holland

Fjórðungsúrslit

13  [20] Simone Vialardi & Dongmin Tian Kína
14  [17] Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
14  [17] Bin Xu & Yanling Han Hong Kong
16  [15] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
17  [14] Dan Manea & Regina Pareigis Kanada
18  [10] Claudio Francioni & Stefania Anselmo Ítalía
19  [9] Caroline Privou & Petra Zimmermann Þýskaland
20  [8] Wei Wei & Cheuk Lai Choi Kína
21  [5] Oleg Sadorev & Tatyana Krylova Eistland
22  [4] Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
22  [4] John Townsend & Sabine Kuntze England
24  [2] Qi Huai Zheng & Rui Yun Ding Kína

3. umferð (topp 53)

25  [16] Chalakorn Attanawapong & Sarisa Jindathai Tæland
25  [16] Tepei Daito & Jinni Han Japan
25  [16] Toyonori Morikawa & Yuka Suzuki Japan
25  [16] Toni Rauvanto & Irina Rauvanto Finnland
25  [16] Xiao Hong Wei & Yan Zhao Kína
30  [14] Alessandro Bianchi & Barbara Carpiceci Ítalía
30  [14] Mirko Gandelli & Elena Pariscenti Ítalía
30  [14] Xin Man Wang & Wai Ling Chin Hong Kong
33  [13] Ling Jun Chen & Lau Suk Lee Hong Kong
33  [13] Cristian Dainese & Ilaria Ellani Ítalía
33  [13] Martin Petrik & Marie Dolezelova Tékkland
33  [13] Xin Xiang & Guomin Yu Kína
33  [13] Thomas Yim & Kelly Cheng Bandaríkin
38  [12] Wang Shou Sheng & Lily Chu Kína
39  [11] Loris Mainetti & Vivien Chen Hong Kong
39  [11] Piero Stillitano & Ingrida Bulotaite England
41  [10] Francis Gauthier & Anouck Fournier-Neveu Kanada
42  [9] Moreno Poschini & Antonella Ricciardiello Ítalía
42  [9] Qinghai Xi & Fang Yang Kína
42  [9] Jian Jun Zhang & Bao Zhen Cheng Kína
45  [8] Stefano Domizio & Natalya Shishalova Ítalía
45  [8] Jun Dun & Meihua Yang Kína
47  [7] Benjamin Lin & Jennifer Wong Bandaríkin
48  [6] Gener Galang & Belinda Lim Singapúr
48  [6] Jojie Del Rosario & Sharon Chaohong Sheng Singapúr
50  [5] Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
51  [4] Yu Lan & Yat Man Lau Hong Kong
51  [4] Benoit Monsel & Caroline Dumas Frakkland
53  [2] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England

2. umferð (topp 77)

54  [24] Elmer Fernando & Susan Enriquez Filips Eyjar
54  [24] Jürgen Weibert & Olga Weibert Þýskaland
56  [23] Alessandro Battistella & Sabrina Tranfo Ítalía
56  [23] Edgardo Ladimo & Winifreda Constantino Filips Eyjar
58  [22] Mark Sluijter & Anouk Perquin Holland
59  [21] Jean-François Rousseau & Nathalie Ladouceur Kanada
59  [21] Jiansheng Wang & Qingying Huang Kína
62  [20] Nicola Cavazzola & Monica Allegri Ítalía
63  [17] Hai Yang Qin & Xiao Ling Wen Kína
64  [16] Reynald Santos & Maria Lourdes Dy Buncio Filips Eyjar
64  [16] Chris Vowden & Gail Butt England
66  [15] Riccardo Biagini & Lara Nisoli Ítalía
66  [15] Adrian Hibberd & Sharon Alflatt England
66  [15] Jonathan Noblett & Nicky Acton England
69  [14] Attila Kovacs & Linda Skoglund Svíþjóð
70  [13] Simon Woodall & Sharran Woodall England
71  [12] Trevor Daniel-Martin & Michelle Daniel-Martin England
72  [11] John Atkinson & Louise Elizabeth Thornton England
73  [10] Thomas Czaja & Marion Obermann Þýskaland
73  [10] Sebastian Schönhör & Verena Willim Þýskaland
73  [10] Ramen Sen & Fides Matzdorf England
76  [7] David Lowe & Tanya Powell England
76  [7] Michel Luiten & Anja Sloot Holland
78  [5] Cor Van Beurden & Cindy Van Beurden Holland

1. umferð (topp 96)

79  [23] Gregor Häuslein & Tamara Brands Þýskaland
79  [23] Jan Kazimirski & Joanna Sowinska Pólland
81  [22] Biaobiao Lyu & Laichun Tsang Kína
81  [22] Dejian Zhang & Chu Wei Xing Kína
83  [21] Edgar Ramones & Gillian Pickering Filips Eyjar
84  [20] Yao Wei Dong & Yu Su Hsia Hong Kong
84  [20] Benigno Lao & Jeanfer Salas Singapúr
84  [20] Zandro Siozan & Violeta Lim Filips Eyjar
87  [18] Damrongsak Chiratrachu & Jirapat Jaturapatporn Tæland
88  [17] Mark Duffy & Caroline Duffy Írland
88  [17] Jun Li & Julie Kong Kína
88  [17] Danny van Vooren & Ann Dergeloo Belgía
91  [16] Joelito Cristobal & Maria Luz Planas Filips Eyjar
92  [15] Graham Anderson & Tina Henry Nýja Sjáland
93  [13] Kenneth Gibbs & Mandeep Dhami England
93  [13] Michael Hodgson & Deborah Jones England
95  [12] Jerry Lam & Rainbow Shiu Hong Kong
96  [10] Stefan Van Der Knaap & Esther Van Der Knaap Holland
97  [8] Michiel van Pomeren & Sylvia van Pomeren Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}