Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Senior Ballroom 25. maí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Senior Ballroom 25. maí 2018

Úrslit

1  Slawomir Lukawczyk & Janine Desai England
2  Luca Bandettini & Margherita Petrocchi Ítalía
3  Tamás Kemeny & Nora Princz Ungverjaland
4  Phil Holding & Emma Wilson England
5  Nikolay Cheremisin & Ekaterina Dukhovskaya Rússland
6  Manuele Marinozzi & Sara Romagnoli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Eric Voorn & Charlotte Voorn Holland
8  [18] Ivo Simacek & Katerina Bendova Tékkland
9  [15] Cesare Scaramozzino & Silvia Bienati Ítalía
10  [11] Li Kai & Yi Hui Lu Kína
11  [10] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
12  [2] Serhii Shulha & Olha Shulha Holland

Fjórðungsúrslit

13  [20] Simone Vialardi & Dongmin Tian Kína
14  [17] Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
14  [17] Bin Xu & Yanling Han Hong Kong
16  [15] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
17  [14] Dan Manea & Regina Pareigis Kanada
18  [10] Claudio Francioni & Stefania Anselmo Ítalía
19  [9] Caroline Privou & Petra Zimmermann Þýskaland
20  [8] Wei Wei & Cheuk Lai Choi Kína
21  [5] Oleg Sadorev & Tatyana Krylova Eistland
22  [4] Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
22  [4] John Townsend & Sabine Townsend (aka Kuntze) England
24  [2] Qi Huai Zheng & Rui Yun Ding Kína

3. umferð (topp 53)

25  [16] Chalakorn Attanawapong & Sarisa Jindathai Tæland
25  [16] Tepei Daito & Jinni Han Japan
25  [16] Toyonori Morikawa & Yuka Suzuki Japan
25  [16] Toni Rauvanto & Irina Rauvanto Finnland
25  [16] Xiao Hong Wei & Yan Zhao Kína
30  [14] Alessandro Bianchi & Barbara Carpiceci Ítalía
30  [14] Mirko Gandelli & Elena Pariscenti Ítalía
30  [14] Xin Man Wang & Wai Ling Chin Hong Kong
33  [13] Ling Jun Chen & Lau Suk Lee Hong Kong
33  [13] Cristian Dainese & Ilaria Ellani Ítalía
33  [13] Martin Petrik & Marie Dolezelova Tékkland
33  [13] Xin Xiang & Guomin Yu Kína
33  [13] Thomas Yim & Kelly Cheng Bandaríkin
38  [12] Wang Shou Sheng & Lily Chu Kína
39  [11] Loris Mainetti & Vivien Chen Hong Kong
39  [11] Piero Stillitano & Ingrida Bulotaite England
41  [10] Francis Gauthier & Anouck Fournier-Neveu Kanada
42  [9] Moreno Poschini & Antonella Ricciardiello Ítalía
42  [9] Qinghai Xi & Fang Yang Kína
42  [9] Jian Jun Zhang & Bao Zhen Cheng Kína
45  [8] Stefano Domizio & Natalya Shishalova Ítalía
45  [8] Jun Dun & Meihua Yang Kína
47  [7] Benjamin Lin & Jennifer Wong Bandaríkin
48  [6] Gener Galang & Belinda Lim Singapúr
48  [6] Jojie Del Rosario & Sharon Chaohong Sheng Singapúr
50  [5] Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
51  [4] Yu Lan & Yat Man Lau Hong Kong
51  [4] Benoit Monsel & Caroline Dumas Frakkland
53  [2] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England

2. umferð (topp 77)

54  [24] Elmer Fernando & Susan Enriquez Filips Eyjar
54  [24] Jürgen Weibert & Olga Weibert Þýskaland
56  [23] Alessandro Battistella & Sabrina Tranfo Ítalía
56  [23] Edgardo Ladimo & Winifreda Constantino Filips Eyjar
58  [22] Mark Sluijter & Anouk Perquin Holland
59  [21] Jean-François Rousseau & Nathalie Ladouceur Kanada
59  [21] Jiansheng Wang & Qingying Huang Kína
62  [20] Nicola Cavazzola & Monica Allegri Ítalía
63  [17] Hai Yang Qin & Xiao Ling Wen Kína
64  [16] Reynald Santos & Maria Lourdes Dy Buncio Filips Eyjar
64  [16] Chris Vowden & Gail Butt England
66  [15] Riccardo Biagini & Lara Nisoli Ítalía
66  [15] Adrian Hibberd & Sharon Alflatt England
66  [15] Jonathan Noblett & Nicky Acton England
69  [14] Attila Kovacs & Linda Skoglund Svíþjóð
70  [13] Simon Woodall & Sharran Woodall England
71  [12] Trevor Daniel-Martin & Michelle Daniel-Martin England
72  [11] John Atkinson & Louise Elizabeth Thornton England
73  [10] Thomas Czaja & Marion Obermann Þýskaland
73  [10] Sebastian Schönhöfer & Verena Willim Þýskaland
73  [10] Ramen Sen & Fides Matzdorf England
76  [7] David Lowe & Tanya Powell England
76  [7] Michel Luiten & Anja Sloot Holland
78  [5] Cor Van Beurden & Cindy Van Beurden Holland

1. umferð (topp 96)

79  [23] Gregor Häuslein & Tamara Brands Þýskaland
79  [23] Jan Kazimirski & Joanna Sowinska Pólland
81  [22] Biaobiao Lyu & Laichun Tsang Kína
81  [22] Dejian Zhang & Chu Wei Xing Kína
83  [21] Edgar Ramones & Gillian Pickering Filips Eyjar
84  [20] Yao Wei Dong & Yu Su Hsia Hong Kong
84  [20] Benigno Lao & Jeanfer Salas Singapúr
84  [20] Zandro Siozan & Violeta Lim Filips Eyjar
87  [18] Damrongsak Chiratrachu & Jirapat Jaturapatporn Tæland
88  [17] Mark Duffy & Caroline Duffy Írland
88  [17] Jun Li & Julie Kong Kína
88  [17] Danny van Vooren & Ann Dergeloo Belgía
91  [16] Joelito Cristobal & Maria Luz Planas Filips Eyjar
92  [15] Graham Anderson & Tina Henry Nýja Sjáland
93  [13] Kenneth Gibbs & Mandeep Dhami England
93  [13] Michael Hodgson & Deborah Jones England
95  [12] Jerry Lam & Rainbow Shiu Hong Kong
96  [10] Stefan Van Der Knaap & Esther Van Der Knaap Holland
97  [8] Michiel van Pomeren & Sylvia van Pomeren Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}