Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Professional Rising Star Latin 25. maí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Professional Rising Star Latin 25. maí 2018

Úrslit

1  Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
2  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
3  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
4  Li Di & Zhao Lei Kína
5  Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
6  Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
8  [16] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
8  [16] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
8  [16] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
11  [12] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
12  [11] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
13  [5] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  [18] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
15  [17] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
16  [16] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
17  [15] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
17  [15] Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
17  [15] Leo Liu Xiao & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Kína
20  [13] Jake Davies & Olena Kalinina England
21  [11] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
22  [9] Jeremy Basile & Kate Moore England
22  [9] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
22  [9] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
25  [8] Vlad Astafiev & Annie He Xiao Bandaríkin
25  [8] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
27  [7] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan

4. umferð (topp 50)

28  [20] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
29  [19] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
30  [18] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
30  [18] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
32  [17] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
32  [17] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
32  [17] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
35  [16] Anton Puzravin & Ala Karpenko Litháen
36  [15] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
37  [14] Róbert Markó & Emese Markovics Ungverjaland
38  [13] Jonas Kazlauskas & Kathleen Ilo Bandaríkin
38  [13] Marcello Nuzio & Anna Martynova Ítalía
40  [11] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
40  [11] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
40  [11] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
43  [10] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
44  [9] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
44  [9] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
46  [8] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
46  [8] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
48  [7] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
49  [5] Eyal Gleanz & Amanda Fleising Kanada
50  Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland

3. umferð (topp 100)

51  [20] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
51  [20] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
51  [20] Bo Cheng Sheng & Xi Yu Luo Kína
51  [20] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
55  [19] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
56  [18] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
56  [18] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
56  [18] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
56  [18] Erik Petrosyan & Margarita Taryan Bandaríkin
56  [18] Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
61  [17] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
61  [17] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
61  [17] Hyun Hoo Lee & Se Hee Jang Suður-Kórea
61  [17] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
61  [17] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
61  [17] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
61  [17] Dimitri Serre & Anna Romanova Þýskaland
68  [16] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
68  [16] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
68  [16] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
71  [14] Daniele Fulvi & Veronica Criscione Ítalía
71  [14] Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Bandaríkin
71  [14] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
74  [13] Yuri Dimitrov & Stefania Tsertou Grikkland
74  [13] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
74  [13] Fabio Obino & Elena Melis Ítalía
77  [12] Joseph Carta & Cheng Hsi Chieh Tævan
77  [12] Bozhidar Elkin & Elena Dumanova Bandaríkin
77  [12] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
77  [12] Mihaly Meszaros & Alexandra Dáné Bandaríkin
77  [12] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
82  [11] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
83  [10] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
83  [10] Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
83  [10] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
86  [9] Dawid Fiszer & Katarzyna Rawska Pólland
86  [9] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
88  [8] Jam Liu & Eliza Lin Tævan
88  [8] Alina Maletskaia & Pavel Rostokin Rússland
88  [8] Koki Nakamura & Kasumi Oosio Japan
88  [8] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
92  [7] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
92  [7] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
94  [6] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
94  [6] Ruud Moers & Jill Van Dijk Holland
96  [5] Kyung Ho Park & Mihye Gi Suður-Kórea
97  [4] Jae Sung Kim & Bong Ju Yeo Suður Afríka
97  [4] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan
97  [4] Ayuto Saeki & Miyo Saito Japan
97  [4] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan

2. umferð (topp 148)

101  [20] Hyacinthos Christou & Elena Blotkevich England
101  [20] Shingo Matsuura & Marina Umihara Japan
101  [20] Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
101  [20] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
101  [20] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
101  [20] Martin Spina & Tamara Pieragostini Ítalía
101  [20] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
101  [20] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
109  [19] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
109  [19] Cheng Li & Wen Zhen Li Kína
111  [18] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
111  [18] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
113  [17] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
113  [17] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
113  [17] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
113  [17] Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
113  [17] Shuai Yi Shao & Rong Xin Li Kína
113  [17] Stefano Su & Yvonne Hong Tævan
113  [17] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
120  [16] Mozac Chuang & Ariel Yu Tævan
120  [16] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
120  [16] Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
123  [15] Junya Hiraga & Kaori Hiraga Japan
123  [15] Ricardo Ribeiro Cabaço & Vanessa Varela Portúgal
123  [15] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
126  [14] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
126  [14] Luo Qi Xuan & Sun Fang Kína
128  [13] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
128  [13] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
128  [13] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
131  [12] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
131  [12] Jaehyeon Choi & Younga Kim Suður-Kórea
131  [12] Eric Po & Una Po Hong Kong
131  [12] Yuuji Tani & Satomi Tani Japan
131  [12] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
136  [11] Yohei Fukuda & Risa Matsushita Japan
136  [11] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
136  [11] Tian Xia & Cong Zeng Kína
139  [10] Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
139  [10] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
141  [9] Jose Liu & Yuna Yao Tævan
142  [8] Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
142  [8] Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
142  [8] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
145  [7] Zsolt Fáskerti & Eszter Ocsovszki Ungverjaland
146  [6] Ritzen Yang & Hsin-Yi Lin Tævan
147  [5] Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
148  [3] Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan

1. umferð (topp 191)

149  [22] Jae Hyun & Hana Jo Suður-Kórea
149  [22] Jae Woon Kim & Yeonhee Lee Suður-Kórea
149  [22] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
149  [22] Jiho Sin & Jinsun Kong Suður-Kórea
149  [22] Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
149  [22] Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
155  [21] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
155  [21] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
155  [21] Masaya Kuno & Yuka Wada Japan
155  [21] Ryan Lee & Vicky Hsu Tævan
159  [20] Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
159  [20] Lewis Lin & Liv Chen Tævan
159  [20] Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
159  [20] Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
159  [20] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
159  [20] Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
165  [19] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
165  [19] Mpho Kgatla & Christine Frltsch Suður Afríka
165  [19] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
168  [18] Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
168  [18] Daisuke Itou & Mayumi Ban Japan
168  [18] Jae Won Park & Ji Young Hong Suður-Kórea
168  [18] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Tævan
172  [17] Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
172  [17] Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
172  [17] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
172  [17] Dmitriy Kolyadich & Jessica Suriadi Indónesía
176  [16] Sekyoung Park & Jieun Lee Suður-Kórea
176  [16] Han Zhengqing & Chan Po Yan Hong Kong
178  [15] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
178  [15] Tian Lei & Qianqian Ju Kína
178  [15] Owen Nene & Linda Green-Thompson Suður Afríka
181  [14] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
182  [13] Frank Pu & Ivy Ba Tævan
182  [13] Claudio Reale & Darya Leskova Ítalía
184  [12] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
185  [11] David Barnes & Danyelle Clarke England
185  [11] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
187  [10] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
188  [8] Tian Qiu & Han Yue Deng Kína
189  [7] Ping Liem & Alexandra Pickering England
190  [6] Suyin Wei & Wenting Cheng Frakkland
191  [3] Ng Ka Ho & Wendy Kwok Hong Kong
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}