Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Professional Rising Star Ballroom 28. maí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Professional Rising Star Ballroom 28. maí 2018

Úrslit

1  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Spánn
2  Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
3  Jack Beale & Natalia Siyanko England
4  Andrii Mykhailov & Anna Bohachova Úkraína
5  Jinxuan Tu & Meng Xue Peng Kína
6  Igor Kobiuk & Valeryya Kalyschuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Zhang Chi & Yanna Zhang Kína
8  [16] Christian De Cillis & Kamila Brozovska Ítalía
9  [15] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
10  [13] Aleksandr Ostrovsky & Mariya Kerentseva Rússland
10  [13] Valeriu Ursache & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
12  [9] Ben Taylor & Stefanie Bossen England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [22] Jim Chen & Anita Chen (aka Chen Yanjun) Tævan
14  [20] Cristian Radvan & Kristina Kudelko Bandaríkin
15  [18] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
15  [18] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
17  [17] Dmitri Nakostenko & Alina Oshchepkova Rússland
18  [12] Wu Ke & Mariia Hirvonen Kína
19  [11] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
20  [8] Vladislav Lutskyi & Tetyana Rozhkova Úkraína
21  [7] Guo Ying & Xin Yuan Wan England
22  [5] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
23  [4] Volodymyr Odintsov & Maria Nogovitsyna Úkraína
24  Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin

4. umferð (topp 51)

25  [19] Aleksey Polozhaenko & Vera Shiryaeva Rússland
25  [19] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
27  [17] Sergiy Bosetskyy & Kateryna Mizera Úkraína
27  [17] Vyacheslav Kostyanets & Valeryya Kostyanets Bandaríkin
29  [16] Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
30  [15] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
30  [15] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
32  [14] David Klar & Denise Margret Yaghi Ástralía
32  [14] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
32  [14] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
32  [14] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
36  [13] Riccardo Conte & Eleonora Conte (aka Filippi) Ítalía
37  [12] Wu Hao & Ding Nan Kína
37  [12] Dmytro Savynskyi & Yulia Savynska (aka Fursova) Úkraína
39  [10] Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
39  [10] Jonas Kazlauskas & Kathleen Ilo Bandaríkin
41  [9] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
41  [9] Minseok Choi & Jeong Yoon Kang Suður-Kórea
41  [9] Maksim Ilinov & Viktoriya Ilinova (aka Bakalyar) Úkraína
41  [9] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
45  [8] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
45  [8] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
47  [7] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
48  [6] Mikhail Eremeev & Olesya Eremeeva Singapúr
48  [6] Jinung Kim & Sena Kang Suður-Kórea
50  [5] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
50  [5] Tomasz Wezykowski & Yaroslava Perederiy England

3. umferð (topp 96)

52  [20] Kun Qian & Liu Yang Kína
52  [20] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína
54  [19] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
54  [19] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
54  [19] Evgeniy Mayorov & Olga Lisovskaya Bandaríkin
54  [19] Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
58  [18] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
58  [18] Artur Kozun & Natasha Barrera Bandaríkin
60  [17] Mario Cicala & Bianca Tonizzo Ástralía
60  [17] Vladyslav Dolya & Maria Vysotskaya Bandaríkin
60  [17] Shin Wakashiro & Yulia Tatsumi Japan
63  [16] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
63  [16] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
63  [16] Christopher Millward & Victoria Bennett England
63  [16] Shuai Shao & Sae Tanaka Japan
63  [16] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
68  [15] Niklas Neureuther & Katharina Reichel Þýskaland
69  [14] Yuji Hiroshima & Arisa Ishiwata Japan
70  [13] Li Miao & Zhou Yang Bowen Kína
70  [13] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
72  [12] Kenta Izaki & Saori Ito Japan
72  [12] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
72  [12] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
75  [11] Tetsuya Konnno & Kaori Inoguchi Japan
75  [11] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda Japan
75  [11] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
75  [11] Yu Xiaorong & Li Hangpei Kína
75  [11] Debin Xu & Yuxi Sun Kína
80  [10] Semen Iatsenko & Anastasiya Pashkeeva Rússland
80  [10] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
80  [10] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
80  [10] Marco Tocchini & Elisa Fabiani Ítalía
80  [10] Bul Hwi Yu & Bo Gyeong Suður-Kórea
85  [7] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma Japan
85  [7] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
85  [7] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
85  [7] Joey Yeh & Doris Sun Tævan
89  [6] Pavel Bic & Ersi Nie Bandaríkin
89  [6] Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
89  [6] Yi Bin Zhang & Jun Ou Yang Kína
92  [5] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
92  [5] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
94  [3] Yohei Fujita & Mirai Ii Japan
95  [2] Etienne Hoogstraten & Anneke Poort Holland
96  [1] Alex Spencer & Alina Spencer Bandaríkin

2. umferð (topp 157)

97  [24] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
97  [24] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
97  [24] Daniel Vesnovskiy & Emily Thorpe Bandaríkin
97  [24] Yingfeng Zeng & Mengni Su Kína
101  [23] Pavel Cherdantsau & Svetlana Rudkovskaya Bandaríkin
101  [23] Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
101  [23] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
101  [23] Yue Tian & Chen Tingting Kína
105  [22] Billy Lin & Patty Hsiao Tævan
106  [21] Takuya Choso & Chiaki Nakagawa Japan
106  [21] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
106  [21] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
106  [21] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan
106  [21] Katsuyoshi Nishida & Haruka Sato Japan
106  [21] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
112  [19] Chen Yat Kat & Yi Nan Zhou Kína
112  [19] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
112  [19] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
112  [19] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
116  [18] Noriyasu Tanaka & Michiko Kato Japan
117  [17] Yuto Arai & Yuki Mori Japan
117  [17] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
119  [16] Yutaro Matsuzaki & Mako Tomioka Japan
120  [15] Sarosh Ahmad & Zoe Wydroug Bandaríkin
120  [15] Leo An & Lia Jang Suður-Kórea
122  [14] Toshihiro Oka & Mizuki Hirade Japan
123  [13] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
123  [13] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
125  [12] Brian Ocana & Karla Ocana Filips Eyjar
125  [12] Naoto Okada & Eriko Okada (aka Wakatsuki) Japan
127  [11] Kazuki Niimi & Shiho Kamata Japan
127  [11] Jonathan Rodriguez Perez & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
127  [11] Tomoyuki Sakurai & Saori Kisu Japan
127  [11] Stefano Su & Yvonne Hong Tævan
127  [11] Dao Yuan Xue & Jin Nyu Yang Kína
132  [10] Chih-Chin Hsu & Shih-Hsuan Fan Chiang Tævan
132  [10] Shunya Murasawa & Yuka Kanetake Japan
132  [10] Shota Ouchi & Chinatsu Hatsuse Japan
132  [10] Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
132  [10] Simon Shih & Jasmine Ku Tævan
132  [10] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
138  [9] Kentaroh Tanaka & Satomi Tanaka Japan
138  [9] Mitsuyoshi Yamasaki & Keiko Takeda Japan
140  [8] Yuusuke Takahashi & Maria Kakizaki Japan
140  [8] Yoshihito Tsukioka & Yuiko Fujinuki Japan
140  [8] Lei Wang & Christita Ng Yuen Ping Hong Kong
143  [7] Takahiro Hatakeyama & Yukari Numata Japan
143  [7] Hideaki Kurosawa & Ayako Mitsuhashi Japan
143  [7] Ting-Ting Lin & Feng Zhen Kína
146  [6] Pasin Pongtanatron & Kamonthip Jirawattanadumrong Tæland
146  [6] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
148  [5] Yasuhlro Nishimura & Chikage Nakahara Japan
148  [5] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
148  [5] Kenneth Woo & Alice Cheung Hong Kong
151  [3] Yiming Peter Chen & Mai-Maan Cecilia Chow Singapúr
151  [3] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
151  [3] Eric Labita & Eng Ai Lim Singapúr
154  [2] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
154  [2] Gaku Sakakihara & Nana Sakakihara (aka Yasaka) Japan
156  [1] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
156  [1] Nontachai Meksawad & Benjawan Noomprasit Tæland

1. umferð (topp 201)

158  [23] Kunyu Hsieh & Yichun Chloe Ko Kína
158  [23] Vincent Tseng & Jenny Chang Tævan
158  [23] Zhen Yu Yang & Qing Wan Kína
161  [22] Chiang Wen Fan & Li Ju Wang Tævan
161  [22] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
161  [22] Bu-il Lee & Mi-ri Kim Suður-Kórea
161  [22] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
161  [22] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
161  [22] Narihiko Tanizaki & Yukie Fujimura Japan
161  [22] Sean Weng & April Chen Tævan
168  [21] Oscar Kraan & Leanne Blaas Holland
168  [21] Sewoong Sin & Hae Jung Choi Suður-Kórea
170  [19] Dong Huang He & Carman Chui Kína
170  [19] Seiji Ishii & Asami Mizuma Japan
170  [19] Byoung Hang Lee & Su Jung Sung Suður-Kórea
170  [19] Ku Lung-Yin & Chen-jung Chen Tævan
170  [19] Shingo Matsuura & Marina Umihara Japan
170  [19] Yao Sheng & Ping Nicole Guo Tævan
176  [18] Katsunori Mimoto & Kaori Kitahata Japan
176  [18] Shin Mitsuda & Mino Mizumoto Japan
176  [18] Vladimir Morochko & Natalia Razhnovskaya Ítalía
176  [18] Heung Cheol Shin & Eun Hye Lee Suður-Kórea
180  [17] Wen Jen Chan & Chun Hsiang Lin Tævan
180  [17] Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
180  [17] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
183  [16] Yiu Fai Chan & Lai Na Wong Hong Kong
183  [16] Akira Hanamoto & Noriko Tagawa Japan
183  [16] Zhou Lin & Catherine Cheng Hong Kong
183  [16] Yasuto Nakashima & Aika Nakashima Japan
187  [15] Man Ching Chan & Yu Lam Hong Kong
187  [15] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
187  [15] Daisuke Itou & Mayumi Ban Japan
190  [14] Yang Bin & Sin Ping Kwok Kína
190  [14] Kazumasa Harada & Yoshiko Tahara Japan
192  [13] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
193  [12] Pierangelo Lavezzato & Monica Artuso Ítalía
193  [12] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
195  [10] Penwell Nhalpo & Ziphelele Lindelwa Suður Afríka
196  [8] Cheng-Tsong Hung & Pi-Lien Chen Tævan
197  [7] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
197  [7] Tung-Yang Lee & Shiou-Ching Chang Tævan
197  [7] Takashi Saito & Miyuki Watanabe Japan
200  [2] Ng Ka Ho & Wendy Kwok Hong Kong
200  [2] Andy Hsiung & Zoe Chou Tævan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}