Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Professional Latin 31. maí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Professional Latin 31. maí 2018

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
4  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
7  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
9  Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
10  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
11  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
11  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
13  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Mirco Risi & Svetlana Borisova Ítalía
15  Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
16  Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
17  Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
18  Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
18  Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
20  Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
21  Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
22  Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada
23  Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
24  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
25  Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
26  Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
27  Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
28  Vitaly Sevastianov & Angelique Meyer Frakkland
29  Aleksandr Skarlato & Loreta Kriksciukaityte Bandaríkin

4. umferð (topp 49)

30  Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
31  Li Di & Zhao Lei Kína
32  Ivan Mulyavka & Karin Rooba Bandaríkin
33  Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
34  Roman Malkov & Ewa Malik England
35  Andrey Gorbunov & Karla Gerbes Ástralía
35  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
37  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
38  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
39  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
40  Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
41  Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Pólland
42  Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
42  Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
42  Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
45  Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
46  Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
47  Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
48  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
48  Ji Wang & Pan Jianhui Kína

3. umferð (topp 98)

50  [23] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
50  [23] Benjamin Jones & Amy Dowden England
50  [23] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
53  [21] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
53  [21] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
55  [20] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
55  [20] Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
55  [20] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
55  [20] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
59  [19] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
59  [19] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
61  [18] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
61  [18] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
63  [15] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
63  [15] Stanislav Nikolaev & Victoria Nikulshina Rússland
63  [15] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
63  [15] Dimitri Serre & Anna Romanova Þýskaland
63  [15] Leo Liu Xiao & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Kína
68  [14] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
69  [13] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
69  [13] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
69  [13] Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
72  [12] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
72  [12] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
72  [12] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
72  [12] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
72  [12] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
77  [11] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
77  [11] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
79  [10] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
79  [10] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
79  [10] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
79  [10] Marcello Nuzio & Anna Martynova Ítalía
79  [10] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
84  [9] Lukas Alisauskas & Simona Grubeviciute Litháen
84  [9] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
84  [9] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
84  [9] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
88  [8] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
88  [8] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
90  [7] Jake Davies & Olena Kalinina England
90  [7] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
92  [6] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
92  [6] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
94  [5] Kirill Netsvetaev & Aleksandra Antonenko Rússland
95  [4] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
95  [4] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
97  [3] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
98  [1] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael

2. umferð (topp 172)

99  [22] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
99  [22] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
101  [21] Vlad Astafiev & Annie He Xiao Bandaríkin
101  [21] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
101  [21] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
101  [21] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
101  [21] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
106  [20] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
106  [20] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
106  [20] Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
106  [20] Richard Still & Morgan Hemphill England
110  [18] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
110  [18] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
110  [18] Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
113  [17] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
114  [16] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
114  [16] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
114  [16] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
114  [16] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
118  [15] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
118  [15] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
118  [15] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
118  [15] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
122  [13] Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
122  [13] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
122  [13] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
122  [13] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
126  [12] Yuri Dimitrov & Stefania Tsertou Grikkland
126  [12] Eyal Gleanz & Amanda Fleising Kanada
126  [12] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
126  [12] Cheng Li & Wen Zhen Li Kína
126  [12] Alina Maletskaia & Pavel Rostokin Rússland
126  [12] Erik Petrosyan & Margarita Taryan Bandaríkin
126  [12] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
133  [11] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
133  [11] Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
133  [11] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
133  [11] Ruud Moers & Jill Van Dijk Holland
137  [10] Joseph Carta & Cheng Hsi Chieh Tævan
137  [10] Dmitriy Kolyadich & Jessica Suriadi Indónesía
139  [9] Jaehyeon Choi & Younga Kim Suður-Kórea
139  [9] Bo Cheng Sheng & Xi Yu Luo Kína
139  [9] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Tævan
139  [9] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
139  [9] Tian Xia & Cong Zeng Kína
144  [8] Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
144  [8] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
144  [8] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
144  [8] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
144  [8] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
149  [7] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
149  [7] Jae Hyun & Hana Jo Suður-Kórea
149  [7] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
149  [7] Mikko Matikka & Kerttu Sakki Finnland
149  [7] Shingo Matsuura & Marina Umihara Japan
149  [7] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
149  [7] Ayuto Saeki & Miyo Saito Japan
149  [7] Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
157  W Jeremy Basile & Kate Moore England
157  [6] Jam Liu & Eliza Lin Tævan
157  [6] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
157  [6] Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
161  [5] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
161  [5] Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
161  [5] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
161  [5] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
161  [5] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
166  [3] Jae Sung Kim & Bong Ju Yeo Suður Afríka
166  [3] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
166  [3] Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
166  [3] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
170  [2] Hyun Hoo Lee & Se Hee Jang Suður-Kórea
171  [1] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
171  [1] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan

1. umferð (topp 237)

173  [27] Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
173  [27] Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
173  [27] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
173  [27] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
177  [26] Hyacinthos Christou & Elena Blotkevich England
177  [26] Masaya Kuno & Yuka Wada Japan
177  [26] Tian Lei & Qianqian Ju Kína
177  [26] Lewis Lin & Liv Chen Tævan
177  [26] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
182  [25] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
182  [25] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
184  [24] Junya Hiraga & Kaori Hiraga Japan
184  [24] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
184  [24] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
184  [24] Ricardo Ribeiro Cabaço & Vanessa Varela Portúgal
184  [24] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
189  [23] Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
189  [23] Simone Di Lisio & Mara Ippoliti Ítalía
189  [23] Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
192  [22] Mozac Chuang & Ariel Yu Tævan
192  [22] Jose Liu & Yuna Yao Tævan
192  [22] Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
195  [21] Mpho Kgatla & Christine Frltsch Suður Afríka
195  [21] Koki Nakamura & Kasumi Oosio Japan
197  [20] Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
197  [20] Kyung Ho Park & Mihye Gi Suður-Kórea
197  [20] Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
197  [20] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
201  [19] Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
201  [19] Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
201  [19] Jae Woon Kim & Yeonhee Lee Suður-Kórea
201  [19] Ryan Lee & Vicky Hsu Tævan
201  [19] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
201  [19] Eric Po & Una Po Hong Kong
201  [19] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
208  [18] Owen Nene & Linda Green-Thompson Suður Afríka
209  [17] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
210  [16] Stefano Su & Yvonne Hong Tævan
211  [15] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
211  [15] Ritzen Yang & Hsin-Yi Lin Tævan
213  [14] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
214  [13] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
214  [13] Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
216  [12] Luo Qi Xuan & Sun Fang Kína
217  [11] Han Zhengqing & Chan Po Yan Hong Kong
218  [10] David Barnes & Danyelle Clarke England
218  [10] Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
218  [10] Frank Pu & Ivy Ba Tævan
221  [9] Yohei Fukuda & Risa Matsushita Japan
221  [9] Jae Won Park & Ji Young Hong Suður-Kórea
223  [8] Daisuke Itou & Mayumi Ban Japan
223  [8] Sekyoung Park & Jieun Lee Suður-Kórea
225  [7] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
225  [7] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
225  [7] Yuuji Tani & Satomi Tani Japan
228  [6] Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
228  [6] Ku Lung-Yin & Chen-jung Chen Tævan
228  [6] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
231  [5] Ping Liem & Alexandra Pickering England
231  [5] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
233  [4] Ivan Ma & Christine Tu Hong Kong
233  [4] Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
233  [4] Tian Qiu & Han Yue Deng Kína
236  [3] Ng Ka Ho & Wendy Kwok Hong Kong
236  [3] Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}