Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Professional Jive 31. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Professional Jive 31. maí 2018

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
6  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [6] Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
8  [4] Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
9  [1] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
9  [1] Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
11  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
11  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [4] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
14  [3] Mirco Risi & Svetlana Borisova Ítalía
15  [2] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
15  [2] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
15  [2] Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
18  [1] Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
18  [1] Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
18  [1] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
18  [1] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
18  [1] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
23  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
23  Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
23  Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada

4. umferð (topp 49)

26  [4] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
26  [4] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
26  [4] Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
26  [4] Aleksandr Skarlato & Loreta Kriksciukaityte Bandaríkin
30  [3] Li Di & Zhao Lei Kína
30  [3] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
30  [3] Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
30  [3] Roman Malkov & Ewa Malik England
30  [3] Vitaly Sevastianov & Angelique Meyer Frakkland
30  [3] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
36  [2] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
36  [2] Andrey Gorbunov & Karla Gerbes Ástralía
36  [2] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
36  [2] Ivan Mulyavka & Karin Rooba Bandaríkin
36  [2] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
36  [2] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
42  [1] Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
42  [1] Przemyslaw Modrzynski & Magdalena Zybura Bandaríkin
42  [1] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
42  [1] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
42  [1] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
47  Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
47  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
47  Ji Wang & Pan Jianhui Kína

3. umferð (topp 98)

50  [23] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
50  [23] Benjamin Jones & Amy Dowden England
50  [23] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
53  [21] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
53  [21] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
55  [20] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
55  [20] Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
55  [20] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
55  [20] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
59  [19] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
59  [19] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
61  [18] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
61  [18] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
63  [15] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
63  [15] Stanislav Nikolaev & Victoria Nikulshina Rússland
63  [15] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
63  [15] Dimitri Serre & Anna Romanova Þýskaland
63  [15] Leo Liu Xiao & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Kína
68  [14] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
69  [13] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
69  [13] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
69  [13] Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
72  [12] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
72  [12] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
72  [12] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
72  [12] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
72  [12] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
77  [11] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
77  [11] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
79  [10] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
79  [10] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
79  [10] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
79  [10] Marcello Nuzio & Anna Martynova Ítalía
79  [10] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
84  [9] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
84  [9] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
84  [9] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
84  [9] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
88  [8] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
88  [8] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
90  [7] Jake Davies & Olena Kalinina England
90  [7] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
92  [6] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
92  [6] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
94  [5] Kirill Netsvetaev & Aleksandra Antonenko Rússland
95  [4] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
95  [4] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
97  [3] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
98  [1] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael

2. umferð (topp 172)

99  [22] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
99  [22] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
101  [21] Vlad Astafiev & Annie He Xiao Bandaríkin
101  [21] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
101  [21] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
101  [21] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
101  [21] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
106  [20] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
106  [20] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
106  [20] Jordan Seawright & Tjasa Novak Bandaríkin
106  [20] Richard Still & Morgan Hemphill England
110  [18] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
110  [18] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
110  [18] Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
113  [17] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
114  [16] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
114  [16] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
114  [16] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
114  [16] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
118  [15] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
118  [15] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
118  [15] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
118  [15] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
122  [13] Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
122  [13] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
122  [13] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
122  [13] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
126  [12] Yuri Dimitrov & Stefania Tsertou Grikkland
126  [12] Eyal Gleanz & Amanda Fleising Kanada
126  [12] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
126  [12] Cheng Li & Wen Zhen Li Kína
126  [12] Alina Maletskaia & Pavel Rostokin Rússland
126  [12] Erik Petrosyan & Margarita Taryan Bandaríkin
126  [12] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
133  [11] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
133  [11] Ignace Lee & Cherry Ho Tævan
133  [11] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
133  [11] Ruud Moers & Jill Van Dijk Holland
137  [10] Joseph Carta & Cheng Hsi Chieh Tævan
137  [10] Dmitriy Kolyadich & Jessica Suriadi Indónesía
139  [9] Jaehyeon Choi & Younga Kim Suður-Kórea
139  [9] Bo Cheng Sheng & Xi Yu Luo Kína
139  [9] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Tævan
139  [9] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
139  [9] Tian Xia & Cong Zeng Kína
144  [8] Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
144  [8] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
144  [8] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
144  [8] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Ísrael
144  [8] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
149  [7] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
149  [7] Jae Hyun & Hana Jo Suður-Kórea
149  [7] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
149  [7] Mikko Matikka & Kerttu Sakki Finnland
149  [7] Shingo Matsuura & Marina Umihara Japan
149  [7] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
149  [7] Ayuto Saeki & Miyo Saito Japan
149  [7] Hiromu Takeuchi & Yuki Nakajima Japan
157  W Jeremy Basile & Kate Moore England
157  [6] Jam Liu & Eliza Lin Tævan
157  [6] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
157  [6] Dmytro Volkov & Olga Volkova (aka Kiseleva) Úkraína
161  [5] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
161  [5] Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
161  [5] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
161  [5] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
161  [5] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
166  [3] Jae Sung Kim & Bong Ju Yeo Suður Afríka
166  [3] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
166  [3] Fuminori Sato & Yuko Sato Japan
166  [3] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
170  [2] Hyun Hoo Lee & Se Hee Jang Suður-Kórea
171  [1] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
171  [1] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan

1. umferð (topp 237)

173  [27] Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
173  [27] Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
173  [27] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
173  [27] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
177  [26] Hyacinthos Christou & Elena Blotkevich England
177  [26] Masaya Kuno & Yuka Wada Japan
177  [26] Tian Lei & Qianqian Ju Kína
177  [26] Lewis Lin & Liv Chen Tævan
177  [26] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
182  [25] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
182  [25] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
184  [24] Junya Hiraga & Kaori Hiraga Japan
184  [24] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
184  [24] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
184  [24] Ricardo Ribeiro Cabaço & Vanessa Varela Portúgal
184  [24] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
189  [23] Eric Chen & Li Xiao Bo Tævan
189  [23] Simone Di Lisio & Mara Ippoliti Ítalía
189  [23] Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
192  [22] Mozac Chuang & Ariel Yu Tævan
192  [22] Jose Liu & Yuna Yao Tævan
192  [22] Takamasa Sirai & Yuki Izumi Japan
195  [21] Mpho Kgatla & Christine Frltsch Suður Afríka
195  [21] Koki Nakamura & Kasumi Oosio Japan
197  [20] Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
197  [20] Kyung Ho Park & Mihye Gi Suður-Kórea
197  [20] Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
197  [20] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
201  [19] Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
201  [19] Izuru Katsuno & Ai Asaumi Japan
201  [19] Jae Woon Kim & Yeonhee Lee Suður-Kórea
201  [19] Ryan Lee & Vicky Hsu Tævan
201  [19] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
201  [19] Eric Po & Una Po Hong Kong
201  [19] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
208  [18] Owen Nene & Linda Green-Thompson Suður Afríka
209  [17] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
210  [16] Stefano Su & Yvonne Hong Tævan
211  [15] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
211  [15] Ritzen Yang & Hsin-Yi Lin Tævan
213  [14] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
214  [13] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
214  [13] Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
216  [12] Luo Qi Xuan & Sun Fang Kína
217  [11] Han Zhengqing & Chan Po Yan Hong Kong
218  [10] David Barnes & Danyelle Clarke England
218  [10] Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
218  [10] Frank Pu & Ivy Ba Tævan
221  [9] Yohei Fukuda & Risa Matsushita Japan
221  [9] Jae Won Park & Ji Young Hong Suður-Kórea
223  [8] Daisuke Itou & Mayumi Ban Japan
223  [8] Sekyoung Park & Jieun Lee Suður-Kórea
225  [7] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
225  [7] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
225  [7] Yuuji Tani & Satomi Tani Japan
228  [6] Tu Yi Cheng & Yi Wen Lan Tævan
228  [6] Ku Lung-Yin & Chen-jung Chen Tævan
228  [6] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
231  [5] Ping Liem & Alexandra Pickering England
231  [5] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
233  [4] Ivan Ma & Christine Tu Hong Kong
233  [4] Takuya Matsunaga & Yurie Mori Japan
233  [4] Tian Qiu & Han Yue Deng Kína
236  [3] Ng Ka Ho & Wendy Kwok Hong Kong
236  [3] Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}