Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Professional Foxtrot 1. júní 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Professional Foxtrot 1. júní 2018

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Katusha Demidova Bandaríkin
2  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
3  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
4  Domen Krapez & Natasha Karabey Þýskaland
5  Valerio Colantoni & Monica Nigro Ítalía
6  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [3] Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
8  [2] Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
9  [1] Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
10  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
10  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
10  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [4] Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
14  [3] Iaroslav Bieliei & Liliia Bieliei (aka Gladiuk) Bandaríkin
14  [3] Dusan Dragovic & Valeriya Agikyan England
14  [3] Rüdiger Homm & Katya Kanevskaya Bandaríkin
17  [2] Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Spánn
17  [2] Gianni Caliandro & Arianna Esposito Ítalía
17  [2] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
20  [1] Jack Beale & Natalia Siyanko England
20  [1] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
20  [1] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
20  [1] Vladislav Shahov & Ekaterina Popova Bandaríkin
20  [1] Alexandr Voskalchuk & Veronika Egorova Bandaríkin
25  Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England

4. umferð (topp 48)

26  [5] Igor Kobiuk & Valeryya Kalyschuk Úkraína
26  [5] Wei Ping Li & Cen Zheng Kína
28  [4] Andrii Mykhailov & Anna Bohachova Úkraína
28  [4] Aleksandr Ostrovsky & Mariya Kerentseva Rússland
28  [4] Jinxuan Tu & Meng Xue Peng Kína
31  [3] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
32  [2] Zhang Chi & Yanna Zhang Kína
32  [2] Christian De Cillis & Kamila Brozovska Ítalía
32  [2] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
32  [2] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
32  [2] Dmitri Nakostenko & Alina Oshchepkova Rússland
32  [2] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
32  [2] Valeriu Ursache & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
39  [1] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
39  [1] Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Bandaríkin
39  [1] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
39  [1] Cristian Radvan & Kristina Kudelko Bandaríkin
39  [1] Alex Sindila & Jade Main England
39  [1] Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
45  Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
45  Andrey Begunov & Anna Demidova Bandaríkin
45  Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
45  Nikita Novikov & Dovile Sutaite Hong Kong

3. umferð (topp 95)

49  [19] Jim Chen & Anita Chen (aka Chen Yanjun) Tævan
50  [18] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
51  [17] Francesco Paris & Natalia Driker Ísrael
52  [16] Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin
52  [16] Nikolai Cheremukhin & Viktorija Cheremukhin Bandaríkin
52  [16] Wu Ke & Mariia Hirvonen Kína
52  [16] Guo Ying & Xin Yuan Wan England
56  [15] Wu Hao & Ding Nan Kína
56  [15] Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
56  [15] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
59  [14] Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
59  [14] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
61  [13] Sergiy Bosetskyy & Kateryna Mizera Úkraína
61  [13] Pavel Dvorak & Pauline van Valkengoed Holland
61  [13] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
61  [13] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
61  [13] Bul Hwi Yu & Bo Gyeong Suður-Kórea
66  [11] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
67  [10] David Klar & Denise Margret Yaghi Ástralía
67  [10] Aleksey Polozhaenko & Vera Shiryaeva Rússland
69  [9] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
69  [9] Kun Qian & Liu Yang Kína
69  [9] Dmytro Savynskyi & Yulia Savynska (aka Fursova) Úkraína
72  [8] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
73  [7] Artur Kozun & Natasha Barrera Bandaríkin
73  [7] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
75  [5] Minseok Choi & Jeong Yoon Kang Suður-Kórea
75  [5] Riccardo Conte & Eleonora Conte (aka Filippi) Ítalía
75  [5] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
75  [5] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
75  [5] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
80  [4] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
80  [4] Yuji Hiroshima & Arisa Ishiwata Japan
80  [4] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan
80  [4] Shuai Shao & Sae Tanaka Japan
80  [4] Richard Still & Morgan Hemphill England
85  [3] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
85  [3] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
85  [3] Mikhail Eremeev & Olesya Eremeeva Singapúr
85  [3] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
85  [3] Vyacheslav Kostyanets & Valeryya Kostyanets Bandaríkin
85  [3] Volodymyr Odintsov & Maria Nogovitsyna Úkraína
85  [3] Shin Wakashiro & Yulia Tatsumi Japan
92  [2] Maksim Kotlov & Tatyana Zayts Rússland
93  [1] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína
94  Maksim Ilinov & Viktoriya Ilinova (aka Bakalyar) Úkraína
94  Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan

2. umferð (topp 153)

96  [21] Evgeniy Mayorov & Olga Lisovskaya Bandaríkin
96  [21] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
98  [20] Semen Iatsenko & Anastasiya Pashkeeva Rússland
99  [19] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
99  [19] Li Miao & Zhou Yang Bowen Kína
99  [19] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
99  [19] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
103  [18] Kunyu Hsieh & Yichun Chloe Ko Kína
103  [18] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
103  [18] Christopher Millward & Victoria Bennett England
103  [18] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
103  [18] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
103  [18] Tomasz Wezykowski & Yaroslava Perederiy England
103  [18] Debin Xu & Yuxi Sun Kína
110  [17] Kenta Izaki & Saori Ito Japan
110  [17] Alex Spencer & Alina Spencer Bandaríkin
112  [16] Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
112  [16] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
112  [16] Jinung Kim & Sena Kang Suður-Kórea
112  [16] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
112  [16] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
112  [16] Daniel Vesnovskiy & Emily Thorpe Bandaríkin
118  [15] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
118  [15] Yu Xiaorong & Li Hangpei Kína
118  [15] Yingfeng Zeng & Mengni Su Kína
121  [14] Naoto Okada & Eriko Okada (aka Wakatsuki) Japan
121  [14] Lee Wen-Hsuan & Lin Chang-Hung Tævan
123  [13] Chen Yat Kat & Yi Nan Zhou Kína
124  [12] Tetsuya Konnno & Kaori Inoguchi Japan
124  [12] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma Japan
124  [12] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
124  [12] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
128  [11] Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
128  [11] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
128  [11] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
128  [11] Yue Tian & Chen Tingting Kína
132  [10] Etienne Hoogstraten & Anneke Poort Holland
133  [9] Yohei Fujita & Mirai Ii Japan
133  [9] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
133  [9] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
133  [9] Yi Bin Zhang & Jun Ou Yang Kína
133  [9] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
138  [8] Billy Lin & Patty Hsiao Tævan
138  [8] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda Japan
138  [8] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
138  [8] Katsuyoshi Nishida & Haruka Sato Japan
138  [8] Toshihiro Oka & Mizuki Hirade Japan
138  [8] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
144  [7] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
144  [7] Shota Ouchi & Chinatsu Hatsuse Japan
146  [6] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
146  [6] Dao Yuan Xue & Jin Nyu Yang Kína
148  [5] Takuya Choso & Chiaki Nakagawa Japan
148  [5] Niklas Neureuther & Katharina Reichel Þýskaland
148  [5] Mitsuyoshi Yamasaki & Keiko Takeda Japan
151  [4] Yutaro Matsuzaki & Mako Tomioka Japan
152  [2] Yuto Arai & Yuki Mori Japan
152  [2] Tomoyuki Sakurai & Saori Kisu Japan

1. umferð (topp 232)

154  [25] Leo An & Lia Jang Suður-Kórea
154  [25] Pavel Bic & Ersi Nie Bandaríkin
154  [25] Maksim Khuzhaiarov & Natalya Savinkova Rússland
154  [25] Noriyasu Tanaka & Michiko Kato Japan
154  [25] Joey Yeh & Doris Sun Tævan
159  [24] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
160  [23] Jonathan Rodriguez Perez & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
160  [23] Simon Shih & Jasmine Ku Tævan
162  [22] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
162  [22] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
164  [21] Kentaroh Tanaka & Satomi Tanaka Japan
165  [19] Cyril Passerat & Aude Lesaicherre Frakkland
166  [18] Shin Mitsuda & Mino Mizumoto Japan
166  [18] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
168  [17] Dong Huang He & Carman Chui Kína
169  [16] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
169  [16] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan
171  [15] Hideaki Kurosawa & Ayako Mitsuhashi Japan
171  [15] Kazuki Niimi & Shiho Kamata Japan
171  [15] Stefano Su & Yvonne Hong Tævan
174  [14] Shunya Murasawa & Yuka Kanetake Japan
174  [14] Brian Ocana & Karla Ocana Filips Eyjar
174  [14] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
174  [14] Vincent Tseng & Jenny Chang Tævan
178  [13] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
178  [13] Eric Labita & Eng Ai Lim Singapúr
178  [13] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
178  [13] Zhen Yu Yang & Qing Wan Kína
182  [12] Ting-Ting Lin & Feng Zhen Kína
182  [12] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
184  [11] Sarosh Ahmad & Zoe Wydroug Bandaríkin
184  [11] Yiming Peter Chen & Mai-Maan Cecilia Chow Singapúr
184  [11] Oscar Kraan & Leanne Blaas Holland
184  [11] Katsunori Mimoto & Kaori Kitahata Japan
184  [11] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
184  [11] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
190  [10] Chih-Chin Hsu & Shih-Hsuan Fan Chiang Tævan
190  [10] Yasuto Nakashima & Aika Nakashima Japan
190  [10] Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
190  [10] Yoshihito Tsukioka & Yuiko Fujinuki Japan
194  [9] David Koglin & Stephanie Götz Þýskaland
194  [9] Pasin Pongtanatron & Kamonthip Jirawattanadumrong Tæland
196  [8] Narihiko Tanizaki & Yukie Fujimura Japan
196  [8] Lei Wang & Christita Ng Yuen Ping Hong Kong
196  [8] Timothy Wendland & Kay Wendland Japan
196  [8] Hirochika Yamamoto & Risako Muramatsu Japan
196  [8] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
201  [7] Chiang Wen Fan & Li Ju Wang Tævan
201  [7] Tekie Ng & Stella Lau Hong Kong
201  [7] Yuusuke Takahashi & Maria Kakizaki Japan
204  [6] Bryan Chen & Amanda Chen Tævan
204  [6] Daniel Erychleb & Dana Jiríkova Tékkland
204  [6] Takahiro Hatakeyama & Yukari Numata Japan
204  [6] Ku Lung-Yin & Chen-jung Chen Tævan
204  [6] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
204  [6] Yao Sheng & Ping Nicole Guo Tævan
204  [6] Heung Cheol Shin & Eun Hye Lee Suður-Kórea
204  [6] Sewoong Sin & Hae Jung Choi Suður-Kórea
204  [6] Sean Weng & April Chen Tævan
213  [5] Man Ching Chan & Yu Lam Hong Kong
213  [5] Akira Hanamoto & Noriko Tagawa Japan
213  [5] Kazumasa Harada & Yoshiko Tahara Japan
213  [5] Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
213  [5] Seiji Ishii & Asami Mizuma Japan
218  [4] Daisuke Itou & Mayumi Ban Japan
218  [4] Nontachai Meksawad & Benjawan Noomprasit Tæland
220  [3] Yong Je Kang & Haesuk Lee Suður-Kórea
220  [3] Yasuhlro Nishimura & Chikage Nakahara Japan
222  [2] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
223  [1] Huang Chien Hao & Lin Bao Malasía
223  [1] Cheng-Tsong Hung & Pi-Lien Chen Tævan
223  [1] Bu-il Lee & Mi-ri Kim Suður-Kórea
223  [1] Takashi Saito & Miyuki Watanabe Japan
223  [1] Kenneth Woo & Alice Cheung Hong Kong
228  Wen Jen Chan & Chun Hsiang Lin Tævan
228  Yiu Fai Chan & Lai Na Wong Hong Kong
228  Ng Ka Ho & Wendy Kwok Hong Kong
228  Byoung Hang Lee & Su Jung Sung Suður-Kórea
228  Ivan Ma & Christine Tu Hong Kong
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}