Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Amateur Rising Star Ballroom 24. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Amateur Rising Star Ballroom 24. maí 2018

Úrslit

1  Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
2  Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
3  Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
4  Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
5  Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
6  Alvin Yao Yi Wen & Annie Zhao Ai Ni Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Congxian Xie & Yuting Luo Kína
8  [19] Roman Sukhomlyn & Sonya Tsekanovsky Úkraína
9  [18] Mykyta Vasylenko & Anna Alekseeva Úkraína
10  [17] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
10  [17] Brandon Stanley & Diana Miroshnichenko England
12  [11] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [23] Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
14  [22] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
15  [21] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
16  [17] Oliver Hand & Lydia Hall England
16  [17] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
18  [16] Shoukun Lin & Meng Meng Wei Kína
18  [16] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
20  [15] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
21  [11] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
21  [11] Wang Kun & Xu Wan Kína
23  [10] Argo Oblikas & Rosie Ward England
23  [10] Denis Savitskiy & Elena Tregub Úkraína
25  [9] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía

4. umferð (topp 49)

26  [21] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
26  [21] Nie Yanhui & Yiwen Hou Kína
28  [20] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
29  [19] Daniel Smuts-Steyn & Marta Carrasco England
30  [18] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
31  [17] Eduard Borodov & Ekaterina Golovchenko Rússland
31  [17] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
31  [17] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
31  [17] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
35  [16] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
36  [15] Vladislav Komelkov & Sofia Bila Úkraína
37  [14] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
38  [13] Aleksey Degtyarev & Aleksandra Golovchenko Rússland
38  [13] Dmitro Radchenko & Valeriya Chernova Úkraína
40  [11] Patryk Kurasinski & Klaudia Raba Pólland
41  [10] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
41  [10] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
41  [10] Dominik Stöckl & Madeline Weingärtner Þýskaland
44  [8] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
45  [7] Mihai Cotos & Stephanie Leyden Ástralía
45  [7] Andrew Nolo & Sarlote Jakse Ástralía
47  [6] Oreste Alitto & Valeria Belozerova Bandaríkin
47  [6] Yevhenii Siroshtan & Yelyzaveta Zavadska Úkraína
49  [2] Jin Bo Sung & Byun Jieun Suður-Kórea

3. umferð (topp 98)

50  [22] Artem Martynov & Polina Figurenko Rússland
50  [22] Filip Sjölander & Ylva Stagler Svíþjóð
50  [22] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
50  [22] Xu Ziyin & Yan Xinru Kína
54  [21] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína
54  [21] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
54  [21] Li Jia Qing & Yang Sun Kína
57  [20] Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
58  [19] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
58  [19] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
60  [18] James Rainford & Deimante Stirbyte England
61  [17] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
61  [17] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
63  [16] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
63  [16] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
65  [15] Xinquan Ge & Tianqing Feng Kína
65  [15] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
65  [15] Guo Si Lin & Li Yu Kína
65  [15] Wen Jia Liu & Chao Men Kína
65  [15] Marcin Wiatrowicz & Sylwia Kusnierz Pólland
70  [14] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
70  [14] Michal Lokinski & Beata Michalecka Pólland
70  [14] Meng Cong Shi & Si Li Si Kína
73  [13] Jin Dezhao & Zhang Danqing Kína
73  [13] Elvar Kristinn Gapunay & Kayleigh Andrews Ísland
75  [12] Yurìj Bodnarchuk & Anastasiya Kuriliv Úkraína
75  [12] Artem Gruzin & Svetlana Perina Rússland
75  [12] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
75  [12] Shen Jue Qin & Tang Liwen Kína
75  [12] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
75  [12] Ling Mai Ye & Xi Liu Kína
81  [11] Nan Ye Jing & Ci Hui Liu Kína
81  [11] Junhui Yu & Xinyi Chen Kína
83  [8] Alessio Loretucci & Elisa Ricci Ítalía
83  [8] Felix Rowan-Young & Rebekka Ros England
85  [7] Franco Hou & Angela Lee Tævan
85  [7] Tinghui Li & Han Yi Yan Kína
85  [7] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
85  [7] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
85  [7] Jovan Tan & Jiamin Yang Singapúr
90  [5] Ning Hao & Xi Zi Zhang Kína
90  [5] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
90  [5] Vasilij Sokoluhin & Arina Noskova Rússland
90  [5] Miroslav Tyutyunev & Yana Ermishina Rússland
94  [4] Dmitro Barshak & Viktoriya Trakalyuk Úkraína
95  [3] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
95  [3] Zi Long Song & Yue Ye Zou Kína
97  [1] Joe Johnson & Eva Johnson England
97  [1] Fredrik Sjöholm & Liv Berring Svíþjóð

2. umferð (topp 121)

99  [25] Giuseppe Cali & Dejanira Filippazzo Ítalía
99  [25] Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong
99  [25] Linghao Kang & Anran Xing Kína
99  [25] Yuan Tang & Yi Ze Li Kína
103  [24] Massimiliano Canali & Giada Nuti Ítalía
103  [24] Aron Eiriksson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
103  [24] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
103  [24] Tian Qi Wang & Jie Ju Kína
107  [23] Roman Kalynii & Nataliya Kalinchuk Úkraína
108  [22] Lewis Hateley & Danielle Rowe England
108  [22] Francesco Iavarone & Chiara Bonvegna Ítalía
108  [22] Feng Long & Lu Shimeng Kína
111  [21] Francesco Casotti & Alice Mela Ítalía
111  [21] Rui Chai & Jiaxu Fan Kína
111  [21] Wan Da Wang & Yin Jie Shi Kína
114  [20] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
114  [20] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
114  [20] Fu Ou & Rui Wang Kína
117  [19] Hao Chen & Han Qing Liu Kína
117  [19] Simon Richard & Adriana Izzo Kanada
117  [19] Dominador Ylagan & Wendy Wang Tævan
120  [15] Maxwell Saban & Carrie Anne Gill England
121  [12] Michael Cozzens & Breanna Patterson Bandaríkin

1. umferð (topp 152)

122  [24] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
122  [24] Si Qi Xu & Miao Jia Kína
124  [23] Joe Mallaby & Helen Coker Ástralía
124  [23] Emiliano Marinelli & Arianna Cardella Ítalía
126  [22] Bandit Chaimuti & Sauwanii Thampipop Tæland
127  [21] Ramu Somodio Ramos & Margaretha Christina Velasco Schrijver Holland
127  [21] Di Bo Yi & Yu Yue Zhang Kína
129  [20] Simone Guida & Monica Franzolini Ítalía
129  [20] Nick Pan & Kate Han Tævan
131  [19] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
132  [18] Mantas Malys & Naomi Omori England
132  [18] Bart Mulder & Wilma Mulder Holland
134  [17] Simao Costa & Rita Lopes Portúgal
134  [17] Ian Whyatt & Rosie Powers England
136  [15] Akiyoshi Miura & Seiko Miura Japan
137  [14] Lee Carlos & Yolanda Siao Ítalía
137  [14] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
137  [14] Sung Jin Hwang & Jin Sun Hwang Rep England
137  [14] Daniel Trousdale & Jennifer Riley England
141  [13] Caleb Banks & Shaylyn Doane Bandaríkin
141  [13] Jonathan Fuhrmann & Marie Carolin Guba Þýskaland
141  [13] Trevor Migliore & Brynn Stapley Bandaríkin
141  [13] Wolfgang Schuh & Tanja Miller Þýskaland
141  [13] Ngkwun Fung Winson & Tingting Wang Hong Kong
146  [10] Tristan Moe & Courtney Maxfield Bandaríkin
147  [7] August Jensen & Sarah Bernecker Bandaríkin
148  [6] Martina Erlandsson & Kristina Erlandsson Svíþjóð
148  [6] Law Chun Ho & Yao Tsz Ying Hong Kong
150  [5] Shu-Fan Shih & Hsiao-Fang Wei Tævan
151  [4] William Lindgren Stauch & Klara Magnusson Svíþjóð
152  Hongkin Chen & Qi-Qi Chu Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}