Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Amateur Ballroom 30. maí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Amateur Ballroom 30. maí 2018

Úrslit

1  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
2  Chong He & Jing Shan Kína
3  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
4  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
5  Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
6  Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [13] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
8  [9] Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
8  [9] Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
10  [7] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
10  [7] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
12  [6] Alex Gunnarsson & Ekaterina Bond Ísland
13  [2] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [16] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
15  [15] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
16  [12] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
17  [9] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
17  [9] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
19  [8] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
19  [8] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
19  [8] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
22  [7] Alex Plant & Faye Edge England
23  [6] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
24  [5] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko) England

4. umferð (topp 49)

25  [20] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
26  [18] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
27  [17] Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
27  [17] Congxian Xie & Yuting Luo Kína
29  [16] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
29  [16] Vladislav Komelkov & Sofia Bila Úkraína
29  [16] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
29  [16] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
29  [16] Roman Sukhomlyn & Sonya Tsekanovsky Úkraína
34  [15] Brandon Stanley & Diana Miroshnichenko England
34  [15] Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
36  [14] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
37  [11] Wang Kun & Xu Wan Kína
37  [11] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
39  [10] Linghao Kang & Anran Xing Kína
40  [9] Andrej Volkov & Dana Makarova Rússland
40  [9] Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
42  [8] Argo Oblikas & Rosie Ward England
43  [7] Aleksey Degtyarev & Aleksandra Golovchenko Rússland
44  [6] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland
44  [6] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
46  [4] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
47  [3] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
48  [2] Oreste Alitto & Valeria Belozerova Bandaríkin
48  [2] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía

3. umferð (topp 79)

50  [22] Aleksandr Ovchinnikov & Ewa Dudek Pólland
51  [21] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
51  [21] Dominik Stöckl & Madeline Weingärtner Þýskaland
53  [20] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
53  [20] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
53  [20] Dmitro Radchenko & Valeriya Chernova Úkraína
53  [20] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
57  [19] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
57  [19] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
59  [18] Feng Long & Lu Shimeng Kína
60  [17] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
61  [16] Artem Martynov & Polina Figurenko Rússland
61  [16] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
61  [16] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
64  [15] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
64  [15] Xinquan Ge & Tianqing Feng Kína
64  [15] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
64  [15] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
64  [15] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
64  [15] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
70  [14] Andrew Nolo & Sarlote Jakse Ástralía
70  [14] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
72  [13] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
73  [12] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
74  [11] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
75  [10] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
76  [8] Filipp Borisenok & Aleksandra Shvedova Rússland
77  [7] Eduard Borodov & Ekaterina Golovchenko Rússland
78  [5] Michal Lokinski & Beata Michalecka Pólland
79  [3] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea

2. umferð (topp 115)

80  [19] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
80  [19] Janis Strelnieks & Eliza Grinvalde Lettland
80  [19] Ling Mai Ye & Xi Liu Kína
83  [18] Si Qi Xu & Miao Jia Kína
84  [17] Lukasz Garwacki & Karolina Skrobanska Pólland
85  [16] Mihai Cotos & Stephanie Leyden Ástralía
85  [16] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
85  [16] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
85  [16] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
89  [15] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
89  [15] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
89  [15] Nan Ye Jing & Ci Hui Liu Kína
89  [15] Michal Litewka & Natalia Palak Pólland
89  [15] Jin Bo Sung & Byun Jieun Suður-Kórea
94  [14] Massimiliano Canali & Giada Nuti Ítalía
94  [14] Matteo Conti & Michela Vagni Ítalía
94  [14] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
94  [14] Konstantin Panchenko & Nadezhda Panchenko (aka Golovan) Austurríki
94  [14] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
99  [13] Di Bo Yi & Yu Yue Zhang Kína
100  [12] Stefano Manni & Tatiana Manni Ítalía
100  [12] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
100  [12] Jovan Tan & Jiamin Yang Singapúr
103  [11] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
104  [9] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
104  [9] Dmitro Barshak & Viktoriya Trakalyuk Úkraína
104  [9] Dan Koschier & Caroline Katzer Þýskaland
107  [8] Yuki Kageyama & Ena Miyahara Japan
107  [8] Lukas Stodtko & Julia Janssen Þýskaland
107  [8] Vincent Veenbrink & Gerlinde Eikens Holland
110  [7] Damian Grabowski & Kinga Kaczmarek Pólland
110  [7] Yuliy Sannikov & Maria Zhukovskaya Bandaríkin
112  [6] Kaloyan Dragiev & Sanne Woltinge Holland
112  [6] Yuki Fujimori & Minako Fujimori Japan
112  [6] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
115  [2] Sohaku Son & Saori Nishimura Japan

1. umferð (topp 155)

116  [18] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
117  [17] Franco Hou & Angela Lee Tævan
118  [16] Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
118  [16] Jaroslav Marek & Dagmar Pokorna Tékkland
120  [15] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
120  [15] Ramu Somodio Ramos & Margaretha Christina Velasco Schrijver Holland
122  [14] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
122  [14] Paul Klopper & Johanna Guby Þýskaland
122  [14] Daniel Trousdale & Jennifer Riley England
122  [14] Martin Vika & Zdenka Vojtikova Tékkland
126  [13] Joe Johnson & Eva Johnson England
126  [13] Simon Richard & Adriana Izzo Kanada
126  [13] Ian Whyatt & Rosie Powers England
129  [12] Tom Brown & Liane Dupont England
129  [12] Nick Pan & Kate Han Tævan
129  [12] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
129  [12] Dominador Ylagan & Wendy Wang Tævan
133  [10] Matej Janak & Anna Krátká Tékkland
133  [10] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
133  [10] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
133  [10] Jonathan Salmon & Jessica Ball England
137  [7] Bandit Chaimuti & Sauwanii Thampipop Tæland
137  [7] Daniel Liermann & Julia Reichmann Þýskaland
139  [6] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
139  [6] Fabio Pecoraro & Nynke van Erven Holland
141  [5] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
141  [5] Joe Mallaby & Helen Coker Ástralía
143  [4] Seongjin Hwang & Ginseon Hwang Suður-Kórea
143  [4] William Lindgren Stauch & Klara Magnusson Svíþjóð
145  [3] Dennis-Tim Krüger & Sarah Günther Þýskaland
145  [3] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
147  [2] Stanislav Dubec & Dorota Dolezalova Tékkland
147  [2] Ryan Torres Molod & Wing Sim Lisa Chan Singapúr
149  [1] Watanyu Chutikamee & Panrada Patanotai Tæland
149  [1] Simao Costa & Rita Lopes Portúgal
149  [1] Shu-Fan Shih & Hsiao-Fang Wei Tævan
149  [1] Ngkwun Fung Winson & Tingting Wang Hong Kong
153  Lee Carlos & Yolanda Siao Ítalía
153  Tristan Moe & Courtney Maxfield Bandaríkin
153  Wolfgang Schuh & Tanja Miller Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}