Results from Blackpool Dance Festival 2017 - Under21 Latin 27. maí 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2017
England - Blackpool 25. maí 2017

Under21 Latin 27. maí 2017

Úrslit

1  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
2  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
3  Ilya Kashirkin & Anastasiya Abramenkova Rússland
4  Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
5  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
6  Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
8  [22] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
9  [18] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
9  [18] Daniil Tymoshenko & Mariya Lukovets Úkraína
11  [16] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
12  [14] Ilya Gavrikov & Karina Yusupova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [22] Denis Kazakov & Arina Voloshina Úkraína
14  [21] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
15  [20] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
16  [17] Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
16  [17] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
16  [17] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
19  [15] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
19  [15] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
21  [14] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
21  [14] Li Wei & Jingyi Ma Kína
23  [11] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
24  [4] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía

4. umferð (topp 52)

25  [20] Denis Fesenko & Tatevik Chibukhchyan Úkraína
25  [20] Volodymyr Nyelyenson & Vlada Kovalenko Úkraína
25  [20] Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
28  [19] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
29  [18] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
29  [18] Daniil Dozorov & Ekaterina Tikhonova Rússland
31  [17] Nathan Murstein & Alina Odintsova Bandaríkin
32  [16] Victor Catalin Cauca & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
32  [16] Vladimir Leytland & Maria Evdokimova Rússland
32  [16] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
32  [16] Mykyta Vasylenko & Yana Kostenko Úkraína
36  [15] Andrea Palomba & Aliya Shakirova Ítalía
36  [15] Qiao Qiao & Shi Yi Wei Kína
38  [13] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
38  [13] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
38  [13] Ryan Raffloer & Heather Lynch Bandaríkin
38  [13] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
38  [13] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
43  [12] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
43  [12] Mikael Tatarkin & Anja Pritekelj Þýskaland
45  [11] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
45  [11] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
47  [10] Bartosz Lorek & Natalia Karpinska Pólland
47  [10] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
49  [9] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
49  [9] Michael Wilson & Lily Cornish Ástralía
51  [8] Rodion Komsilenko & Nika Kolomeytseva Úkraína
52  [7] Sebastian Gulaj & Julia Domaradzka Pólland

3. umferð (topp 80)

53  [24] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
53  [24] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
53  [24] Zhou Lian Sheng & Xie Yi Ping Kína
53  [24] Bumchin Tegshjargal & Michelle Klets Bandaríkin
53  [24] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
58  [23] Przemyslaw Figurski & Wiktoria Pysiak Pólland
58  [23] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína
58  [23] Mieszko Maslowski & Agata Faber Pólland
58  [23] Egor Yakovlev & Alina Khrometskova Rússland
62  [21] Hang Hao Zhang & Miao Jiaqi Kína
63  [19] Maciej Dobak & Magdalena Pechner Pólland
63  [19] Yuriy Fedorenko & Ekaterina Lyatanskaya Rússland
63  [19] Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
63  [19] Alexandru Grama & Valeria Budeanu Moldovía
63  [19] Yuhong Shi & Haoran Zuo Kína
63  [19] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
69  [18] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
69  [18] Vladislav Zapolskyi & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
71  [17] Nikita Bespalov & Daryna Guzun Úkraína
71  [17] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
71  [17] Yuqi Liang & Jingyiran Cheng Kína
71  [17] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
75  [16] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
75  [16] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
75  [16] Francisco Sá & Marcia Rocha Portúgal
78  [15] Zhang Ze Xu & Zhang Yin Yin Kína
79  [12] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
80  [9] Domenico Nesta & Elena Guarino Ítalía

2. umferð (topp 121)

81  [26] Jedrzej Gierach & Sandra Szczepanska Pólland
81  [26] Yan Shan Guo & Chen Yi Wen Kína
81  [26] Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
81  [26] Lin Lang Liu & Ming Chen Kína
81  [26] Marco Renda & Aurora Simone Ítalía
81  [26] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
87  [25] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
87  [25] Rui Wen Can & Yi Hu Rússland
87  [25] Tristan Geiger & Catherine Pisarenko Sviss
87  [25] Tomasz Glowka & Marta Jureczko Pólland
87  [25] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
87  [25] Lizhuo He & Xin Xin Kang Kína
87  [25] Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
87  [25] Slavomir Nalepka & Kristína Bajusova Slovakía
87  [25] Gregory Rybakov & Eva Tulchinsky Bandaríkin
96  [24] Ao Chen & Xiyu Zhou Kína
96  [24] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
96  [24] Erik Heer & Alina Erdmann Þýskaland
96  [24] Zheng Huang & Li Luo Le Kína
96  [24] Liang Feng Li & Yao Guang Yu Kína
96  [24] Yu Jie Wang & Ya Ni Zeng Kína
96  [24] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
96  [24] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
104  [23] Jinhong Huang & Yangxinrui Xiao Kína
104  [23] Binrui Shi & Yingxue Zhu Kína
104  [23] Shota Suzuki & Maimu Morita Japan
104  [23] Yu Hai Tao & Jie Li Kína
108  [22] Viktor Deev & Varvara Gerasimova England
108  [22] Davide Fabbrico & Eleonora Coppede Ítalía
108  [22] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
108  [22] Yue Qian Hu & Xing Zhuo Shao Kína
108  [22] Dong Yi Shi & Jing Yu Kína
113  [21] Szymon Artelik & Julia Grabowska Pólland
113  [21] Yin Shi & Zi Ting Chen Kína
115  [20] Adir Blumfeld & Karina Levinberg Ísrael
115  [20] Charles Lu-Yubin & Alice Zhang-Yue England
115  [20] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
118  [19] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
118  [19] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
120  [17] Zi Xin Cheng & Ya Qi Zhang Kína
121  [16] Qing Hao Zhu & Ding Jia Ning Kína

1. umferð (topp 187)

122  [20] Wang Gaoyang & Zhan Fei Wang Kína
122  [20] Jun Xiong Liu & Yin Wen Zhang Kína
122  [20] Tony Lufrano & Suzette Saetia Hong Kong
122  [20] Flavio Veneto & Gina Baumann Sviss
126  [19] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
126  [19] Zhong Hao Hou & Ren Mei Wei England
126  [19] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
126  [19] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
126  [19] Filippo Zara & Federica Rea Frakkland
131  [18] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
131  [18] Sandu Babira & Alise Dombrovsky Kanada
131  [18] Anton Kamyshan & Arina Reziapova Úkraína
131  [18] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
131  [18] Bin Yu Tian & Shi Man Man Kína
136  [17] Sang Woo Ahn & Chae Young Kim England
136  [17] Dannier Gangdesen & Yan Xu Kína
136  [17] Si Yuan Huang & Ying Ying Xia Kína
136  [17] Kelvin Low & Isabelle Choong Malasía
136  [17] Jiang Nan Xu & Jiang Xinyi Kína
136  [17] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
142  [16] Oskar Gembara & Liwia Jablonska Pólland
142  [16] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
142  [16] Young Jun Jo & Su-Hyun Lee Suður-Kórea
142  [16] Maksym Krayniy & Harriet Jones England
142  [16] Andrey Petryaev & Anastasia Elnikova Rússland
142  [16] Matthew Townend & Elizaveta Basenko England
142  [16] Lee Kwai Yui Edward & Chen Yang Zi Kína
142  [16] Xu Dong Zang & Yu Nan Shao Kína
150  [15] Alessandro Proietti & Giorgia Botti Ítalía
150  [15] Andrew Ysla & Noelyn Pedrano Filips Eyjar
150  [15] Di Qi Zhong & Shi Huang Kína
150  [15] Meng Yin Zhou & Qing Hu Kína
154  [14] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
154  [14] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
154  [14] Franco Hou & Angela Lee Tævan
154  [14] Cyprian Kapitan & Ewa Sych Pólland
154  [14] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
159  [13] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
159  [13] Nick Pan & Kate Han Tævan
159  [13] Yi Peng Tan & Meng Ge Sun Kína
162  [12] Anson Au & Sadie Callaway England
162  [12] Patryk Kujawinski & Michalina Kanclerz Pólland
162  [12] John Paul Mocorro & Mary Joy Dumosmog Filips Eyjar
162  [12] Dominik Zimmermann & Darya Akhmedova Sviss
166  [11] Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong
166  [11] Cha Sang-Won & Soo Won Lim Suður-Kórea
168  [10] Zong Qi Cao & Chen Yu Kong Kína
168  [10] Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
168  [10] Oliver Green & Arica Smith England
171  [9] Steven Dean & Krystal Leggett England
171  [9] Zi Can Wang & Jia Ying Chen Kína
173  [8] Jeffrey Ruben Benarao & Therese Andre Quilaton Filips Eyjar
173  [8] Yuezhou Li & Xuan Wang Kína
173  [8] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
176  [7] Oliver Chattwood & Amy Hankin England
176  [7] Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland
178  [6] Yun Peng Chen & Yan Ma Kína
178  [6] Aloysius Ng & Phyllis Pek Singapúr
180  [5] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
180  [5] William Lindgren Stauch & Klara Magnusson Svíþjóð
180  [5] Andrea Tassiello & Giorgia Sofia Ítalía
183  [4] Song Zhe Ma & Ming Li Yang Kína
184  [3] Thor Bjorgvinsson & Rebekka Ros Ragnarsdottir Ísland
184  [3] Hui Zeng & Wan Yi Lai Kína
186  [2] Daniel White & Kaylah Camerino Bandaríkin
187  [1] Yang Wei Taiou & Jia Nian Cai Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}