Results from Blackpool Dance Festival 2017 - Professional Latin 1. júní 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2017
England - Blackpool 25. maí 2017

Professional Latin 1. júní 2017

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
4  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
7  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
8  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  Emanuele Soldi & Elisa Nasato England
10  Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
11  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
12  Justinas Duknauskas & Anna Kovalova Bandaríkin
13  Mirco Risi & Svetlana Borisova Ítalía
14  Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
16  Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
17  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Bandaríkin
18  Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
19  Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
19  Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
21  Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
22  Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
23  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
24  Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
25  Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
26  Ivan Mulyavka & Karin Rooba Bandaríkin
27  Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
28  Kamil Studenny & Anna Pelipenko Kanada
29  Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
30  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin

4. umferð (topp 50)

31  Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
32  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
33  Francesco Bertini & Sabrina Bertini (aka Manzi) Bandaríkin
34  Aleksandr Skarlato & Loreta Kriksciukaityte Bandaríkin
35  Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
36  Li Di & Zhao Lei Kína
37  Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
37  Kirilo Vasyuk & Angelique Meyer Frakkland
39  Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
40  Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
41  Vitaliy Proskurin & Natalia Barantseva Bandaríkin
42  Richard Lifshitz & Laura Robinson England
43  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
44  Andrey Gorbunov & Karla Gerbes Ástralía
44  Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
46  Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
47  Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
48  Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
49  Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
50  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland

3. umferð (topp 98)

51  [24] Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
51  [24] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
51  [24] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
54  [23] Nikita Bazev & Hanna Run Oladottir Ísland
54  [23] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
54  [23] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
57  [22] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
58  [21] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
59  [20] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
60  [19] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
61  [18] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
61  [18] Roman Malkov & Ewa Malik England
63  [17] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
63  [17] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
63  [17] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
63  [17] Vladislav Talybin & Anastasia Bodnar Þýskaland
67  [15] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
67  [15] Stanislav Nikolaev & Ulyana Maksimkina Rússland
69  [14] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
69  [14] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
71  [12] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
71  [12] Ben Milan-Vega & Leila Stewart England
71  [12] Yuki Murata & Maria Murata Japan
71  [12] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
71  [12] Ricardo Silva & Joanna Meller England
76  [11] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
76  [11] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
76  [11] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
79  [10] Jake Davies & Olena Kalinina England
79  [10] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
79  [10] Maksym Ryzhykov & Olena Dyban Úkraína
82  [9] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
82  [9] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
84  [8] Dmitry Barov & Ekaterina Kalugina Þýskaland
85  [7] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
86  [6] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
86  [6] Howard Loke & Joey Chan Malasía
86  [6] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
86  [6] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
90  [5] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
91  [4] Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
92  [3] Takahiro Nakamura & Erika Nakamura Japan
93  [2] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
93  [2] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
93  [2] Richard Still & Morgan Hemphill England
96  [1] Emanuele Caruso & Carlotta Fucci Ítalía
96  [1] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
96  [1] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan

2. umferð (topp 172)

99  [21] Aleksei Sokolkov & Olga Storogina Rússland
100  [20] Daniele Fulvi & Veronica Criscione Ítalía
100  [20] Stefan Golubovic & Agne Malinauskaite Litháen
100  [20] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
100  [20] Jun Luo & Ting Song Kína
100  [20] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
100  [20] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
100  [20] Paulius Vaskelis & Viktoriya Wilton England
107  [19] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
107  [19] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
109  [18] Maksim Aleksandrov & Mariya Svetlichnaya Írland
109  [18] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
109  [18] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
109  [18] Ernst Rych & Iris Beirith Þýskaland
109  [18] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
114  [17] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
115  [16] Vlad Astafiev & Annie He Xiao Bandaríkin
115  [16] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
115  [16] Ruud Moers & Jill Van Dijk Holland
115  [16] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
115  [16] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
115  [16] Tae Heon Noh & Eun Hye Lee Suður-Kórea
115  [16] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
115  [16] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
123  [15] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
123  [15] Cheng Li & Wen Zhen Li Kína
123  [15] Marcin Wojtkowiak & Justyna Gierlowska Pólland
126  [14] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
126  [14] Aleksey Minaev & Elena Minaeva Rússland
126  [14] Bo Cheng Sheng & Xi Yu Luo Kína
126  [14] Dmitriy Solomakha & Gabriela Solomakha (aka Sevillano) Bandaríkin
126  [14] Zhenbo Wang & Xinchen Liu Kína
131  [13] Marcin Raczynski & Elena Blotkevich England
131  [13] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
133  [12] Roman Boruhov & Yuliya Prokopenko Ísrael
133  [12] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
133  [12] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
133  [12] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
133  [12] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
133  [12] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
139  [11] Masaya Kuno & Yuka Wada Japan
139  [11] Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
139  [11] Joao Martins & Sara Martins (aka Meireles) Portúgal
139  [11] Simon Völbel & Maria Schulle Þýskaland
143  [10] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
143  [10] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
145  [9] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan
145  [9] Evgeniy Shekhovtsov & Natalia Usoltseva Rússland
145  [9] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
145  [9] Hayato Suzuki & Aya Sato Japan
149  [8] Hisaya Endo & Sumi Tanaka Japan
149  [8] Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
149  [8] Eric Po & Una Po Hong Kong
149  [8] Ricardo Ribeiro Cabaço & Vanessa Varela Portúgal
149  [8] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
149  [8] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
155  [7] William Huang & Penny Liu Tævan
155  [7] Tommy Yu & Vanus Chiu Tævan
157  [6] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
157  [6] Jonathan Rodriguez Perez & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
157  [6] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
160  [5] SeHyoung Jang Don & Adele Jang Don England
160  [5] Yusuke Kawai & Ayumi Kawai Japan
160  [5] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
160  [5] Duo Xu & Meiyan Liu Kína
160  [5] Hiromichi Yamasa & Miho Koshiishi Japan
160  [5] Zhi Zhou & Cong Cong Kína
166  [4] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
166  [4] Il Eun & Hong Hyung Min Suður-Kórea
166  [4] Young Seouk Park & Bae Minkyung Suður-Kórea
169  [3] Danny Huang & Jenny Wang Tævan
169  [3] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
171  [2] Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
171  [2] Marcio Pereira & Filipa Gaio Portúgal

1. umferð (topp 237)

173  [23] Lukas Doubrav & Daniela Cerna Tékkland
173  [23] Wook Lee & Jenny Song Suður-Kórea
173  [23] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
173  [23] Kyung Ho Park & Mihye Gi Suður-Kórea
177  [22] Shawn Cheng & Yvonne Hong Tævan
177  [22] Lewis Lin & Liv Chen Tævan
179  [21] Mozac Chuang & Ariel Yu Tævan
179  [21] Marko Ciboci & Anja Lopert Króatía
179  [21] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
179  [21] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
179  [21] Yuki Matsuoka & Hikaru Saitou Japan
179  [21] Yuji Saruta & Miyuki Kubota Japan
179  [21] Yuuji Tani & Satomi Tani Japan
186  [20] David Barnes & Danyelle Clarke England
186  [20] Simone D'onorio & Eleonora Tiberia Ítalía
186  [20] Radu Grecov & Yun Yun Lu Tævan
186  [20] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
186  [20] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
186  [20] Bernard Lim & Carmen Choo Singapúr
186  [20] Bruno Petit & Lucie Jeanne Frakkland
193  [19] Ricardo Amoedo & Lara Correia Portúgal
193  [19] Cui Dong & Li An Na Kína
193  [19] Jie Si Li & Vanessa Fan Hong Kong
193  [19] Uiru Nishiyama & Tomomi Kiyota Japan
193  [19] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
198  [18] Takashi Aota & Karin Aota Japan
198  [18] Jay Hsu & Alina Tsai Tævan
198  [18] Ricky Lu & Samantha Liou Tævan
198  [18] Keiichiro Yamada & Ayako Takei Japan
202  [17] Yoshiaki Ishihara & Juri Hashimoto Japan
202  [17] Kyohei Nishi & Mayu Nishikawa Japan
202  [17] Stefano Su & Kate Chiu Tævan
202  [17] Yuya Yui & Reiko Yul Japan
202  [17] Fan Zheng & Zi Han Kína
207  [16] Kenta Fujiwara & Yuka Kuwahara Japan
207  [16] Bo Wei Huang & Lin Chi Yu Tævan
207  [16] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
207  [16] Vincent Villat & Aude Lesaicherre Frakkland
207  [16] Jin Zhang & Zuo Chenning Kína
212  [15] Andy Phillips & Tamy Heo Ástralía
212  [15] Tian Qiu & Han Yue Deng Kína
212  [15] Nattapat Runglaksa & Nartnalin Ruangsuttrakarn Tæland
212  [15] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
216  [14] Tae Won Kim & Yu-Jin Kim Suður-Kórea
216  [14] Koshi Okuno & Kazuyo Honda Japan
216  [14] Chien Tu Wu & Hung Pei Wen Tævan
216  [14] Masanori Yamazaki & Emi Kozawa Japan
220  [13] Kazuya Inoue & Arisu Ikeda Japan
220  [13] Kazutaka Ishikawa & Asuka Ishikawa Japan
222  [11] Terran Liu & Rosalie Hwang Tævan
222  [11] Hikaru Matsumura & Tihiro Ogawa Japan
222  [11] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
222  [11] Kensaku Nagai & Yoriko Itou Japan
222  [11] Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
227  [10] Xin Gao & Yan Xi Zhang Kína
227  [10] Ryan Lee & Ling Tang Tævan
227  [10] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
230  [9] Long Pham Bao & Phuong Hoang Hue Víetnam
230  [9] Shota Nakamura & Yuki Nakamura Japan
230  [9] Jae Won Park & Ji Young Hong Suður-Kórea
233  [6] Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
234  [5] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
235  [2] Duerrel de Pontes & Terri Tavares Suður Afríka
236  [1] Wong Tsz Chiu & Sze Sze Wong Hong Kong
237  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}