Results from Blackpool Dance Festival 2017 - Amateur Rising Star Ballroom 25. maí 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2017
England - Blackpool 25. maí 2017

Amateur Rising Star Ballroom 25. maí 2017

Úrslit

1  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
2  Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
3  Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
4  Zhao Yi Heng & Long Shu Yi Kína
5  Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
6  Patryk Ploszaj & Diana Miroshnichenko Bandaríkin
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
7  [19] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
9  [18] Alex Plant & Faye Edge England
9  [18] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
11  [10] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
12  [7] Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
14  [19] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
15  [18] Dan Malov & Anna Kaczmarski Bandaríkin
15  [18] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
15  [18] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
18  [17] David Cockram & Kaari Kink England
19  [16] Sidney Chong & Stephanie Noon England
20  [15] Kamil Kucharczyk & Polina Semenova Pólland
21  [14] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
21  [14] Callam Thomson & Charlotte Carruthers England
23  [12] Wang Kun & Xu Wan Kína
23  [12] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
25  [4] Damiano Soldati & Laura Fox England

4. umferð (topp 48)

26  [20] Kamil Baran & Julia Czeczek Pólland
27  [19] Oreste Alitto & Valeria Belozerova Rússland
27  [19] Denys Korostashov & Anastasia Siabro Úkraína
27  [19] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
27  [19] Aleksandr Vykhovanets & Sylwia Kusnierz Pólland
31  [18] Aleksey Degtyarev & Aleksandra Golovchenko Rússland
31  [18] Yuhang Feng & Zhang Rui Chen Kína
31  [18] Xinquan Ge & Tianqing Feng Kína
31  [18] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
31  [18] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
31  [18] Alan Tentser & Julia Vitebsky Ástralía
37  [17] Mykhailo Anufriiev & Anna Vietrynska Úkraína
37  [17] Viktor Deev & Varvara Gerasimova England
39  [15] Miles Chapman & Ivanka Georgieva England
39  [15] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
39  [15] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
42  [14] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
42  [14] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
44  [13] Nicola Caporusso & Francesca Genchi Ítalía
45  [12] Linghao Kang & Anran Xing Kína
46  [10] Sigurdur Mar Atlason & Maria Baikova Ísland
47  [9] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
48  [4] Justas Zagurskas & Abi Cutts England

3. umferð (topp 98)

49  [22] Timur Beshkenadze & Anastasiya Volynets Úkraína
49  [22] Jerzy Borowski & Lina Liljenberg Svíþjóð
49  [22] Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
49  [22] Marcin Gorczyca & Maria Grasza Pólland
49  [22] Guo Si Lin & Li Yu Kína
49  [22] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
49  [22] Du Yu Xuan & Xin Li Yu Kína
49  [22] Andrew Yefremchenkov & Stefaniya Tatsiy Úkraína
57  [21] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
57  [21] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
57  [21] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
57  [21] Kun Qian & Liu Yang Kína
57  [21] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
62  [20] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
62  [20] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
62  [20] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
65  [19] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
65  [19] Yiwen Yao & Ai Ni Zhao Kína
67  [18] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
67  [18] Yue Tian & Chen Tingting Kína
69  [17] Dominic Meyers & Harrietanne Embling Ástralía
69  [17] Karl Rasmussen & Kaja Jackowska Svíþjóð
71  [16] Massimiliano Canali & Greta Andrea Frugoli Ítalía
71  [16] Oliver Curting & Eva Marie Egsmose Danmörk
71  [16] Xingwei Hu & Ning Dai Kína
71  [16] Gregory Rybakov & Eva Tulchinsky Bandaríkin
75  [15] Andrew Nolo & Alexandra Vladimirov Ástralía
75  [15] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
77  [14] Brenton Mitchell & Alexandra Sevastianova Kanada
78  [13] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
79  [12] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
79  [12] Misha Vorobiev & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
79  [12] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
82  [11] Michal Wojcicki & Leah-Marie Hill England
83  [10] Nazar Goncharenko & Evgeniya Knysh Úkraína
83  [10] Damian Grabowski & Kinga Kaczmarek Pólland
83  [10] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
83  [10] Wonder Tu & Sandy Chang Tævan
87  [9] Thor Bjorgvinsson & Nataliya Shabatura Ísland
87  [9] Jin Bo Sung & Byun Jieun Suður-Kórea
87  [9] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
90  [8] Jubin Kim & Kim Seree Grikkland
90  [8] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
92  [7] Angelo Annese & Francesca Casalino Ítalía
92  [7] Lyneham Forrest & Rae-li Forrest Ástralía
94  [6] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
94  [6] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
94  [6] Junhui Yu & Xinyi Chen Kína
97  [4] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
98  [2] Joe Johnson & Eva Johnson England

2. umferð (topp 135)

99  [23] Christopher Savage & Lily Plowman England
99  [23] Max Yeh & Doris Sun Tævan
101  [22] Mark Cressey & Ashleigh Hannah England
101  [22] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
101  [22] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
101  [22] Zhang Ze Xu & Zhang Yin Yin Kína
105  [21] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
105  [21] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
105  [21] Li Ruihua & Yuan Ling Xia Kína
105  [21] Matthew Townend & Elizaveta Basenko England
105  [21] Giuseppe Zoli & Francesca Desiree Riggi Ítalía
110  [20] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
110  [20] Stanislav Pavlov & Klaudia Kluzinski Bandaríkin
112  [19] Franco Hou & Angela Lee Tævan
112  [19] Fernando Lareu Magdaleno & Nicole Palagashvili Bandaríkin
112  [19] Janis Strelnieks & Eliza Grinvalde Lettland
115  [18] Maksim Kupreev & Sofia Bila Úkraína
115  [18] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
117  [17] Di Bo Yi & Zhang Yu Xin Kína
118  [16] Yue Qian Hu & Xing Zhuo Shao Kína
119  [15] Jake Boffa & Jessica Esposito Ástralía
120  [14] Tristan John Ducay & Willanne Rose Ducay Filips Eyjar
120  [14] Kin Shih & Lala Tsai Tævan
120  [14] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
123  [13] Ramu Somodio Ramos & Margaretha Christina Velasco Schrijver Holland
124  [12] Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong
125  [11] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
126  [10] Johnston Lim & Nicole Tan Malasía
127  [9] Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
127  [9] Bin Yu Tian & Shi Man Man Kína
129  [8] Steven Dean & Krystal Leggett England
130  [7] Ian Whyatt & Rosie Powers England
131  [6] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
131  [6] Wang Gaoyang & Zhan Fei Wang Kína
133  [5] Bradley Debnam & Valeria Nesterenko Nýja Sjáland
133  [5] Seongjin Hwang & Ginseon Hwang Suður-Kórea
135  Hui Zeng & Wan Yi Lai Kína

1. umferð (topp 174)

136  [23] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
136  [23] Nick Pan & Kate Han Tævan
136  [23] Yang Wei Taiou & Jia Nian Cai Kína
139  [22] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
139  [22] Zhang Tao & Tian Lei Kína
139  [22] Jiang Nan Xu & Jiang Xinyi Kína
142  [21] Sun Keun Jeon & Mi Seon Yu Suður-Kórea
142  [21] Yuezhou Li & Xuan Wang Kína
142  [21] Jamie Smuts-Steyn & Selena Quambusch England
142  [21] Benjamin Vinel & Laura Bouffartigue Frakkland
146  [20] Seoug-Huk Choi & Ji Yeon Kim Suður-Kórea
146  [20] Cha Sang-Won & Soo Won Lim Suður-Kórea
148  [19] Lizhuo He & Xin Xin Kang Kína
148  [19] Jaco van den Berg & Anne de Bruijn Holland
148  [19] Qing Hao Zhu & Ding Jia Ning Kína
151  [18] Sam Fakhrai & Fanny Sandegren Svíþjóð
151  [18] Vladislav Khandus & Olena Glushchenko Úkraína
151  [18] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
154  [17] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
154  [17] Dennis Middelkamp & Nikky Ladru Holland
154  [17] Filip Sjölander & Ylva Stagler Svíþjóð
154  [17] Constantin Wenzel & Lena Klein-Steding Þýskaland
158  [16] Jacob Hall & Rachel Grant Ástralía
158  [16] Gerasimos Moshopoulos & Kristina Novaviska Grikkland
158  [16] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
161  [15] Bart Mulder & Wilma Mulder Holland
161  [15] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
163  [13] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
163  [13] Ryan Torres Molod & Wing Sim Lisa Chan Singapúr
163  [13] Jimmy Wong & Regina Kwan Hong Kong
166  [12] Niel Ellem & Sarah Schricker Ástralía
166  [12] Jonathan Fuhrmann & Marie Carolin Guba Þýskaland
168  [11] Philip Hould & Myriam Dusseault Kanada
169  [10] Daniel White & Kaylah Camerino Bandaríkin
170  [9] Sergio Carneiro & Beatriz de Figueiredo Portúgal
171  [6] Carlos Vaz Duarte & Sofia Lopes Portúgal
172  [5] John Atkinson & Louise Elizabeth Thornton England
172  [5] Martina Erlandsson & Kristina Erlandsson Svíþjóð
172  [5] Bruno A Pinto & Francisca Silva Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}