Results from Blackpool Dance Festival 2017 - Amateur Latin 29. maí 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2017
England - Blackpool 25. maí 2017

Amateur Latin 29. maí 2017

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
5  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
6  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [16] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
9  [14] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
9  [14] Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
11  [7] Kiki Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
12  [4] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
14  [17] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
15  [16] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
16  [14] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
16  [14] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
18  [13] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
19  [12] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
20  [10] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
20  [10] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
22  [8] Benjamin Jones & Amy Dowden England
23  [7] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
24  [6] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland

Round 5 (topp 49)

25  [20] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
25  [20] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
27  [19] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
28  [18] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
28  [18] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
30  [17] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
31  [16] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
32  [15] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
33  [14] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
33  [14] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
33  [14] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
36  [12] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
37  [11] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
37  [11] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
39  [10] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
39  Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
41  [9] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
42  [8] Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
42  [8] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
42  [8] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
45  [7] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
46  [6] Yevgenii Orlov & Marina Yerina Bandaríkin
46  [6] Volodymyr Sharapov & Natalia Glebocka Pólland
48  [5] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
48  [5] Luke Miller & Ellie Beacock England

4. umferð (topp 96)

50  [20] Rafael Flaishman & Yael Pasternak Ísrael
50  [20] Maksim Pavlov & Aleksandra Kuznetsova Rússland
50  [20] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
53  [19] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
53  [19] Taras Savitskyy & Yuliya Steshenko Bandaríkin
53  [19] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
56  [18] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
56  [18] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
56  [18] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
56  [18] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
60  [17] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
60  [17] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
60  [17] Carlos Gu & Susan Sun Kína
60  [17] Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
64  [16] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
64  [16] Oleksandr Kamniev & Kateryna Kamnieva (aka Perevoznyk) Bandaríkin
64  [16] Ilya Sizov & Sofiya Ternovaya Rússland
67  [15] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
67  [15] Vlad Kvartin & Yulia Koshkina Bandaríkin
69  [14] Bogdan Bernatsky & Bella Bakarova Rússland
69  [14] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
69  [14] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
72  [13] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
72  [13] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
72  [13] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
75  [12] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
75  [12] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
75  [12] Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
78  [11] Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
78  [11] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
80  [10] Marco Brosseau & Alice Muraru Kanada
80  [10] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
80  [10] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
80  [10] Harrison Keep & Georgia Blatch England
80  [10] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
85  [9] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
85  [9] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
87  [8] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
87  [8] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
87  [8] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
87  [8] Fabian Taeschner & Darja Titowa Þýskaland
87  [8] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
92  [7] Matteo Rosati & Sabrina Rossetti Ítalía
93  [6] Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
94  [5] Jaroslav Obona & Dominika Roskova Slovakía
95  [2] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
96  W Petar Daskalov & Zia James England

3. umferð (topp 143)

97  [25] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
97  [25] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
97  [25] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
97  [25] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
97  [25] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
97  [25] Freythor Ossunrarson & Sophie Webb England
97  [25] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
97  [25] Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
97  [25] Maxim Stadnik & Athina Palaiologou Grikkland
97  [25] Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
97  [25] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
108  [24] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
108  [24] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
108  [24] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
108  [24] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
108  [24] Christian De Spirito & Ylenia Chiattone Ítalía
108  [24] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
108  [24] Chen Wei Zhu & Jia Jia Wei Kína
115  [23] Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
115  [23] Manuel Vampo & Federica Mosetti Ítalía
117  [22] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
117  [22] Valentin Isaev & Bethany Howard Bandaríkin
117  [22] Mueng Soo Kim & So Yeon Park Suður-Kórea
117  [22] Kacper Klepacz & Agata Wawrzusiszyn Pólland
117  [22] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
117  [22] Vadim Potapov & Elena Pilipenko Portúgal
117  [22] Dmytro Zayats & Anastasiia Rozdabara Úkraína
124  [21] Lenel Artist & Thanique Mohnen Holland
124  [21] Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
126  [20] Chad Faessler & Danika Flood Kanada
126  [20] Eric Groysman & Dakota Pizzi Bandaríkin
126  [20] Michal Jarzyna & Magdalena Tomaka Pólland
126  [20] Miroslav Randjelovic & Michaela Kemnitzer Þýskaland
126  [20] Marcin Rosinski & Katarzyna Wdowicz Pólland
126  [20] Liu Suyang & Yu Han Gu Kína
132  [19] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
133  [18] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
133  [18] Jin Eok Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
133  [18] Maciej Rygielski & Iwona Weglinska Pólland
136  [17] Sigurdur Mar Atlason & Maria Baikova Ísland
136  [17] Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
136  [17] Artem Kruchin & Darya Kravchuk Rússland
136  [17] Li Rongzhi & Yunjia Zhang Kína
140  [16] Karol Jesionek & Sylwia Gorczyca Pólland
140  [16] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
142  [13] Kavin Rathna & Lindsey Lum Singapúr
142  [13] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland

2. umferð (topp 241)

144  [17] Serhii Borushko & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
144  [17] Dylan Cary & Monica Lee Bandaríkin
144  [17] Nikita Gordenkov & Darya Matrosova Rússland
144  [17] Steve Grenier & Maryse Loiselle Kanada
144  [17] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
144  [17] Bruno Rocha & Barbara Catarina Marques Portúgal
150  [16] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
150  [16] Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
150  [16] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
150  [16] Marcello Mecocci & Francesca Campobassi Ítalía
150  [16] Mirko Pepe & Simona Danese England
150  [16] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
156  [15] Ignat Calasnic & Tara James England
156  [15] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
156  [15] Pavel Lysyy & Ekaterina Novikova Rússland
156  [15] Lyu Masuda & Siobhan Power Ástralía
156  [15] Andrew Nolo & Alexandra Vladimirov Ástralía
156  [15] Andrey Olgomets & Nastassia Saynkarova Rússland
156  [15] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
156  [15] Jamie Smuts-Steyn & Selena Quambusch England
156  [15] Yuzhuo Sun & Lai Man Yip Kína
156  [15] Michal Szeliga & Katarzyna Przydzial Pólland
156  [15] Przemyslaw Wojszel & Magdalena Kowal Pólland
156  [15] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
168  [14] Hendrik J. Benninger & Patrycja Studer Sviss
168  [14] Aleksey Bezdetko & Alisiya Yezhova Úkraína
168  [14] Damiano Ferrero & Eliza Dan Ítalía
168  [14] Justas Girdvainis & Goda Simaityte Litháen
168  [14] Michal Gumkowski & Sylwia Madenska Pólland
168  [14] Shai Jason Jiao & Jin Yu Kína
168  [14] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
168  [14] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
168  [14] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
168  [14] Mathew Nicholson & Wendy Yuanxin He Ástralía
168  [14] Wouter Stroes & Miloe Deenen Holland
168  [14] Marco Tseng & Nancy Chang Tævan
180  [13] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
180  [13] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
180  [13] Matthew Keeble & Bethany Goddard England
180  [13] Vito Mandia & Ilenia Fanelli Ítalía
180  [13] Scott Nicholson & Sarina Wright Bandaríkin
180  [13] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
180  [13] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
180  [13] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
188  [12] Tomasz Boja & Kamila Gwozdz Pólland
188  [12] Gabriele Cipriani & Sara Dante Ítalía
188  [12] Jam Liu & Eliza Lin Tævan
188  [12] Deng Lu & Hou Yongna Kína
188  [12] Piotr Musialkowski & Magda Klopotowska Pólland
188  [12] Ma Xianwei & Yang Yang Kína
194  [11] Kar Man Chong & Say Onn Ooi Malasía
194  [11] Marcel Daamen & Lisa Damen Belgía
194  [11] Enming Liu & Jiatong Gu Kína
194  [11] Rafal Wosiak & Marzena Karwatowska Pólland
198  [10] Enesio Iudicone & Ylenia Fragione Ítalía
198  [10] Maxime Laforest & Emmy Chladek Kanada
198  [10] Michael Mudrik & Natalie Vollmer Þýskaland
198  [10] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
198  [10] Luca Scalzo & Arianna Murri Ítalía
203  [9] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
203  [9] Chen Yang I & Yan Ru Pan Tævan
203  [9] Martin Ianchev & Asia Katsarska Búlgaría
203  [9] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
203  [9] Robert Zawadzki & Alina Shkliaruk Pólland
208  [8] Jan Albeck & Alice Ligouis Þýskaland
208  [8] Walter Calce & Ramona Chilelli Ítalía
208  [8] Robert Duda & Natalia Gasior Pólland
208  [8] Johnston Lim & Nicole Tan Malasía
208  [8] Oskar Odiakosa & Nikita Vince England
208  [8] Kaloyan Petkov & Marieta Chalkova Búlgaría
208  [8] Alfie Sadowski & Avital Svetlitsky England
208  [8] Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
208  [8] Jerome Wu & Elena Huang Singapúr
217  [7] Valerijs Borovojs & Gabriela Pavel Írland
217  [7] Nemanja Buovski & Anna Garevskikh Sviss
217  [7] Seoug-Huk Choi & Ji Yeon Kim Suður-Kórea
217  [7] Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
217  [7] Ingo Madel & Rosina Witzsche Þýskaland
217  [7] Daniel Pienaar & Sonica Wilken Suður Afríka
217  [7] Jess Simpson & Ali Simpson Ástralía
217  [7] Kien Trinh & Kirsty Mary Davies England
225  [6] Per Almberg & Anita Teeling Svíþjóð
225  [6] Bartosz Bojanczyk & Georgiana Anamaria Muja England
225  [6] Filippo De Giorgio & Laura Sassi Grikkland
225  [6] Tae Young Ham & Bit Na Lee Suður-Kórea
225  [6] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
225  [6] Patrick Lewke & Angelina Ginsheimer Þýskaland
225  [6] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
225  [6] Rustam Yusifov & Olga Ovcharenko Úkraína
233  [5] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
233  [5] Johannes Hofmann & Lisa Laiblin Þýskaland
233  [5] Hae Soo Lee & Ji Hee Choi Suður-Kórea
236  [4] Philip Hould & Myriam Dusseault Kanada
236  [4] Vladislav Khandus & Olena Glushchenko Úkraína
236  [4] Brenton Mitchell & Alexandra Sevastianova Kanada
236  [4] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
240  [3] Jonathan Salmon & Jessica Ball England
241  [1] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland

1. umferð (topp 301)

242  [23] Craig Jones & Jessica Franchitti-Quirke Skotland
242  [23] Ekkarat Maneechot & Cheryl Yuen Singapúr
242  [23] Tobias Thobe & Hanna Junk Þýskaland
242  [23] Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
246  [22] Ernest Ang & Mabel Lee Singapúr
246  [22] Rafael Kyu & Celia Pino Spánn
246  [22] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
246  [22] Wonder Tu & Sandy Chang Tævan
246  [22] Xuancheng Wei & Xingying Song Kína
246  [22] Iida Yamato & Keiko Watanabe Japan
252  [21] Sam Fakhrai & Fanny Sandegren Svíþjóð
252  [21] Artem Merenkov & Tatyana Voylokova Rússland
252  [21] Juho Taskinen & Pinja Koskela Finnland
255  [20] Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
255  [20] Dimitrios Kapatsoulias & Evangelia Semprou Grikkland
255  [20] Stephen Myers & Elinor Summers England
255  [20] Bruno A Pinto & Francisca Silva Portúgal
259  [19] Daniele Benedetti & Eleonora Mecali Ítalía
259  [19] Andrea Florio & Mariarita Guarino Ítalía
261  [18] Eduardo Pereira & Denise Martins Portúgal
261  [18] Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
263  [17] Jean-Philippe Caisse & Karima Grandmont Kanada
263  [17] Lo Lee Kok & Xin Can Zhu Hong Kong
263  [17] Evan Sadler & Alisa Zosin Bandaríkin
263  [17] Kin Shih & Lala Tsai Tævan
263  [17] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
263  [17] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
269  [16] Alvan Chao & Rita Yeh Tævan
269  [16] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
269  [16] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
269  [16] Loic Montant & Violaine Murugan Sviss
269  [16] Memos Roussos & Ria Sanida Grikkland
269  [16] Luke White & Chi-He Elder England
269  [16] Moses Williams & Irene Martens Bandaríkin
276  [15] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
276  [15] Philip Fol & Julia Zimmermann England
276  [15] Aleksey Larin & Lyudmila Turchina Rússland
276  [15] Lei Sun & Xinye Zhang Kína
280  [14] Valerij Astanchuk & Yuliya Dolgih Rússland
280  [14] Simon Richardson & Joanna Lytham England
280  [14] Andy Apiwat Weeranitikun & Krystle Koh England
283  [13] Chrysovalantis Chreppas & Lefkothea-Maria Papazafeiriou Grikkland
283  [13] Evangelos Patakas & Afroditi Lagiou Grikkland
283  [13] Carlos Vaz Duarte & Sofia Lopes Portúgal
283  [13] Kenny Yong & Anna Peng England
287  [12] Matthias Beck & Lena Döpper Þýskaland
287  [12] Sergio Carneiro & Beatriz de Figueiredo Portúgal
287  [12] Dmitriy Kolyadich & Anna Vorobieva Rússland
287  [12] Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
287  [12] Thomas Nelson & Rebecca Lees England
287  [12] Andrew Michael Promt & Marieke Beks Holland
293  [11] Wesley Van De Kerkhove & Stefanie Haesebroek Belgía
293  [11] Jevany Lamela & Corazon Fang Filips Eyjar
293  [11] Rodrigo Vanwersch & Lidwine Cimala Frakkland
293  [11] Pedro Xambre Teixeira & Lucia Melo Dos Santos Portúgal
297  [10] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
297  [10] Riccardo Sampieri & Carolina Castaldo Ítalía
299  [7] Panagiotis Kormas & Dmitra Artikou Grikkland
299  [7] Aleksey Orlov & Ekaterina Ohrimenko Rússland
301  [3] Antonios Karyofyllis & Aikaterini Stoicheiou Grikkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}