Results from Blackpool Dance Festival 2016 - Under 21 Latin 28. maí 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2016
England - Blackpool 26. maí 2016

Under 21 Latin 28. maí 2016

Úrslit

1  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
2  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
3  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
4  Luke Miller & Vera Alkevich England
5  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
6  Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
7  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [23] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
9  [21] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
10  [17] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
10  [17] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
12  [9] Rafael Flaishman & Yael Pasternak Ísrael

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [21] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
14  [20] Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland
14  [20] Vladislav Zapolskyi & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
16  [19] Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
17  [18] Mykyta Vasylenko & Anna Pismennaya Úkraína
18  [16] Harrison Keep & Georgia Blatch England
19  [12] Denis Kazakov & Arina Voloshina Úkraína
20  [11] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
20  [11] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
22  [10] Puttipong Kongsakul & Narita Sinesa Indónesía
23  [7] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
24  [6] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland

4. umferð (topp 48)

25  [20] Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
26  [19] Liu Jun & Wu Yufei Kína
26  [19] Viktor Kalinichenko & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
28  [18] Ignatiy Malkov & Sofiya Ternovaya Rússland
28  [18] Bumchin Tegshjargal & Michelle Klets Bandaríkin
30  [17] Sandu Babira & Alise Dombrovsky Kanada
30  [17] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
30  [17] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
30  [17] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
30  [17] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
35  [16] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína
35  [16] Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
37  [15] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
37  [15] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
39  [14] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
39  [14] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
39  [14] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
42  [13] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
43  [11] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
43  [11] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
43  [11] Tomasz Glowka & Aleksandra Mycek Pólland
46  [9] Piotr Firlag & Celina Balon Pólland
47  [8] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
48  [7] Yi Wang Pei & Zheng Ya Xin Kína

3. umferð (topp 86)

49  [23] Julian Caillon & Lily Cornish Ástralía
49  [23] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
49  [23] Oliver Hand & Ellie Beacock England
49  [23] Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
53  [22] Artur Stepanyan & Anastasiya Aleshina Rússland
54  [21] Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
54  [21] Piotr Swiatkowski & Natalia Karpinska Pólland
56  [20] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
56  [20] Yuhong Shi & Haoran Zuo Kína
58  [19] Bartosz Lorek & Barbara Rudkowska Pólland
58  [19] Andrea Palomba & Alessia Melchionno Ítalía
60  [17] Valerijs Borovojs & Gabriela Pavel Írland
60  [17] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
60  [17] Xin Li & Yu Zhang Xiao Kína
60  [17] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
64  [16] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
64  [16] Woohyon Kana & Younga Kim Suður-Kórea
64  [16] Ljuboslav Stoev & Miroslava Doicheva Búlgaría
64  [16] Meng Xiang & Fang Yuan Cao Kína
68  [15] Matteo Cungi & Melissa Senesi Ítalía
68  [15] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
68  [15] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
71  [14] Jiazhuo Chen & Chuchu Zhang Kína
71  [14] Yun Ho Kim & Ku Chae Lim Suður-Kórea
71  [14] Qian Yu & Zi Ting Chen Kína
71  [14] Le Zhou & Qian Zeng Kína
75  [13] Maciej Dobak & Dorota Kaczmarek Pólland
75  [13] Chao Liu & Yu Shi Yuan Kína
75  [13] Nikita Loginov & Mariya Bajkova Rússland
75  [13] Chen Yang Song & Xia Fan Kína
79  [12] Yu Fengyue & Ming Wang Kína
79  [12] Kwai Yiu & Yang Zi England
81  [11] Francisco Sá & Marcia Rocha Portúgal
82  [10] Jordan Maguire & Manon Davies England
82  [10] Tian Xia & Cong Zeng Kína
82  [10] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
82  [10] Yu Zhengmin & Huo Zitong Kína
86  [5] Franco Hou & Angela Lee Tævan

2. umferð (topp 112)

87  [26] Valeriy Bystrov & Anastasiya Murzina Rússland
87  [26] Sebastian Gulaj & Marcelina Widz Pólland
89  [25] Caitlin Ghorghe & Jodie Bailey England
90  [24] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
90  [24] Seoug-Huk Choi & Ji Yeon Kim Suður-Kórea
90  [24] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
90  [24] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
90  [24] Yu Tao Huang & Zhi Yi Zhao Kína
90  [24] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
90  [24] Chang Shu & Dan Liu Kína
97  [23] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
97  [23] Marco Pellegrini & Laura Sasso Ítalía
97  [23] Zhang Suan & He Ziqian Kína
100  [22] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
100  [22] Cheng Ji & Ye Tong Ji Kína
100  [22] Marco Renda & Aurora Simone Ítalía
103  [21] Gianmarco Galati & Nicole Carta Ítalía
103  [21] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
103  [21] Charles Lu-Yubin & Alice Zhang-Yue England
103  [21] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
107  [20] Steven Dean & Krystal Leggett England
107  [20] Nick Pan & Kate Han Tævan
109  [19] Benas Gudzevicius & Kamile Revaite England
109  [19] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
109  [19] Yiming Li & Ting Zhou Kína
109  [19] Justas Zagurskas & India Phillips-Bullock England

1. umferð (topp 159)

113  [26] Federico De Giorgio & Eleonora Costamagna Ítalía
113  [26] Damian Grabowski & Kinga Kaczmarek Pólland
113  [26] Jinhong Huang & Yangxinrui Xiao Kína
113  [26] Xu Dong Zang & Jingjing Wang Kína
113  [26] Jia Wei Zhu & Jiayu Zhu Kína
118  [25] Przemyslaw Figurski & Natalia Prylowski Pólland
119  [24] Zhiyi Dong & Zihan Wang Kína
119  [24] Zhizhong Liu & Gao Rui Kína
119  [24] Shuai Yi Shao & Rong Xin Li Kína
119  [24] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
119  [24] Ruo Fan Wang & Ying Li Meng Kína
124  [23] Nikita Bespalov & Tatyana Sarieva Úkraína
124  [23] Kamil Chmiel & Joanna Sawula Pólland
124  [23] Yanshan Guo & Mengju Li Kína
124  [23] Zhong Hao Hou & Ren Mei Wei England
124  [23] Liang Feng Li & Jingyiran Cheng Kína
124  [23] Yuqi Liang & Yao Guang Yu Kína
124  [23] Christian Skibsrud & Beth Hartley England
131  [22] Enzo Chao & Cheyenne Chong Malasía
131  [22] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
131  [22] Yu Liu Xing & Li Jia Rong Kína
134  [21] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
135  [20] Qiang Liu & Luole Li Kína
135  [20] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
135  [20] Ya Fei Wang & Ling Jiang England
135  [20] Fengrui Wu & Ying Cheng Li Kína
139  [19] Filip Karkosz & Carmen Chocian Pólland
140  [18] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
140  [18] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
140  [18] Dimitri Mattia & Letizia Beneforti Ítalía
143  [17] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
144  [16] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
145  [15] Jia Xin Yi & Ting Wang Kína
146  [14] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
147  [13] Ying Chen & Yan Zhu Kína
147  [13] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
147  [13] Yao Xiao & Chu He Zhao Kína
150  [12] Domenico Nesta & Elena Guarino Ítalía
150  [12] Reynir Stefansson & Kamilla Ros Bjarnadottir Ísland
152  [11] Bernardo Vaz Lopes & Debora Lourenço Portúgal
152  [11] Cha Sang-Won & Soo Won Lim Suður-Kórea
152  [11] Lucas Stocklassa & Evelina Bergström Svíþjóð
155  [9] István Novák & Fanni Unger Ungverjaland
156  [8] Sam Fakhrai & Fanny Sandegren Svíþjóð
157  [5] Jason Abner & Morgan Margo Bandaríkin
158  [4] Filip Sjölander & Hedvig Mannius Svíþjóð
159  Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}