Results from Blackpool Dance Festival 2015 - Under 21 Latin 23. maí 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2015
England - Blackpool 21. maí 2015

Under 21 Latin 23. maí 2015

Úrslit

1  Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
2  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
3  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
4  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
5  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
6  Luke Miller & Laura Robinson England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Pavel Tischenko & Anastasiya Samuylova Rússland
8  [15] Andrei Boldyrev & Anastasiya Fedoseeva Rússland
8  [15] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
10  [14] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
11  [13] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
12  [12] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
13  [11] Vlad Kvartin & Anna Mária Prokopovicová Bandaríkin
14  [5] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [16] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
15  [16] Ignatiy Malkov & Taisiya Chalbasova Rússland
17  [15] Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
17  [15] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
17  [15] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
20  [14] Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
20  [14] Denis Kazakov & Polina Oddr (aka Shevchuk) Úkraína
20  [14] Li Mingyang & Jun Lin Liu Kína
20  [14] Li Rongzhi & Feng Xie Zhuo-Yi Kína
24  [10] Artem Martynov & Darya Frolova Rússland
24  [10] Pirayut Saharifa & Sutatip Bunvilai Tæland
26  [8] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
27  [6] Bai Zhiqian & Han Lei Zhang Kína

4. umferð (topp 48)

28  [20] Michal Bartkiewicz & Natalia Glebocka Pólland
29  [19] Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
30  [18] Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
31  [16] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
31  [16] Oskar Dziedzic & Wiktoria Omyla Pólland
31  [16] Xiong Jun Feng & Li Wei Ya Kína
31  [16] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
31  [16] Guo Zhen Sheng & Ying Li Hong Kong
36  [15] Gian Di Franco & Federica Fanelli Ítalía
36  [15] Wojciech Kucina & Marta Kulag Pólland
36  [15] Brendan Pierce & Gabriela Pavel Írland
36  [15] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
40  [14] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
41  [13] Gabriele Crocicchia & Simona Danese Ítalía
41  [13] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
41  [13] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
44  [12] Li Wei & Ting Zhou Kína
45  [11] Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
46  [9] Kacper Klepacz & Oliwia Szalast Pólland
46  [9] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
48  [4] Davide Fabbrico & Alessia Turrini Ítalía

3. umferð (topp 81)

49  [24] Daniele Emiliani & Sophie Woodall England
49  [24] Ivan Khrenov & Anna Maltseva Rússland
49  [24] Ljuboslav Stoev & Miroslava Doicheva Búlgaría
52  [23] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
52  [23] Kamil Gorlicki & Aleksandra Banaszek Pólland
52  [23] Dan Malov & Julia Granath England
52  [23] Brandon Stanley & Anna Pismennaya England
52  [23] Wanlin Sun & Yu Jing Ye Kína
52  [23] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
58  [22] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
59  [20] Silvio Antonio Anselmi & Maryna Starchenko Ítalía
59  [20] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
59  [20] Arturs Voicehovics & Albina Gorbachevskaya Kanada
62  [19] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
62  [19] Hao Jiang & Guo Yang Kína
62  [19] Harrison Keep & Georgia Blatch England
62  [19] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
66  [18] Andrey Khripkov & Maria Nurkova Rússland
66  [18] Yip Lai Man & Sun Yu Zhuo Kína
66  [18] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
66  [18] Jing Dong Shang & Wang Yuan Kína
70  [17] Andrea Palomba & Sara Specchia Ítalía
70  [17] Vadim Shvidanenko & Valentina Yakimenko Úkraína
70  [17] Kristinn Thor Sigurdsson & Harpa Steingrimsdottir Ísland
70  [17] Ren Yi & Hou Yongna Kína
74  [15] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland
74  [15] Sergiy Chernykov & Irina Van Úkraína
74  [15] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
74  [15] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
78  [14] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
79  [13] Dimitri Mattia & Alessia Melchionno Ítalía
80  [10] Gianni Onasi Darino & Franca Ferrazza Ítalía
80  [10] Zhong Hao Hou & Qian Li Kína

2. umferð (topp 110)

82  [28] Nazariy Blagyy & Michelle Kurpas Bandaríkin
82  [28] Yun Zhe Li & Ye Xin Yuan Kína
82  [28] Yu Jie Wang & Ya Ni Zeng Kína
85  [27] Hu Ming Chen & Zhang Yao Kína
85  [27] Matteo Cungi & Melissa Senesi Ítalía
85  [27] Przemyslaw Figurski & Natalia Prylowski Pólland
85  [27] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
85  [27] Benjamin Vinel & Laura Bouffartigue Frakkland
90  [26] Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
90  [26] Wang Jianyu & Jiang Ling Kína
90  [26] Li Yang & Si Wen Shen Kína
90  [26] Yang Yang & Jiaxin Yao Kína
90  [26] Hong Wei Zheng & Zheng Ya Xin Kína
95  [25] Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
95  [25] Kai Kang & Zhao Ruitong Kína
95  [25] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
95  [25] Yuhong Shi & Haoran Zuo Kína
95  [25] Wang Meng Yu & Wang Yu Xin Kína
95  [25] Lu Yubin & Fu Jia Kína
101  [24] Julian Caillon & Lily Cornish Ástralía
101  [24] Aleksandr Vykhovanets & Demani Romasz England
103  [23] Zhao Haichen & Miao Yamin Kína
104  [21] Marcel Daamen & Thanique Mohnen Holland
104  [21] Harry Williams & Madlen Mladenova England
106  [20] Yao Chen & Tian Xiya Kína
106  [20] Jess Simpson & Ali Simpson Ástralía
108  [19] Elliot Hyrycz & Heather Lynch England
108  [19] Damian Kozlowski & Celina Balon Pólland
110  [13] Simeon Vassilev & Dimitrina Vassileva Kanada

1. umferð (topp 166)

111  [25] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
111  [25] Adam Godfrey & Olivia Oates England
111  [25] Magnus Edvald Halldorsson & Daria Zorich Ísland
111  [25] Franco Hou & Angela Lee Tævan
111  [25] Puttipong Kongsakul & Suweenut Noinoul Tæland
111  [25] Nikita Loginov & Mariya Bajkova Rússland
117  [24] Nathaniel Abisedon & Alisha Panetta Ástralía
117  [24] Steven Liu Jun & Jenny Zhang Yin Jie Kína
117  [24] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
117  [24] Nikolay Reutov & Georgiana Anamaria Muja England
117  [24] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
117  [24] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
123  [23] Il-Nam Lee & Min-Young Lim Suður-Kórea
123  [23] Yi Wang Pei & Qian Wu Kína
125  [22] Mykola Antimbetov & Yaroslava Dolzhikova Úkraína
125  [22] Zhou Chun & Yang Shiyu Kína
125  [22] Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
125  [22] Zhi Peng Ren & Yi Qu Kína
129  [21] Daniel Smuts-Steyn & Tatyana Grippaldi Suður Afríka
130  [20] Mitchel Golding & Amy Hossin England
130  [20] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
130  [20] Qiang Zi Hao & Qin Yi Kína
130  [20] Li Jingfeng & Jiang Yangyang Kína
134  [19] Bratan Bratanov & Nikoleta Nikolaeva Búlgaría
134  [19] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
134  [19] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
137  [18] Anson Au & Jasmine Zhang Hong Kong
137  [18] Steven Dean & Krystal Leggett England
137  [18] Peng Zhang & Yi-Ying Gao Kína
140  [17] Dong Soo Kim & Seo Yeon Kim Suður-Kórea
140  [17] Courtney Nicholl & Chantal Mitchell Suður Afríka
142  [16] Wen Jia He & Lu Yao Li Kína
142  [16] Simeon Penev & Djesika Gyumisheva Búlgaría
142  [16] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
145  [15] Lewis Bailey & Arica Smith England
145  [15] Liam Bott & Stephanie King Ástralía
145  [15] Zhang Yao & Shu Yu Yue Kína
148  [14] Gregory Rybakov & Ellen Anshelevich Bandaríkin
149  [13] Andrew Sim & Emily Cobb-Hines Bandaríkin
150  [11] Miles Chapman & Georgia Sheppard England
150  [11] Tian Yang Guo & Tong Tong Qu Kína
150  [11] Fu Sheng Lin & Zhu Yan Kína
150  [11] Gaspare Romano & Aurora Montalto Ítalía
154  [10] Marco Barbera & Rossella Saladino Ítalía
154  [10] Hongshan Zhou & Jiahui Zhang Kína
156  [8] Sam Fakhrai & Fanny Sandegren Svíþjóð
156  [8] Bo Liu & Xia Meng Sun Kína
156  [8] Filip Sjölander & Hedvig Mannius Svíþjóð
159  [7] James Lu & Sharon Yeh Tævan
159  [7] Christian Skibsrud & Regine Robøle Noregur
161  [6] Seoug-Huk Choi & Ji Yeon Kim Suður-Kórea
161  [6] Felix Rowan-Young & Beth Hartley England
163  [5] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
164  [2] Cheung Chun & Lo Shuk Ting Hong Kong
165  Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
165  Lorenzo Tellini & Rebecca Gabrielli Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}