Results from Blackpool Dance Festival 2015 - Amateur Rising Star Latin 21. maí 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2015
England - Blackpool 21. maí 2015

Amateur Rising Star Latin 21. maí 2015

Úrslit

1  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
2  Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
3  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
4  Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
5  Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
6  Giovanni Virgitto & Giulia D'Alessandro Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Daniils Kutuzovs & Maria Shalvarova Kanada
8  [18] Richard Lifshitz & Korina Travis England
9  [17] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
9  [17] Volodymyr Sharapov & Ewelina Mikolajewska Pólland
11  [15] Benjamin Jones & Amy Dowden England
12  [14] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [18] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
13  [18] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
13  [18] Andrey Patrushev & Viktoriya Kachalko Rússland
13  [18] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
17  [17] Aleksandr Rodygin & Tatyana Ivanova Rússland
18  [16] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
19  [15] Nurlan Gallyamov & Celeste Bailey Kanada
20  [14] Roman Oligov & Darya Kravchuk Úkraína
20  [14] Aleksandr Zevelev & Elizaveta Pertsova Rússland
22  [13] Kyrylo Dovgalin & Katerina Sahanenko Úkraína
22  [13] Anton Sergeev & Valeriya Verstova Rússland
24  [11] Li Di & Zhao Lei Kína
24  [11] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
26  [6] Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
27  [4] Luke Miller & Laura Robinson England

Round 5 (topp 51)

28  [19] Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
28  [19] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
28  [19] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
31  [17] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
31  [17] Pavel Tischenko & Anastasiya Samuylova Rússland
33  [16] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
33  [16] Ivan Khrenov & Anna Maltseva Rússland
35  [15] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
36  [14] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
36  [14] Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
36  [14] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
39  [13] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
39  [13] Guo Zhen Sheng & Ying Li Hong Kong
39  [13] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
42  [12] Andrei Boldyrev & Anastasiya Fedoseeva Rússland
42  [12] Gabriele Crocicchia & Simona Danese Ítalía
42  [12] Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
42  [12] Ernest Jelen & Anna Khrycheva Pólland
46  [11] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
46  [11] Nikolai Tarasov & Amanda Herrschaft Bandaríkin
48  [9] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
49  [8] Pirayut Saharifa & Sutatip Bunvilai Tæland
50  [7] Silvio Antonio Anselmi & Maryna Starchenko Ítalía
50  [7] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína

4. umferð (topp 97)

52  [20] Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
52  [20] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
52  [20] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
52  [20] Vlad Kvartin & Anna Mária Prokopovicová Bandaríkin
52  [20] Ignatiy Malkov & Taisiya Chalbasova Rússland
52  [20] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
52  [20] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
59  [19] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
59  [19] Piotr Lasota & Marta Szustkiewicz Pólland
59  [19] Li Mingyang & Jun Lin Liu Kína
62  [18] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
62  [18] Joseph Hopwood & Alexandra Hopwood (aka Hawley) England
62  [18] Artem Martynov & Darya Frolova Rússland
62  [18] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
66  [17] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
66  [17] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
66  [17] Kacper Klepacz & Oliwia Szalast Pólland
66  [17] Kiril Kulish & Orsolya Horvath Bandaríkin
66  [17] Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
66  [17] Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Bandaríkin
72  [16] Andrzej Jarosz & Aleksandra Bogdanowicz Pólland
72  [16] Bogdan Oligov & Evelyn Vidal Kanada
74  [15] Michal Bartkiewicz & Natalia Glebocka Pólland
74  [15] Daniele Fulvi & Claudia Di Nicola Ítalía
74  [15] Steven Greenwood & Hannah O'donovan Ástralía
74  [15] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
74  [15] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
74  [15] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
80  [14] Xiong Jun Feng & Li Wei Ya Kína
80  [14] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
80  [14] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
80  [14] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
84  [13] Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
84  [13] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
84  [13] Jorgen Nilsen & Jessica Swietoniowski Noregur
84  [13] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
84  [13] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
89  [12] Steven Liu Jun & Jenny Zhang Yin Jie Kína
89  [12] Kai Kang & Zhao Ruitong Kína
89  [12] Georgiy Nechuykin & Alina Vasileva Rússland
92  [11] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
92  [11] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
92  [11] Bai Zhiqian & Han Lei Zhang Kína
95  [10] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
96  [9] Daniele Emiliani & Sophie Woodall England
97  [6] Gian Di Franco & Federica Fanelli Ítalía

3. umferð (topp 156)

98  [25] Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland
98  [25] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
98  [25] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
98  [25] Jing Dong Shang & Wang Yuan Kína
102  [24] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
102  [24] Sergiy Chernykov & Irina Van Úkraína
102  [24] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
102  [24] Darren Morrissey & Christina Morrissey England
102  [24] Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
107  [23] Marco Brosseau & Alice Muraru Kanada
107  [23] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
107  [23] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
110  [22] Yaroslav Galay & Mariya Krivko Úkraína
110  [22] Ron Garber & Liza Lakovitsky Bandaríkin
110  [22] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
110  [22] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
110  [22] Jang Hee Jo & Ju-Hee Han Suður-Kórea
110  [22] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
110  [22] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
110  [22] Mathieu Marechal & Svetlana Guggenbühl Sviss
110  [22] Ljuboslav Stoev & Miroslava Doicheva Búlgaría
110  [22] Yu Kun Zhang & Jia Jia Liu Kína
120  [21] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
120  [21] Wang Yu Guang & Xiu Ting Hong Kína
120  [21] Nikita Loginov & Mariya Bajkova Rússland
120  [21] Wanlin Sun & Yu Jing Ye Kína
124  [20] Ferenc Bódi & Natalie Vollmer Þýskaland
124  [20] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
124  [20] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
124  [20] Oleksandr Vasylenko & Kateryna Panfilova Úkraína
128  [19] Chad Faessler & Anne-Julie Chouinard Kanada
128  [19] Hao Jiang & Guo Yang Kína
128  [19] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
128  [19] Michal Majda & Natalia Krzyszton Pólland
128  [19] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
128  [19] Kiki Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
128  [19] Brandon Stanley & Anna Pismennaya England
128  [19] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
128  [19] Li Yang & Si Wen Shen Kína
137  [18] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
137  [18] Yi Wang Pei & Qian Wu Kína
137  [18] Andrey Rosikov & Evgeniya Chekurina Rússland
137  [18] Yuhong Shi & Haoran Zuo Kína
141  [16] Yao Chen & Tian Xiya Kína
141  [16] Wang Jianyu & Jiang Ling Kína
141  [16] Jam Liu & Eliza Lin Tævan
141  [16] Ricardo Silva & Lilja Gudmundsdottir Ísland
141  [16] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
146  [15] Zhao Haichen & Miao Yamin Kína
146  [15] Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
146  [15] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
149  [14] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
149  [14] Li Wei & Ting Zhou Kína
151  [13] Nathaniel Abisedon & Alisha Panetta Ástralía
151  [13] Yang Yang & Jiaxin Yao Kína
153  [11] Jun Luo & Ting Song Kína
154  [10] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
154  [10] Chen Yang I & Yan Ru Pan Tævan
156  Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland

2. umferð (topp 250)

157  [20] Jason Chao Dai & Sasha Nissengolts Bandaríkin
157  [20] Nikita Gordenkov & Aleksandra Baranova Rússland
157  [20] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
157  [20] Gianalberto Pasqui & Alessia Biondi Ítalía
157  [20] Kavin Rathna & Cheryl Yuen Singapúr
157  [20] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
157  [20] Arturs Voicehovics & Albina Gorbachevskaya Kanada
157  [20] Przemyslaw Wojszel & Magdalena Kowal Pólland
157  [20] Wang Meng Yu & Wang Yu Xin Kína
166  [19] Hu Ming Chen & Zhang Yao Kína
166  [19] Matthew Keeble & Bethany Goddard England
166  [19] Yip Lai Man & Sun Yu Zhuo Kína
166  [19] Erik Petrosyan & Margarita Taryan Nýja Sjáland
166  [19] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
166  [19] Vadim Shvidanenko & Valentina Yakimenko Úkraína
166  [19] Yu Jie Wang & Ya Ni Zeng Kína
173  [18] Adrian Dreling & Agata Wawrzusiszyn Pólland
173  [18] Enesio Iudicone & Ylenia Fragione Ítalía
173  [18] Chaoze Lin & Yao Wang Kína
173  [18] Daniel Pienaar & Michelle Gazet Du Chatelier Suður Afríka
173  [18] Lu Yubin & Fu Jia Kína
173  [18] Zi Hao Zhao & Cao Wan Kína
179  [17] Thabang Brian Baloyi & Daria Walczak Ástralía
179  [17] Nazariy Blagyy & Michelle Kurpas Bandaríkin
179  [17] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
179  [17] Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
179  [17] Qiang Zi Hao & Qin Yi Kína
179  [17] Zhong Hao Hou & Qian Li Kína
179  [17] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
179  [17] Valentin Milev & Viktoriya Scherbatova England
179  [17] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
179  [17] Manuel Vampo & Federica Mosetti Ítalía
179  [17] Yang Xi & Weng Jing Lan Kína
179  [17] Zhang Yao & Shu Yu Yue Kína
179  [17] Hwi Jin Yoon & Lee Ji Hye Suður-Kórea
192  [16] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland
192  [16] Steven Dean & Krystal Leggett England
192  [16] Bozhidar Elkin & Elena Dumanova
192  [16] Il-Nam Lee & Min-Young Lim Suður-Kórea
192  [16] Dong Jin Lee & Chae Lim Seo Suður-Kórea
192  [16] Li Rongzhi & Feng Xie Zhuo-Yi Kína
192  [16] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
192  [16] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
192  [16] Ren Yi & Hou Yongna Kína
192  [16] Hong Wei Zheng & Zheng Ya Xin Kína
202  [15] Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
202  [15] Teleric Ianakiev & Natella Devitskaya Bandaríkin
202  [15] Lyu Masuda & Siobhan Power Ástralía
202  [15] Pablo Sanchez Garcia & Freda Chan Bandaríkin
202  [15] Yevgen Zaydun & Anastasiya Lyashenko Úkraína
207  [14] Julian Caillon & Lily Cornish Ástralía
207  [14] Walter Calce & Maria Sofia De Giuli Ítalía
207  [14] Rafael Kyu & Laura Padroni England
210  [13] Marcel Daamen & Thanique Mohnen Holland
210  [13] Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
210  [13] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
210  [13] Puttipong Kongsakul & Suweenut Noinoul Tæland
210  [13] Li Lin & Shiya Yang Kína
210  [13] Bo Liu & Xia Meng Sun Kína
210  [13] Courtney Nicholl & Chantal Mitchell Suður Afríka
210  [13] Daniil Podliesnyi & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
210  [13] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
210  [13] Peng Zhang & Yi-Ying Gao Kína
220  [12] Wilbert Aunzo & Pearl Marie Caneda Filips Eyjar
220  [12] Bratan Bratanov & Nikoleta Nikolaeva Búlgaría
220  [12] Oliver Curting & Eva Marie Egsmose Danmörk
220  [12] Wen Jia He & Lu Yao Li Kína
220  [12] Franco Hou & Angela Lee Tævan
220  [12] Marco Martello & Ayde Romina Ladogana Ítalía
220  [12] Christopher Navas & Alina Totska Kanada
220  [12] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
220  [12] Maxim Stadnik & Carolina Kountoupidou Þýskaland
229  [11] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
229  [11] Martin Pauliny & Katerina Cakorova Tékkland
231  [10] Maciej Holski & Roksana Zuber Pólland
231  [10] Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
231  [10] Simeon Vassilev & Dimitrina Vassileva Kanada
234  [9] Chui Mei Chan & Lam Hin Ting Kína
234  [9] Andrea Di Martino & Federica Coppola Ítalía
234  [9] Bradley Montagnese & Tania Montagnese (aka Trigili) England
234  [9] Jess Simpson & Ali Simpson Ástralía
234  [9] Tom Wolswijk & Dominique Stolsz Holland
239  [8] Valerij Astanchuk & Aleksandra Tsvetkova Rússland
239  [8] Magnus Edvald Halldorsson & Daria Zorich Ísland
239  [8] Tuomas Kesti & Veera Hedman Finnland
239  [8] Shi Qi Shao & Chen Zhao Kína
239  [8] Duo Xu & Meiyan Liu Kína
244  [7] Per Almberg & Anita Teeling Svíþjóð
244  [7] Chun-Jen Cheng & Ching-Chi Chen Bandaríkin
246  [6] Seoug-Huk Choi & Ji Yeon Kim Suður-Kórea
247  [4] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
248  [3] Liam Bott & Stephanie King Ástralía
249  [2] Tian Yang Guo & Tong Tong Qu Kína
249  [2] Eason Tu & Belle Yu Tævan

1. umferð (topp 302)

251  [23] Anson Au & Jasmine Zhang Hong Kong
251  [23] Jumil Bacalso & Natalie Tjokro Singapúr
251  [23] Simon Richardson & Joanna Lytham England
251  [23] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
251  [23] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
256  [22] Craig Jones & Kimberley Jones England
256  [22] Bruno Rocha & Barbara Catarina Marques Portúgal
256  [22] Daniel Smuts-Steyn & Tatyana Grippaldi Suður Afríka
256  [22] Alexander Weiss & Lisa Ruf Þýskaland
256  [22] Hongshan Zhou & Jiahui Zhang Kína
261  [21] Francois Desmarais & Vanessa Melanson Kanada
261  [21] Adam Godfrey & Olivia Oates England
261  [21] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
261  [21] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
261  [21] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
266  [20] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
266  [20] James Lu & Sharon Yeh Tævan
266  [20] Owen Nene & Linda Green-Thompson Suður Afríka
269  [19] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
269  [19] Simao Costa & Mariana A Fernandes Portúgal
269  [19] Nikolaos Nikolakis & Nicky Gaki Grikkland
269  [19] Martin Vazquez & Jane Gobbett Írland
273  [18] Stefan Badea & Madalina Varlam Kanada
273  [18] Nikos Kapogiannis & Despina Rousaki Grikkland
273  [18] Fu Sheng Lin & Zhu Yan Kína
273  [18] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
277  [17] Brenton Mitchell & Alexandra Sevastianova Kanada
277  [17] Andrew Sim & Emily Cobb-Hines Bandaríkin
277  [17] Zachary Tomlinson & Melissa Gough England
280  [15] Dimitrios Kapatsoulias & Evangelia Semprou Grikkland
280  [15] Panagiotis Kormas & Dmitra Artikou Grikkland
280  [15] Christos Sigalas & Athina Palaiologou Grikkland
280  [15] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
284  [14] Stavros Alexandropoulos-Arapakis & Zoe Bisylla Grikkland
284  [14] Gabriele Bona & Danila Bona Ítalía
284  [14] Giorgos Geronikos & Tatiani Chatzimpinou Grikkland
284  [14] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
284  [14] Dong Soo Kim & Seo Yeon Kim Suður-Kórea
289  [13] Shangching Wang & Shu Han Chuang Tævan
289  [13] Yang Wang & Jie Zhang Kína
289  [13] Alan Ya & Samantha Liou Tævan
292  [12] Alvan Chao & Rita Yeh Tævan
292  [12] Simeon Penev & Djesika Gyumisheva Búlgaría
294  [11] Shan Di & An Ni Japan
295  [10] Panagiotis Kotsovos & Mariaeleni Konstantiou Grikkland
296  [9] Nikolay Umnov & Tatyana Umnova Rússland
297  [7] Nuno Baptista & Andreia O Lopes Portúgal
297  [7] Christian Fredh & Hedvig Löfwall Svíþjóð
299  [5] Giannis Alexandrakis & Marsela Papaj Grikkland
299  [5] Wesley Van De Kerkhove & Stefanie Haesebroek Belgía
299  [5] Christoph Preiss & Natalie Zettl Austurríki
302  [4] Eugene Botha & Yvonne Botha Suður Afríka
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}