Results from Autumn Style 2023 - Junior Standard laugardagur, 30. september 2023
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Style 2023
Rússland - Nevinnomys?sk laugardagur, 30. september 2023

Junior Standard laugardagur, 30. september 2023

Úrslit

1  Rustam Ibadhodzhaev & Zlata Peshkurova Rússland
2  Yaroslav Alehin & Eva Timofeeva Rússland
3  Roman Lobachenko & Vlada Shcherbakova Rússland
4  Daniil Zopunyan & Sofiya Sergienko Rússland
5  Daniil Bolshakov & Polina Sotnichenko Rússland
6  Vladimir Lepehin & Margarita Kakurina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Dejko & Sofiya Demyanenko Rússland
8  Ivan Fedortsov & Zarina Saitova Rússland
8  Vladimir Krasnoborodko & Polina Vasileva Rússland
8  Matvej Sudarev & Vasilisa Sudareva Rússland
11  Lev Chebotin & Sofiya Alehina Rússland
12  Maksim Norenko & Elizaveta Bojko Rússland
13  Andrej Semenov & Ameliya Novikova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Vadim Vdovin & Violetta Krajnih Rússland
15  Nikita Chuprina & Greta Saksina Rússland
16  Georgij Dzhoglidze & Èllariya Isanalieva Rússland
17  Sergej Orehov & Diana Grigoreva Rússland
18  Maksim Mitryashkin & Valeriya Kozlovtseva Rússland
18  Ivan Nurgeldiev & Polina Vershinina Úkraína
18  Ilya Seleznev & Marina Vvedenskaya Rússland
21  Nikita Sokolov & Elizaveta Kotelnik Rússland
22  Ilya Odintsov & Milana Bereznitskaya Rússland
23  Ivan Sinegubov & Melaniya Ustenkova Rússland
24  Andrej Grigorenko & Vitalina Arhipova Rússland

2. umferð (topp 47)

25  Dmitrij Dorofeev & Anastasiya Porksheyan Rússland
25  Nikita Epifanov & Varvara Korobchenko Rússland
25  Aleksandr Pashchenko & Arina Vandysh Rússland
25  Egor Vasilev & Miroslava Melikova Rússland
29  Mihail Makarov & Arina Kishonkova Rússland
30  Bogdan Vlasenko & Sofiya Voskobojnikova Rússland
31  Maksim Lolenko & Vera Filimonova Rússland
32  Islam Muhamedov & Lejla Sejfotova Rússland
33  Lev Shikunov & Kseniya Kostenko Rússland
34  Ilya Kudinov & Stella Petrosyan Rússland
35  Timofej Blohin & Darya Protasova Rússland
35  Aleksej Malyshko & Arina Bytdaeva Rússland
35  Semen Vasilev & Viktoriya Nosova Rússland
38  Mark Fialov & Veronika Apostolidi Rússland
38  Georgij Remezov & Sofiya Semenkova Rússland
40  Nikolaj Panchenko & Nadezhda Panchenko Rússland
41  Zahar Butenko & Mariya Varenikova Rússland
41  Matvej Vdovenko & Viktoriya Vasilchenko Rússland
43  Mark Otroh & Anna Sviderskaya Rússland
44  Vladislav Sergeev & Larisa Krivoruchko Rússland
45  Nikita Yanovskij & Mariya Avdeenko Rússland
46  Gleb Bogdanov & Arina Taran Rússland
46  Andrej Dubravkin & Elizaveta Harchenko Rússland

1. umferð (topp 73)

48  Aleksandr Kasatkin & Alisa Salova Rússland
48  Daniil Lesnikov & Anastasiya Kotelnikova Rússland
48  Kirill Saharchuk & Alëna Nazarova Rússland
51  Kirill Sokolov & Anastasiya Antonova Rússland
52  Mark Golovchanskij & Ekaterina Sibileva Rússland
52  Daniil Tkachev & Elizaveta Pavlova Rússland
54  Ivan Komarov & Anna Detkina Rússland
55  Aleksandr Puhov & Kristina Kostrikina Rússland
55  Nikita Sidorov & Tatyana Chernigova Rússland
57  Oleg Samoshin & Anastasiya Makarova Rússland
57  Vsevolod Zajtsev & Ekaterina Basova Rússland
59  Ilya Bujlenkov & Elizaveta Zhiga Rússland
59  Leonid Gavrilov & Sofya Vashchenko Rússland
61  Ruslan Chelokyan & Anna Kornienko Rússland
61  Miroslav Mihajlenko & Vasilisa Korshun Rússland
63  Gleb Kulakov & Sofiya Dayunova Rússland
63  Dmitrij Prelov & Mariya Balashova Rússland
65  Aleksandr Kurbatov & Viktoriya Gavrilova Rússland
65  Maksim Shelkov & Èllina Gataullina Rússland
65  Tagir Vahitov & Miroslava Perminova Rússland
68  Aleksandr Yatsuk & Kamilla Muhina Rússland
69  Denis Kryzhanovskij & Eseniya Ryabchun Rússland
70  Aleksandr Lugovoj & Karina Yushina Rússland
71  Rodion Beniaminov & Yanina Dergacheva Rússland
72  Ayuka Davaev & Anastasiya Alëhina Rússland
72  Kirill Sinyakov & Arina Stukan Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}