Results from Autumn Style 2023 - Junior B Standard laugardagur, 30. september 2023
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Style 2023
Rússland - Nevinnomys?sk laugardagur, 30. september 2023

Junior B Standard laugardagur, 30. september 2023

Úrslit

1  Ivan Fedortsov & Zarina Saitova Rússland
2  Maksim Norenko & Elizaveta Bojko Rússland
3  Lev Chebotin & Sofiya Alehina Rússland
4  Maksim Mitryashkin & Valeriya Kozlovtseva Rússland
5  Ilya Odintsov & Milana Bereznitskaya Rússland
6  Georgij Dzhoglidze & Èllariya Isanalieva Rússland
7  Nikita Sokolov & Elizaveta Kotelnik Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vadim Vdovin & Violetta Krajnih Rússland
9  Andrej Semenov & Ameliya Novikova Rússland
10  Nikita Chuprina & Greta Saksina Rússland
11  Andrej Grigorenko & Vitalina Arhipova Rússland
12  Ivan Nurgeldiev & Polina Vershinina Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Mark Fialov & Veronika Apostolidi Rússland
14  Islam Muhamedov & Lejla Sejfotova Rússland
15  Mihail Makarov & Arina Kishonkova Rússland
15  Nikolaj Panchenko & Nadezhda Panchenko Rússland
17  Aleksandr Pashchenko & Arina Vandysh Rússland
18  Ilya Kudinov & Stella Petrosyan Rússland
18  Bogdan Vlasenko & Sofiya Voskobojnikova Rússland
20  Vladislav Sergeev & Larisa Krivoruchko Rússland
21  Dmitrij Dorofeev & Anastasiya Porksheyan Rússland
21  Nikita Epifanov & Varvara Korobchenko Rússland
21  Aleksej Malyshko & Arina Bytdaeva Rússland
24  Nikita Yanovskij & Mariya Avdeenko Rússland
25  Daniil Lesnikov & Anastasiya Kotelnikova Rússland

1. umferð (topp 40)

26  Gleb Bogdanov & Arina Taran Rússland
27  Mark Otroh & Anna Sviderskaya Rússland
27  Matvej Vdovenko & Viktoriya Vasilchenko Rússland
29  Semen Vasilev & Viktoriya Nosova Rússland
30  Timofej Blohin & Darya Protasova Rússland
30  Georgij Remezov & Sofiya Semenkova Rússland
30  Oleg Samoshin & Anastasiya Makarova Rússland
33  Mark Golovchanskij & Ekaterina Sibileva Rússland
34  Dmitrij Cherepahin & Veronika Zhukova Rússland
35  Ilya Bujlenkov & Elizaveta Zhiga Rússland
36  Maksim Shelkov & Èllina Gataullina Rússland
37  Ruslan Chelokyan & Anna Kornienko Rússland
38  Gleb Kulakov & Sofiya Dayunova Rússland
38  Tagir Vahitov & Miroslava Perminova Rússland
40  Dmitrij Prelov & Mariya Balashova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}