Results from Autumn Style 2023 - Junior B Latin laugardagur, 30. september 2023
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Style 2023
Rússland - Nevinnomys?sk laugardagur, 30. september 2023

Junior B Latin laugardagur, 30. september 2023

Úrslit

1  Egor Vasilev & Miroslava Melikova Rússland
2  Nikita Chuprina & Greta Saksina Rússland
3  Timofej Ryzhkov & Violetta Romanova Rússland
4  Vadim Vdovin & Violetta Krajnih Rússland
5  Aleksej Malyshko & Arina Bytdaeva Rússland
6  Mihail Makarov & Arina Kishonkova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ilya Odintsov & Milana Bereznitskaya Rússland
8  Ivan Fedortsov & Zarina Saitova Rússland
9  Nikita Sokolov & Elizaveta Kotelnik Rússland
10  Islam Muhamedov & Lejla Sejfotova Rússland
11  Maksim Mitryashkin & Valeriya Kozlovtseva Rússland
12  Daniil Lesnikov & Anastasiya Kotelnikova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Timofej Blohin & Darya Protasova Rússland
14  Sergej Orehov & Diana Grigoreva Rússland
15  Mark Otroh & Anna Sviderskaya Rússland
16  Aleksandr Pashchenko & Arina Vandysh Rússland
17  Matvej Vdovenko & Viktoriya Vasilchenko Rússland
18  Dmitrij Dorofeev & Anastasiya Porksheyan Rússland
18  Mark Golovchanskij & Ekaterina Sibileva Rússland
20  Maksim Norenko & Elizaveta Bojko Rússland
21  Ivan Nurgeldiev & Polina Vershinina Úkraína
21  Nikita Yanovskij & Mariya Avdeenko Rússland
23  Gleb Bogdanov & Arina Taran Rússland
23  Dmitrij Cherepahin & Veronika Zhukova Rússland

1. umferð (topp 36)

25  Georgij Dzhoglidze & Èllariya Isanalieva Rússland
26  Mark Fialov & Veronika Apostolidi Rússland
27  Andrej Grigorenko & Vitalina Arhipova Rússland
27  Nikolaj Panchenko & Nadezhda Panchenko Rússland
29  Oleg Samoshin & Anastasiya Makarova Rússland
29  Vladislav Sergeev & Larisa Krivoruchko Rússland
31  Leonid Gavrilov & Sofya Vashchenko Rússland
32  Ilya Bujlenkov & Elizaveta Zhiga Rússland
33  Dmitrij Prelov & Mariya Balashova Rússland
34  Gleb Kulakov & Sofiya Dayunova Rússland
34  Yaromir Perminov & Polina Tserkovnikova Rússland
36  Semen Vasilev & Viktoriya Nosova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}