Results from Autumn Style 2023 - Amateur Latin laugardagur, 30. september 2023
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Style 2023
Rússland - Nevinnomys?sk laugardagur, 30. september 2023

Amateur Latin laugardagur, 30. september 2023

Úrslit

1  Yurij Shchegolevatyh & Darya Gulevich Rússland
2  Igor Ryabchenko & Ekaterina Rejvah Rússland
3  Egor Kostromin & Veronika Popova Rússland
4  Grigoriy Miftakhutdinov & Veronika Goltseva Rússland
5  Selim Kemaloglu & Kseniya Dodonova Rússland
6  Deni Bakaev & Anna Vinogradova Rússland
7  Lev Shatunov & Veronika Filonenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Leonid Zhukov & Margarita Maslovskaya Rússland
9  Nikita Tarasov & Polina Klimenko Rússland
10  Vladislav Chupakhin & Anastasiya Tolmacheva Rússland
11  Evgeniy Matvienko & Sofya Nesudimova Rússland
12  Egor Medvedev & Polina Podvysotskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Ivan Kundius & Arianna Gluhova Rússland
14  Roman Volkov & Anzhelika Gorel Rússland
15  Daniil Borblik & Diana Tereshchenko Rússland
15  Matvej Kotenëv & Yanita Danilevskaya Rússland
17  Daniil Martynovich & Darya Beydina Rússland
18  Aleksej Abdulkerimov & Yuliya Kostina Rússland
19  Oleg Falin & Anastasiya Barentseva Rússland
19  Egor Karachentsev & Ekaterina Karachentseva Rússland
21  Aleksandr Belyj & Arina Kostyuk Rússland
21  Timofej Kuzmenko & Mariya Ponomareva Rússland
21  Vyacheslav Mokrousov & Darya Goncharova Rússland
24  Ivan Loshakov & Valeriya Chernavina Rússland

2. umferð (topp 34)

25  Aleksej Ushakov & Milana Zhuravel Rússland
26  Nikita Samofalov & Anastasiya Bryakina Rússland
27  Zahar Pronchenko & Alina Chernetskaya Rússland
28  Vladimir Tonoyan & Mariya Chalysheva Rússland
28  Èduard Zmievskij & Maryana Safarova Rússland
30  Gleb Dzhangidze & Viktoriya Rogozhina Rússland
31  Kirill Vorobev & Yuliya Kosareva Rússland
32  Dmitrij Maksimov & Darya Pestich Rússland
33  Andrej Sosnitskij & Elizaveta Gorodetskaya Rússland
34  Damir Ipkaev & Mariya Golubnichaya Rússland

1. umferð (topp 53)

35  Artur Dzhalmuhanbetov & Sandra Moshki Rússland
36  Valerij Chernyshev & Yuliya Plotnikova Rússland
37  Roman Lazarev & Alla Kabalina Rússland
38  Egor Volohin & Arina Glivenko Rússland
39  Vladislav Kupert & Darya Muhametova Rússland
40  Lev Vergun & Arina Andriyanova Rússland
41  Ilya Dolbin & Yuliya Striga Rússland
42  Daniil Dudkin & Ulyana Hurhurova Rússland
43  Nikita Belyj & Veronika Klemenchuk Rússland
43  Nikita Efimenko & Diana Demeneva Rússland
43  Dmitrij Grimajlo & Ekaterina Damahina Rússland
46  Artëm Zhernokleev & Veronika Tkachenko Rússland
47  Ivan Adamov & Polina Suhenkaya Rússland
47  Aleksandr Borzhonov & Lidiya Borzhonova Rússland
49  Timur Sartov & Kseniya Gadalova Rússland
50  Dzhivani Amo & Diana Naumova Rússland
51  Nikita Gavrilov & Elizaveta Tankova Rússland
51  Ivan Mokryj & Nikoleta Prokopenko Rússland
51  Evgenij Zasenko & Arina Bakunts Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}