Results from Autumn Moscow Cup - Amateur Latin 1. október 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Moscow Cup
Rússland - Moscow 1. október 2016

Amateur Latin 1. október 2016

Úrslit

1  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
2  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
3  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
4  Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
5  Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
6  Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
7  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
9  Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
9  Aleksandr Rodygin & Tatyana Ivanova Rússland
11  Evgeni Kuzin & Anastasiya Fedoseeva Rússland
12  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
12  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
14  Maksimilian Polosatov & Olga Khvesko Rússland
14  Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína

Fjórðungsúrslit

16  Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
17  Evgeniy Raev & Polina Shvab Rússland
18  Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
18  Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
20  Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
21  Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
21  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
23  Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
23  Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
25  Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
26  Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
26  Wang Zhengyang & Hui Wu Kína
28  Grigorij Babaev & Irina Gutnik Rússland
29  Artem Kruchin & Darya Kravchuk Rússland
30  Nikita Gordenkov & Darya Matrosova Rússland

1. umferð (topp 56)

31  Mikhail Karyamin & Darya Zakharova Rússland
31  Rodion Komsilenko & Nika Kolomeytseva Úkraína
33  Aleksandr Kurennoy & Kseniya Zavyalova Rússland
34  Yuqi Liang & Jingyiran Cheng Kína
35  Anatoliy Skvortsov & Ekaterina Borisova Rússland
36  German Kostyuchek & Elizaveta Kuyan Rússland
36  Evgeniy Shebalkov & Anastasiya Galko Rússland
38  Andrey Khripkov & Viktoriya Vershinina Rússland
39  Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
40  Anton Bessonov & Anna Lopatina Rússland
40  Viktor Povolotskiy & Alina Fisenko Rússland
42  Anatoly Kupchik & Yuliya Kulagina Rússland
43  Vladislav Gnusov & Anna Ermolenko Rússland
43  Andrei Ogarkov & Irina Dolinskaya Rússland
45  Dmitriy Bordukov & Irina Volodina Rússland
45  Maksim Fisenko & Anastasiya Kobozeva Rússland
47  Serab Galstian & Evgeniya Abakumova Rússland
47  Andrey Ivanov & Elizaveta Suslova Rússland
49  Ao Chen & Xiyu Zhou Kína
49  Xuanqi Chen & Jiajia Fu Kína
51  Aleksandr Chernov & Maria Klimova Rússland
51  Jiawei Huang & Ye Li Kína
51  Jinhong Huang & Yangxinrui Xiao Kína
51  Baozhuang Jiang & Tong Jiang Xin Kína
51  Sergey Sivkovich & Kamilla Nizamova Rússland
51  Tobias Wagner & Elena Shabalina Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}