Results from Autumn Moscow Cup - Amateur Latin (WDC AL World Latin Cup) 26. september 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Moscow Cup
Rússland - Moscow 26. september 2015

Amateur Latin (WDC AL World Latin Cup) 26. september 2015

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
2  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
3  Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
4  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
5  Petar Daskalov & Zia James England
6  Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
7  Vladimir Litvinov & Anastasiya Fedoseeva Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
9  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
10  Li Rongzhi & Xiezhuoyi Fen Kína
11  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
12  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
13  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
14  Denis Kazakov & Polina Oddr (aka Shevchuk) Úkraína

Fjórðungsúrslit

15  Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
16  Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
17  Aleksandr Rodygin & Tatyana Ivanova Rússland
18  Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
18  Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
20  Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
20  Lu Deyu & Jiao Ran Kína
20  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
23  Stas Olarescu & Zhaniya Zharmenova Ítalía
23  Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
25  Guo Zhen Sheng & Guo Lin Ying Kína
26  Denis Lopatin & Lyudmila Vlasova Rússland
27  Sergey Zhurkin & Nina Chernyshova Rússland
28  Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
28  Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
30  Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
31  Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland

1. umferð (topp 47)

32  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
33  Nikita Gordenkov & Aleksandra Baranova Rússland
34  Aleksandr Zhimalov & Irina Grishina Rússland
35  Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
36  Aleksandr Kuternin & Yuliya Tarabrina Rússland
36  Wang Zhengyang & Hui Wu Kína
38  Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
39  Igor Gorokhov & Anna Mayorova Rússland
40  Vyacheslav Dobrov & Yana Lvova Rússland
41  Dmitry Anisimov & Ekaterina Kondratenko Rússland
42  Konstantin Piskovatsky & Anastasia Zamalova Rússland
42  Sergey Sivkovich & Kamilla Nizamova Rússland
44  Dmitriy Bordukov & Irina Volodina Rússland
44  Oleg Grigorev & Sofiya Sergeeva Rússland
44  Angelo Moroka & Natalie Fredericks Suður Afríka
44  Evgeniy Turchenkov & Anna Turchenkova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}