Results from Antwerp Diamond Cup 2016 - WDSF World Open Latin 6. febrúar 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Antwerp Diamond Cup 2016
Belgía - Antwerpen 5. febrúar 2016

WDSF World Open Latin 6. febrúar 2016

Úrslit

1  Juan Gomez Prieto & Marina Mangione Spánn
2  Jakub Lipowski & Nikolina Melin Pólland
3  Malthe Brinch Rohde & Sandra Sorensen Danmörk
4  Mstislav Kazakov & Alena Kazakova Rússland
5  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
6  Mario Cecinati & Rosaria Messina Denaro Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Eric Testa & Federica Brezzo Ítalía
8  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
9  Egor Petrov & Anna Argun Rússland
10  Vladimir Vasilevich & Anna Ilina Rússland
11  Zsolt Sandor Cseke & Malika Dzumaeva Þýskaland
12  Giuseppe Dell'aria & Irina Perez Lopez Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Salvatore Bellavita & Ika Canu Albanía
14  Nikita Bazev & Hanna Run Oladottir Ísland
15  Artem Semerenko & Valeriya Kachalko Rússland
16  Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
17  Razvan Florin Dumitrescu & Jaqueline Joos Þýskaland
18  George Eduard Sutu & Manon Felici Frakkland
18  Pasquale Tufano & Olga Turbina Cyprus
20  Frank Zegels & Laura Jottay Holland
21  Valentin Kosmachev & Alena Kochengina Rússland
22  Arthur Ankerstein & Georgiana Barbu Þýskaland
23  David Merenguer Torres & Juline Carrel Frakkland
24  Dimitrii Cernei & Oona Oinas Finnland

2. umferð (topp 49)

25  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
26  Simone Casula & Laura Marras Ítalía
26  Shim Young Eun & Line Martin Smed Danmörk
26  Vyacheslav Samokhin & Violetta Dzenik Rússland
29  Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
30  Christian Garofalo & Maria Garofalo Ítalía
31  Michael Milli & Margherita Pellettieri Ítalía
32  Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
32  Cristian Pontarelli & Roberta Morelli Ítalía
34  Vincenzo Taormina & Floriana Messina Ítalía
35  Tim Puts & Peia Prawiro Atmodjo Holland
36  Vinzenz Dörlitz & Albena Daskalova Þýskaland
36  Manuel Longhitano & Moira Lorenzon Ítalía
36  Tin Sanjkovic & Milana Chekanova Króatía
39  Anthony Colette & Anais Riera Frakkland
39  David Morante & Ines Ferrero Spánn
41  Michael Kaufmann & Katrin Kallus Þýskaland
42  Alexander Mikailov & Rocio Aceña Spánn
43  Alessio Bitetto & Annamaria D'abramo Ítalía
44  Tommaso Aprilino & Fabiola Costagli Ítalía
45  Claudio Carneiro & Elisa Bertelloni Portúgal
45  Tobias Wozniak & Maria Hirnich Þýskaland
47  Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
48  Joni Ihanus & Kathrine Barck Finnland
49  Kevin Lambert & Lisa Bruyand Frakkland

1. umferð (topp 72)

50  Volodymir Kasilov & Ines Miñana Spánn
51  Konstantin Dimitriadis & Anastasiia Babaeva Cyprus
52  Joeri De Gres & Carla Rutten Belgía
53  Sebastian Merker & Domenica Erontschenko Þýskaland
54  Jan Böck & Laura Kondraschow Þýskaland
54  Soubhi Rai & Paraskevi Zygouri Grikkland
54  Silvano Rojnik & Sydney Van Dongen Holland
57  Tim Bersheminski & Maria Privalova Þýskaland
58  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
59  Mirko Runza & Giulia Vancheri Ítalía
60  Thomas Taga & Lotte Verwerft Belgía
61  Johannes Sitnikow & Yana Sitnikow Þýskaland
61  Sören Tiegel & Stefanie Thomi (aka Zimpel) Þýskaland
63  Mickael Godeau & Aurelie Bernard Belgía
64  Stefan Cloudt & Eline Cloudt Holland
64  Linus Holm Foged & Alina Missfeldt Þýskaland
66  Bas Diphoorn & Denise Dols Holland
66  Andrei Mik & Franziska Doll Þýskaland
68  Thilo Nast & Svenja Madeleine Riepen Þýskaland
68  Jonathan Ringoot & Rebecka De Roeck Belgía
70  Oleksandr Honcharov & Araceli Patrucco Argentina
71  Sergiu Maruster & Tjasa Novak Slóvenía
71  Errol Williamson & Ami Williamson Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}