Results from Antwerp Diamond Cup 2016 - WDSF Open Senior IV Standard 7. febrúar 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Antwerp Diamond Cup 2016
Belgía - Antwerpen 5. febrúar 2016

WDSF Open Senior IV Standard 7. febrúar 2016

Úrslit

1  Ivano Carotta & Adelaide Mazzotta Ítalía
2  Maurizio Servadei & Anna Charrier Ítalía
3  Hitoshi Tadama & Kimiko Tadama Japan
4  Terry Yeh & Glendy Yeh Bandaríkin
5  Sumio Iwase & Eriko Iwase Japan
6  Gerard Boyer & Claudia Casoli Frakkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bartolomeo Olcese & Letizia La Foresta Ítalía
8  Giovanni Boccu & Federica Gualina Ítalía
9  Armando Pelosi & Donata Annaratone Ítalía
10  Hans Wolfgang Scheuer & Angelika Scheuer Þýskaland
11  Heinrich Schmitz & Monika Schmitz Þýskaland
12  Hans Josef Bross & Irmgard Broz Austurríki
13  Yoshito Nasu & Yoko Nasu Japan

Fjórðungsúrslit

14  Claudio Scattolin & Isabella Silvestrin Ítalía
15  Giovanni Bertoli & Maria Giovanna Gozzini Ítalía
16  Friedhelm Bender & Rose-marie Bender Þýskaland
16  Jean Pierre Pailly & Marlies Blondel Þýskaland
18  Wolfgang Drewitz & Eva Mary Kohn Þýskaland
19  Toshiyuki Okuda & Hiroko Nishikubo Belgía
20  Almo Aldovardi & Daniela Travi Ítalía
20  Josep Berengueres & Dolors Llordes Spánn
22  Giancarlo Tinca & Vilmara Cannoni Ítalía
23  Diego Merlini & Gabriella Tana Ítalía
24  Joachim Götze & Gisela Götze Þýskaland
25  Adel Ghoneimy & Karen Chow Bandaríkin
25  Peter Nydegger & Marlise Reichen Sviss

2. umferð (topp 37)

27  Giovanni Cioccolini & Daniela Italia Ítalía
28  Erich Fenster & Beate Fenster Þýskaland
29  Gerhard Delvendahl & Borghild Delvendahl Þýskaland
30  Livio Bagiolo & Maria Mara Zaza Ítalía
31  Jean Yves Derycke & Maryse Derycke Frakkland
32  Carolyn Pedrick & William Pedrick Kanada
33  Luis Ramon Blay & Ana Berrueta Cid Spánn
34  Guido Berger & Edith Berger Þýskaland
34  Viktor Höschele & Anny Edith Höschele Þýskaland
34  Ludo Verberne & Vera Van Praag Belgía
37  Stephane Gillisjans & Vicky Van Ballenberghe Belgía

1. umferð (topp 52)

38  Hans Kernler & Inge Kernler Þýskaland
39  Jose Luis Flores & Alejandra Garcia Spánn
40  Floriano Favarato & Stefania Croce Ítalía
41  Miquel Merino & Fina Fernandez Spánn
41  Hans Van De Zande & Corrie Van De Zande Holland
43  Filippo Militano & Francesca Fragano Ítalía
44  Djelloul Bouliche & Sabine Bouliche Sviss
45  Manfred Holst & Edith Holst Þýskaland
46  Jean Pierre Francois & Dominique Franssens Frakkland
47  Ralf Pick & Helga Kruse Þýskaland
47  Bennu Smets & Christiane Henderix Belgía
49  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
49  Giuseppe Pucacco & Elisabetta Ciricillo Ítalía
51  Janos Kralik & Janosne Kralik Ungverjaland
51  Matthias Polloczek & Renate Polloczek Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}