Results from 61. Gold City Cup - WDSF World Open Latin laugardagur, 27. janúar 2024
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

61. Gold City Cup
Þýskaland - Pforzheim laugardagur, 27. janúar 2024

WDSF World Open Latin laugardagur, 27. janúar 2024

Úrslit

1  Guillem Pascual & Diandra Aniela Illes Spánn
2  Malthe Brinch Rohde & Sandra Sorensen Danmörk
3  Winson Tam & Anastasia Novikova Kanada
4  Razvan Florin Dumitrescu & Jaqueline Joos Þýskaland
5  Tian Wang & Xiezhuoyi Fen Kína
6  Arthur Ankerstein & Oona Oinas Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
8  Antonio Mosa & Mikhaela Antonova Frakkland
9  Lucas Felici & Marie Glistova Frakkland
10  Vladislav Tsikhanovskiy & Veronika Tsikhanovska Úkraína
11  Yonatan Shvartsburg & Elinor Gershfeld Ísrael
12  Nicolo Barbizi & Sara Ros Jakobsdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  Robin Goldmann & Stefani Ruseva Þýskaland
14  Mario Kirsner & Adela Golombova Tékkland
15  Wang Yao Hui & Chen Xueyao Kína
15  Yun Tae Kim & Ji Youn Kim Suður-Kórea
15  Michele Musella & Johana Musella Ítalía
15  Rostislav Ridnyj & Sofiya Kapustina Úkraína
19  Jan Babinec & Adela Sirocakova Tékkland
19  Domenico Paolella & Alessia Triggianese Ítalía
21  Vladislav Kozhevnikov & Eleonora Metelitsa Ísrael
21  Kim Jun Kyu & Song Dayeon Suður-Kórea
23  Vlad-Alexandru Visan & Nicole Sokolow Þýskaland
24  Maximilian Bier & Eveline Ishchenko Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Beomgu Lee & Jeon Seunghee Suður-Kórea
25  Krystof Pallas & Barbora Zápotocká Tékkland
27  Konstantin Literski & Kristina Shugurova Þýskaland
28  Sang Woo Ahn & Lee Danbi Suður-Kórea
29  Kang Chan Kyu & Im Jihu Suður-Kórea
30  Adam Havel & Nikola Langerova Tékkland
30  Ivan Marinich & Melaniia Petrova Cyprus
30  Eduard Trufin & Alexandra Maria Mocanu Rúmenía
33  Jan Albeck & Nicola Helm Þýskaland
33  Daniel Irmler & Anna Grünwald Þýskaland
35  Tom Luca Mehrländer & Melanie Sorokina Holland
36  Igor Akalowski & Klaudia Szabo Þýskaland
37  Kai Schweiger & Anju Tanaka Þýskaland
38  Anton Melnichenko & Alìca Tkachuk Úkraína
39  Ziwen Liu & Weiyue Liu Kína
40  Lorenzo Colin & Adele Da Rosa Frakkland
41  Kevin Baumann & Alisa Klemm Þýskaland
41  Filip Grabowski & Lykke Sofie Dalsgaard Danmörk
43  Yevgen Golovchenko & Evita Badt Þýskaland
43  Falcon Keller & Christiane Schmeichel Þýskaland
43  Yidanrui Li & Wang Jinghan Kína
43  Nico Lindner & Tabea Klemm Þýskaland
43  Robin Prause & Alina Giersbeck Þýskaland
43  Christopher Roschlaub & Linda Unser Þýskaland

1. umferð (topp 62)

49  Paul Thorwarth & Zorka Kozma Þýskaland
50  Ulrich Lauerer & Christina Scheid Þýskaland
51  Carlos Enrique Schmiedl Clavijo & Nina Weinrich Þýskaland
52  Cesar Ulises Palacios Quintero & Vera Gerster Þýskaland
53  Philip Bratschko & Sophia Wedel Þýskaland
54  László Kozák & Sophia Schäfer Þýskaland
54  Julian Pfersich & Vanessa Lehnart Þýskaland
54  Daniel Siebrecht & Valeria Mast Þýskaland
57  Alexander Conzelmann & Tamina John Þýskaland
58  Jonas Roth & Jessica Eck Þýskaland
59  Stefan Ciucu & Maria Bianca Iliescu Rúmenía
59  Jonas Neuner & Anastasia Viktoria Neuner Þýskaland
61  Christoph Pentenrieder & Veronika Beyer Þýskaland
61  Markus Winter & Lena Hofmeier Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}