Results from 2015 German Open Championships - WDSF Grand Slam Latin 13. ágúst 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

WDSF Grand Slam Latin 13. ágúst 2015

Úrslit

1  Armen Tsaturyan & Svetlana Gudyno Rússland
2  Marius-Andrei Balan & Khrystyna Moshenska Þýskaland
3  Gabriele Goffredo & Anna Matus Moldovía
4  Timur Imametdinov & Nina Bezzubova Þýskaland
5  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
6  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Guillem Pascual & Rosa Carné Spánn
8  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
9  Umberto Gaudino & Louise Heise Danmörk
10  Edgar Marcos & Alina Nowak Spánn
11  Maxim Stepanov & Ksenya Rybina Þýskaland
12  Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Timur Yusupov & Sofya Kharina Rússland
14  Jenya Suvorov & Jenya Libman Ísrael
15  Malthe Brinch Rohde & Sandra Sorensen Danmörk
16  Konstantin Gorodilov & Dominika Bergmannova Eistland
17  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
18  Mihai Paraschiv & Diandra Aniela Illes Rúmenía
19  Alexandr Makarov & Yuliya Remizova Rússland
20  Juan Gomez Prieto & Marina Mangione Spánn
21  Giacomo Lazzarini & Roberta Benedetti Ítalía
22  Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
23  Kirill Kolpashchikov & Lyubov Gabbasova Rússland
24  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
25  Marek Bures & Anastasia Khadjeh-Nouri Þýskaland

Round 5 (topp 48)

26  Vladimir Vasilevich & Anna Ilina Rússland
27  Artur Balandin & Anna Salita Þýskaland
28  Fedor Polyanskiy & Dina Akhmetgareeva Rússland
29  Nikita Bazev & Hanna Run Oladottir Ísland
30  Yan Bang Bang & Zhu Jing Kína
30  Alexandru Ion & Diana Andreea Toma Rúmenía
30  Mstislav Kazakov & Alena Kazakova Rússland
30  Jokubas Venckus & Migle Klupsaite Litháen
34  Anton Belyayev & Antoaneta Popova Kanada
35  Kostantyn Samarskyy & Isabelle Tay Singapúr
36  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
37  Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
37  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
39  Winson Tam & Anastasia Novikova Kanada
40  Roman Gerbey & Martina Plohl Úkraína
40  Igor Sannikov & Anna Anakina Rússland
42  David Jutge & Tatiana Podgornaia Frakkland
43  Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
44  Ionut Alexandru Miculescu & Andra Pacurar Rúmenía
44  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
46  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
47  Gustavs Ernests Arajs & Katharina Würrer Austurríki
48  Radek Mucha & Yana Grishchenko Tékkland

4. umferð (topp 96)

49  Razvan Florin Dumitrescu & Jaqueline Joos Þýskaland
50  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
51  Shim Young Eun & Line Martin Smed Danmörk
52  Marco De Angelis & Alice Fabrizi Ítalía
52  Egor Petrov & Anna Argun Rússland
52  Gu Qingwu & Yuliya Steshenko Kína
55  Bojan Lazareski & Tjasa Novak Serbía
56  Adria Martos Serra & Katerina Paraschou Spánn
57  Jia Ming Li & Ziwei Li Kína
57  Pawel Tekiela & Aleksandra Konstantinova Pólland
59  Aleksey Polovnikov & Mariya Potemkina Rússland
60  Eric Testa & Federica Brezzo Ítalía
60  Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
62  Eric Damian & Cezara Banu Rúmenía
62  Rosario Renda & Santina Gambino Ítalía
62  Stefano Vidoni & Sara Lauri Ítalía
65  Jakub Perzanowski & Karolina Skowyrska Pólland
66  Pavel Silantev & Alisa Sadovnikova Rússland
67  Arthur Ankerstein & Georgiana Barbu Þýskaland
67  Andrea Bolzoni & Anna Stedile Ítalía
67  Jan Janzen & Viktoriya Litvinov Þýskaland
70  Aleksey Birman & Ulyana Pustovalova Rússland
70  Damian Makowski & Malgorzata Borsuk Pólland
70  Lorenzo Sica & Mie Lincke Funch Danmörk
73  Yuriy Lioli & Valeriya Remina Rússland
73  Ilya Mazurov & Vasilina Belomestnova Rússland
75  Petter Engan & Kine Mardal Noregur
75  Salvatore Termini & Federica Cillari Ítalía
75  Vladimir Tkachuk & Violetta Dzenik Rússland
75  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
79  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
80  Michal Hornicek & Darya Kartyshova Frakkland
80  Sergey Minaev & Angelina Troshina Rússland
80  Lars Erik Pastor & Ecaterina Petrova Þýskaland
83  David Diaz Falcon & Mireia Balada Sanchez Spánn
83  Lei Jiaming & Lin Zi Xuan Kína
83  Valentin Kosmachev & Alena Kochengina Rússland
86  Aleksandr Ivanov & Mariya Usanina Rússland
86  Oleksandr Khodenko & Ekaterina Mishina Rússland
86  Lukas Petkevicius & Ugne Kamarauskaite Litháen
89  Ilya Gavrikov & Karina Yusupova Rússland
89  Aleksey Kibkalo & Tatyana Kogadey Kirgisistan
89  Leonid Tishkin & Vanesa Maneva Búlgaría
92  Victor Catalin Cauca & Paula Diana Otiman Rúmenía
93  Shinawat Lergon & Krittaporn Manasuth Tæland
94  Ivan Korotchenko & Anna Kudryavtseva Rússland
94  Maksim Pavlov & Aleksandra Kuznetsova Rússland
94  Fabian Taeschner & Darja Titowa Þýskaland

3. umferð (topp 143)

97  Andrzej Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
97  Ivan Karastoianov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
99  Lars Olav Eltervaag & Alexandra Ciosinska Noregur
99  Alexis Leonardo & Justine Reynaud Frakkland
101  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
101  Dominykas Dauksas & Svetlana Azarova Litháen
101  Mantas Kirvelis & Viktorija Senker Litháen
101  Kirill Medyanov & Elizaveta Semjonova Eistland
101  Frank Zegels & Laura Jottay Holland
106  Shang Zhehao & Xie Wanyu Kína
107  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
107  Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
107  Alon Mugerman & Tal Kogan Ísrael
110  Gerald Jamili & Cherry Clarice Parcon Filips Eyjar
110  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
112  Vitaliy Zakharov & Zala Fuchs Slóvenía
113  Roman Besedin & Valeriya Dolmogombetova Rússland
113  Branislav Elias & Jana Hradilova Slovakía
113  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
116  Park Sang Duk & Mon Boyoung Suður-Kórea
117  Michail Dezhurov & Yelena Borovskaya Kasakstan
117  Pedro Eugenio & Carla Silva Portúgal
117  Liu Nai Ming & Wei Rui Kína
117  Cristian Pontarelli & Lisa Dalla Pozza Ítalía
117  Zhu Yingzhou & Chunyu Mao Kína
122  Stanislav Shteynberg & Polina Sukhneva Rússland
123  Laszlo konstantin Kalmar & Kastanja Rauhala Finnland
123  Maksim Ledovskoy & Diana Satskevich Rússland
123  Dmitriy Lugin & Darya Tkachenko Rússland
123  Viktor Szabó & Vanja Vujic Króatía
127  Vitaliy Scherbakov & Juliana Menzinskaja Rússland
127  Zi Ye Xu & Nai Yu Zhang Kína
129  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
129  Nicola Leprai & Martina Restuccia Ítalía
129  Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
132  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
132  David Andreas Schoenian & Justina Spaicyte Litháen
134  Alexandru Valentin Dumitru & Ekaterini Kratira Grikkland
135  Edvinas Ringys & Aiste Survilaite Litháen
136  Alessandro Cuoco & Olga Kosareva Sviss
136  Joel Marques & Sara Lourenço Portúgal
138  Vlad Donosa & Otilia Gologan Rúmenía
138  Arturs Freimanis & Zaklina Sola Lettland
140  Jan Albeck & Alice Ligouis Þýskaland
141  Pedro Vieira & Soraia Oliveira Portúgal
142  David Ovsievitch & Elisabeth Wormsbecher Þýskaland
143  Evgeniy Yanchenko & Vitalina Gigashvili Rússland

2. umferð (topp 204)

144  Peter Rupp & Sabine Deck Þýskaland
145  Faruhdzhan Mamadzhanov & Nadezhda Burau Kasakstan
146  Nuno Andrade & Ana Rita Paiva Portúgal
146  Vyacheslav Dobrov & Yana Lvova Rússland
146  Vladimirs Volozaninovs & Paula Kukute Lettland
149  Alejandro Jimenez Garabaya & Paula Braojos Spánn
149  Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
151  Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
151  Hui Nan Shao & Yi Wei Kína
151  Danila Telpukhovskiy & Oliwia Popek Pólland
154  Brodie Barden & Lana Skrgic De-fonseka Ástralía
154  Sergey Dementyev & Viktoriya Kolbenkova Bandaríkin
154  Chen Junan & Yu Qiu Fan Kína
154  Wang Ying & Du Jiaze Kína
154  Sergey Zheltov & Polina Shvab Rússland
159  Michael Angelo Marquez & Stephanie Sabalo Filips Eyjar
159  Nicolo Barbizi & Julie Gravesen Danmörk
159  Lin Yuan Biao & Zhao Han Kína
159  Erhan Kus & Seda Arigul Tyrkland
159  Denis Seregin & Anastasiya Vayradyan Rússland
164  Alexander Mikailov & Rocio Aceña Spánn
164  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland
164  Man Rulin & Lu Meiyu Kína
167  Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
167  Adrian Fontenla Barinaga & Volha Abrazhevich Hvíta-Rússland
167  Artur Posedkin & Deborah Suker Króatía
170  Stefano Galletto & Carlotta Bollea Ítalía
170  Merkys Midvikas & Goda Simaityte Litháen
170  Andras Szeles & Viktoria Meszlényi Ungverjaland
173  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
174  Adan Fernandez Jimenez & Mariela Robles Spánn
174  Igor Litvinov & Valeriya Kabieva Rússland
174  Justinas Mejeris & Neda Andriekute Litháen
174  Miha Zerjav & Valeriya Musina Slóvenía
178  Zhang Andi & Xu Shanshan Kína
178  Azat Koshirbaev & Alima Niyazbekova Kasakstan
178  Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
178  Dominik Vodicka & Olga Voronina Tékkland
178  Przemyslaw Wojszel & Magdalena Kowal Pólland
183  Nariman Ashenov & Aruzan Aldasheva Kasakstan
183  Vincent Costanzo & Nicole See Þýskaland
183  Luo Shun & Cui Can Kína
186  Vladimir Fedorov & Darya Kozlova Rússland
187  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
187  Tim Puts & Peia Prawiro Atmodjo Holland
187  Oleh Sokyrka & Deborah Rufinelli Ítalía
190  Antonio Tarantino & Anna Goglia Ítalía
191  Dénes Bödi & Diana Gyurits Ungverjaland
191  David Lopez Fernandez & Jessica Garcia Perez Spánn
193  Gonçalo Filipe Ferreira & Patricia Carmo Portúgal
193  Kevin Santana & Ana Carolina Faustino Portúgal
195  Matti Kaksonen & Silja Rantala Finnland
195  Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
197  Calogero Frisina & Jelena Balac Þýskaland
197  Ionut Vorodi & Andreea Ioana Avram Rúmenía
199  Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
200  Giuseppe Morsello & Dilovan Arslan Þýskaland
201  Vyacheslav Samokhin & Polina Teleshova Rússland
202  Dragos Ana & Darya Gerenchuk Þýskaland
203  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
204  Li Mingxuan & Zhou Wan Ting Kína

1. umferð (topp 314)

205  Filip Debelec & Marijeta Rimay Króatía
205  Stefano Furlan & Alessia Lissandron Ítalía
207  Aleksey Bykov & Darya Dormidontova Rússland
207  Adrian Jamaly & Vitalina Porshnyeva Þýskaland
207  Yun Ho Kim & Ku Chae Lim Suður-Kórea
207  Jia Wen Li & Han Xu Kína
207  Kim Seongbok & Kim Min Ju Suður-Kórea
207  Zeng Siyuan & Wang Yaxin Kína
207  Luo Yao & Xin Zhang Kína
214  Till Ameln & Viktoria Schaaf Þýskaland
214  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
214  Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
214  Illya Korovay & Antonia Petritzikis Þýskaland
214  Marvin Ochs & Lydia Bruel Þýskaland
214  Shota Suzuki & Maimu Morita Japan
214  Remus Tan & Riane Low Singapúr
221  Chua Zjen Fong & Evon Chong Malasía
221  Jonathan Maier & Romy Kuhlmann Þýskaland
221  Giuseppe Megna & Elisa Termini Ítalía
224  Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
224  Andrey Kitsun & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
224  Carlos Enrique Schmiedl Clavijo & Ilona Bilotserkovska Þýskaland
227  Egor Kondratenko & Evangeline Norgaard Danmörk
227  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
229  Wojciech Potaszkin & Karen Byrne Írland
230  Alexander Enz & Agnes Forsthuber Austurríki
230  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
230  Evgenyi Smirnov & Oksana Motyshen Rússland
233  Klemens Hofer & Barbara Westermayer Austurríki
233  You Sung Hwang & Ji Su Kim Suður-Kórea
233  Georgian Alin Ion & Maria Daniela Vasile Rúmenía
236  Wan Man Ho Gordon & Lok Yiu Tang Hong Kong
236  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
236  Christopher Mariegaard & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
236  Ricardas Sinkevicius & Laura Avizenyte Litháen
236  Nguyen Thanh Truc & Danh Nguyen Thuy Trang Víetnam
241  Giuseppe De Bari & Tina Frenzel Þýskaland
241  Martin Friedrich & Julia Klein Þýskaland
241  Cheung Cheuk Him & Ho Hei Man Hong Kong
241  Matej Madeja & Lenka Sepelová Slovakía
241  Bálint Temesvári & Paula Hude Króatía
246  Ze Xi Fu & Xue Bai Kína
246  Qu Jia Hui & Wu Jiaxi Kína
248  Yeung Yiu Au & Ko Hei Tung Hong Kong
248  Dmitry Korolev & Ekaterina Tsarik Rússland
250  Pavel Sluka & Elizaveta Kuklina Tékkland
250  Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
250  Andreas Wenzler & Verena Lieb Þýskaland
250  Han Ziyang & Hu Xue Kína
254  Christian Frey & Lisa Pumilia Þýskaland
254  Björn Pemer & Katja Lujan Engelholm Svíþjóð
254  Stefan Tilp & Nicola Niesel Þýskaland
257  Domenico Franzo & Alexandra Mavlutova Þýskaland
257  Christopher Frye & Carolin Baumel Þýskaland
259  Lingfeng Bei & Zhiqi Zeng Kína
259  Sergey Ternovskikh & Valeriya Afanaseva Rússland
259  Ruo Tong Wang & Bo Yi Liu Kína
259  Tobias Wozniak & Maria Hirnich Þýskaland
263  Nahuel Carballo & Carolina Ruiz Rodriguez Spánn
263  Fabio Landolfi & Angela Landolfi Sviss
263  Dennis Lienerth & Franziska Schaaf Þýskaland
263  Joakim Rosendahl & Stine Overgård Andersen Svíþjóð
263  Marc Roswag & Jasmin Kostorz Þýskaland
263  Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
263  Philipp Valov & Uliana Valova Rússland
270  Giuseppe Castro & Valeria Castro Þýskaland
270  Paul Frlicka & Ruth Svandova Tékkland
272  Nemanja Buovski & Catherine Pisarenko Sviss
272  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
272  Marius Jensch & Jessica Gwizdala Þýskaland
272  Dominic Kossinna & Pia Pflichthofer Þýskaland
276  Thilo Nast & Svenja Madeleine Riepen Þýskaland
276  Jakob Wetsch & Meike Kerscher Þýskaland
278  Igor Akalowski & Tabea Louisa Thaler Þýskaland
278  Jeffrey Den Bekker & Larissa Sneek Holland
278  Vladislav Borisov & Evgeniya Ermakova Þýskaland
278  Pietro Celetti & Laura Amonini Sviss
278  Kevin Kolaczek & Clementine Rasset Frakkland
278  Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
278  Matus Lukac & Michaela Beresova Slovakía
285  Mathieu Marechal & Svetlana Guggenbühl Sviss
286  Markus Kayl & Franziska Mennicke Þýskaland
286  Giulio Morettini & Agnese Cruciani Ítalía
286  Ruben Novelli & Giorgia Ghibaudo Ítalía
286  Thomas Renkel & Saskia Beck Þýskaland
290  Ho Ming Cheong & Lam Kit Ying Malasía
290  Alexei Melentii & Raluca Avram Rúmenía
290  Timo Siemering & Judith Hannemann Þýskaland
290  Patrik Szabados & Dora Kersak Ungverjaland
290  Nick Williams & Charmaine Chan England
295  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
295  Matthias Klon & Janina Beck Þýskaland
295  Sean Mahendren & Pin Gan Singapúr
295  Wiseman Ndlela & Mbatha Thobile Suður Afríka
295  Aaron Zammit & Marylene Spiteri Malta
300  Ryuta Ebihara & Yuki Furuhata Japan
301  Marc Aeschlimann & Corinna Masciardi Sviss
301  Noppharat Thadakun & Lisa Hartmann Þýskaland
303  Sven-Olaf Andersen & Alessa Drews Þýskaland
303  George Borisov & Ada Au Hong Kong
303  Hendrik Dubbe & Sarah Smirek Þýskaland
303  Marius Momocea & Suzana Bunescu Rúmenía
303  Daniel Siebrecht & Lisa-Maria Marquardt Þýskaland
303  Matthias Wu & Sylwia Kuta Þýskaland
309  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
309  Mikhail Rybalkin & Mariya Timofeeva Rússland
309  Vladislav Vasilev & Anna Tabakova Rússland
312  Stephan Bögner & Daniela Weimar Þýskaland
312  Andrei Mik & Franziska Doll Þýskaland
314  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}