Results from 2015 German Open Championships - GOC Youth 10-dance 15. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Youth 10-dance 15. ágúst 2015

Úrslit

1  Semen Khrzhanovskiy & Vitalina Bunina Rússland
2  Mateusz Brzozowski & Justyna Mozdzonek Pólland
3  Denis Gudovskiy & Megija Dana Morite Lettland
4  Jan Janzen & Viktoriya Litvinov Þýskaland
5  Andrea Roccatti & Flaminia Iannone Ítalía
6  Dmitriy Erofeev & Ekaterina Vyalshina Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dmitriy Kulebakin & Mariya Chernykh Rússland
8  Alexandru Munteanu & Anne Gabriela Bezusenco Rúmenía
9  Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
10  Vincenzo Chianese & Francesca Palmieri Ítalía
11  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
12  Karol Michal Tomecki & Austeja Bliujute Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Victor Bychkov & Alina Atamanchuk Frakkland
14  Mikael Tatarkin & Nicole Wirt Þýskaland
15  Einoras Degutis & Areta Seskaite Litháen
16  Igor Gogichaev & Anna Anufrieva Rússland
17  Robin Aleksander Veskus & Anita Sychugova Eistland
18  Danila Telpukhovskiy & Oliwia Popek Pólland
18  Ato Watanabe & Mai Ishigaki Japan
20  Daniil Pisankin & Arina Marukhina Rússland
21  Aleksandr Kuriganov & Maria-louise Hougesen Danmörk
22  Gleb Bannikov & Mariya Smirnova Rússland
23  Nariman Ashenov & Aruzan Aldasheva Kasakstan
24  Marin Bragis & Valeriya Topalo Moldovía

2. umferð (topp 60)

25  Justas Skara & Vaida Siaulytyte Litháen
26  Egor Starchenko & Darya Rodina Rússland
27  Artem Tikhonravov & Sofiya Bobykina Rússland
28  Ziang Xie & Miaoer Xu Kína
29  Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
30  Jure Bergant & Ana Mesec Slóvenía
30  Marius Ilciukas & Veronika Samuolyte Litháen
30  Eugen Petrisor Miu & Sandra Overballe Pedersen Danmörk
33  German Zernov & Anna Sergeenko Rússland
34  Sorin Andrei Neagu & Réka Elek Ungverjaland
34  Martin Rakita & Valeria Ovtserenko Eistland
36  Andrei Hancu & Alina Vasileniuc Rúmenía
36  Hiroaki Onishi & Sakina Onishi Japan
36  Iaroslav Zara & Valeria Gumeniuc Moldovía
39  Artem Goryunov & Mariya Popova Rússland
39  Ivan Kuninets & Elina Sogoyan Rússland
41  Vladislavs Pecens & Aliaksandra Bahushevich Lettland
41  Serhiy Sluk & Olha Sluk Úkraína
43  Darius Razvan Seracin & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
44  Svyatoslav Anchukov & Diana Markova Rússland
44  Sergiu Matcovschi & Marina Pioglo Moldovía
44  Vladislav Stepanov & Viktoriya Pak Rússland
44  Alexandru Tufar & Olga Moraru Moldovía
48  Daniel Kharun & Ekaterina Konashenko Rússland
49  Samuel Lopez Pla & Mar Albelda Spánn
49  Jakub Zielezinski & Klaudia Goczal Pólland
51  Nikita Golovanov & Darya Demchenko Rússland
52  Ilya Antipov & Didar Atmadzha Kasakstan
53  Mate Csorba & Sabrina Haddad Ungverjaland
53  Igor Mikhaylovskiy & Ekaterina Logacheva Rússland
55  Run Ze Shang & Jia Rui Zhang Kína
56  Matas Klupsas & Livija Adomaityte Litháen
57  Nikita Samuylov & Anastasiya Kuznetsova Rússland
58  Akim Pekunov & Darya Savina Úkraína
59  Aleksey Chebakov & Dayana Kairova Kasakstan
59  Denis Korchagin & Anastasiya Gerasimenko Rússland

1. umferð (topp 91)

61  Zhang Han & Zhuang Qing Qing Kína
61  Vladimir Shishov & Kristina Pischugina Rússland
61  Natsumi Tokuno & Takuto Tazawa Japan
64  Zhong Lin An & Wei Yi Zhou Kína
65  Wenbo Liu & Hui Xue Kína
65  Maksim Yakimov & Ekaterina Onyanova Rússland
67  Ilia Rotari & Raluca Dontu Moldovía
68  Veaceslav Nagailic & Nina Dudoglo Moldovía
69  Nikolay Kogut & Alisa Kirillova Rússland
69  Artem Kolesnikov & Maria Sedin Þýskaland
69  Dima Kusnir & Victoria Pinzari Moldovía
69  Grigoriy Tereschenko & Alina Melkozerova Rússland
73  Ho Ming Cheong & Lam Kit Ying Malasía
73  Denis Matei & Iana Iovanas Rúmenía
75  Alexandru Gabriel Carlescu & Ioana Bianca Didea Rúmenía
76  Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
77  Tudor Calin Broasca & Adina Dumitrascu Rúmenía
77  Iliyas Kakim & Adel Kereeva Kasakstan
77  Shota Suzuki & Maimu Morita Japan
80  Baurzhan Beken & Raziya Salimova Kasakstan
80  Staale Bethuelsen & Ida Ingebrigtsen Noregur
80  Dmitro Mudruk & Yulia Krachun Úkraína
80  Vladislav Vasilev & Anna Tabakova Rússland
84  Ole Thomas Hansen & Julie Gudim Bjerkås Noregur
84  Yu Hibino & Honami Miki Japan
86  Jia Wen Li & Han Xu Kína
87  Liu Zhi Wen & Li Ni Kína
88  Yaroslav Brovarskyy & Elizaveta Umrikhina Úkraína
88  Daniil Rostvinschii & Alexandrina Bicov Moldovía
90  Arnoldas Karvelis & Ugne Damanskyte Litháen
91  Andrei Tudose & Alexandra Mandache Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}