Results from 2015 German Open Championships - GOC Juvenile II Latin 15. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Juvenile II Latin 15. ágúst 2015

Úrslit

1  Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
2  Oleksandr Turchenyak & Sofiya Chernikova Úkraína
3  Nikita Nikitin & Natali Moraru Rússland
4  Nikita Pavlov & Taisiya Malakhova Rússland
5  Elias Nazarenus & Sofia Bersch Þýskaland
6  Danil Tkachenko & Jasmina Knust Þýskaland
7  Mihnea Cristian Miu & Julia Denisa Bidica Rúmenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Ilya Kochev & Stella Akopyan Hvíta-Rússland
8  Rares Emanuel Vadana & Tea Maria Neculae Rúmenía
10  Nikolay Puzyrev & Aleksandra Volkova Rússland
11  Daniil Kharin & Stefaniya Bakaeva Rússland
12  Benas Maciulskis & Agne Gaudesiute Litháen
13  Artemijs Plakitins & Anastasija Lecebrina Lettland
14  Danila Zhuravlev & Diana Khmelnitskaya Rússland
15  Ron Dobrjanski-Piirsalu & Sofia Tsizova Eistland

Fjórðungsúrslit

16  Nikita Ivanov & Vasilina Radishevskaya Rússland
16  Tilo Wiese & Jale Zinser Sviss
18  Bogdan Stelian Duminica & Maria Sara Dolniceanu Rúmenía
18  Marc Andrei Lorincz & Roxana Carina Luncan Rúmenía
20  Guilherme Rodrigues & Elisaveta Tsybulya Portúgal
21  Alexey Simakov & Nelli Vidator Þýskaland
22  Aleksandr Kolbasyuk & Varvara Alekseeva Rússland
22  Tomasz Ruszkowski & Julia Mozdyniewicz Pólland
24  Aleksandr Andronnikov & Irina Martyushova Rússland
25  Aleksandr Bajrakov & Sofya Prusakova Rússland
26  Roberts Punka & Daria Malysheva Lettland
26  Hlieb Verkhovlyuk & Emilia Sushynska Úkraína

2. umferð (topp 48)

28  Kipras Burneikis & Barbora Martinkeviciute Litháen
28  Nikita Sychev & Aleksandra Solomatova Rússland
28  Anton Sytilin & Sofya Belikova Rússland
31  David Abrashev & Nansy Panayotova Búlgaría
31  Dmitro Maevskij & Mariya Pinchuk Úkraína
33  Timur Andryushin & Polina Kalashnikova Rússland
33  Nikita Nikolajchuk & Olexandra Gapon Úkraína
35  Dmitriy Sadovikov & Katarzyna Binkowska Pólland
36  Romain Zasio & Lilou Bois Frakkland
37  Maksim Barsegyan & Kseniya Pankova Rússland
38  Georgij Shahov & Polina Yurova Kasakstan
39  Egor Kazankin & Anastasiya Kudryashova Rússland
40  Wladislaw Riedinger & Angelina Bar Þýskaland
40  Aleksandr Zolotov & Anna Dementeva Rússland
42  Denis Dobranis & Iris Vacar Rúmenía
42  Andrey Grachev & Mariya Tsvetova Rússland
42  Daniil Tutarinov & Marina Myasnyankina Rússland
42  Quentin Zasio & Manon Zasio Frakkland
46  Mathieu Eggemann-Taisne & Alessia Burzese Frakkland
47  Egor Avershin & Elizaveta Malomanova Rússland
48  Vladislav Esipenok & Darya Menyajlo Rússland

1. umferð (topp 79)

49  Maxim Peioglo & Valeria Papusoi Moldovía
49  Mario Piirsalu & Linda Rebane Eistland
51  Sergej Burdin & Irina Zimakova Rússland
51  Patrik Kohon & Eva Kavasi Ungverjaland
51  Alin Cristian Negrea & Cristiana Alexandra Neagu Rúmenía
54  Saulenis Cesnauskas & Eiginte Cesnauskaite Slovakía
54  Nikita Kulikov & Elisabeth Schmidt Þýskaland
56  Elnur Ismoilov & Milana Gladkaya Kasakstan
56  Kirill Parshin & Viktoriya Gajer Rússland
58  Nikita Chumak & Valeriya Lozinskaya Úkraína
58  Vladislav Garmash & Mariya Samchinska Úkraína
58  Artemiy Hoba & Alika Porokhnyavaya Rússland
58  Aleksandr Sleptsov & Ekaterina Tihonova Rússland
58  Vaiko Villiam Tuul & Eliise Reti Rahnu Eistland
63  Adi Bodruc & Sofia Chiorescu Moldovía
63  Georgij Gudovskij & Asya Shamsueva Rússland
63  Hamada Hyusei & Onishi Hirari Japan
66  Georg Funk & Anastasia Bauer Þýskaland
67  Rodrigo Torres Pinto & Carolina Brousse Portúgal
68  Faustas Naruskevicius & Anastasija Pavsukova Lettland
69  Nikita Nagailic & Emanuela Catana Rúmenía
70  Daniel Domme & Zarah Neumann Þýskaland
70  Christian Grünke & Isabel Richert Þýskaland
70  Joao Soares Costa & Marta Ribeiro Portúgal
73  Robin Brenner & Vanessa Gergert Þýskaland
73  Christian Hofbauer & Marietta Hofbauer Þýskaland
73  Diogo Joao Silva Sousa & Marta Coelho Portúgal
76  Matheo Comte & Lilly Cantineau Frakkland
76  Paul David Roth & Valeria Schaffner Sviss
78  Max Maier & Gloria Rutayisire Þýskaland
79  David Janzen & Annika-Emelie Hirschmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}