Results from 2015 German Open Championships - GOC Juvenile II 8-dance 12. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Juvenile II 8-dance 12. ágúst 2015

Úrslit

1  Nikita Sychev & Aleksandra Solomatova Rússland
2  Nikita Nikitin & Natali Moraru Rússland
3  Rares Emanuel Vadana & Tea Maria Neculae Rúmenía
4  Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
5  Marc Andrei Lorincz & Roxana Carina Luncan Rúmenía
6  Nikita Pavlov & Taisiya Malakhova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mihnea Cristian Miu & Julia Denisa Bidica Rúmenía
8  Nikolay Puzyrev & Aleksandra Volkova Rússland
9  Oleksandr Turchenyak & Sofiya Chernikova Úkraína
10  Danila Zhuravlev & Diana Khmelnitskaya Rússland
11  Dmitro Maevskij & Mariya Pinchuk Úkraína
12  Daniil Kharin & Stefaniya Bakaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Andronnikov & Irina Martyushova Rússland
14  Ron Dobrjanski-Piirsalu & Sofia Tsizova Eistland
14  Razvan Zaharia & Ana-Maria Tarbanu Rúmenía
16  Nikita Nikolajchuk & Olexandra Gapon Úkraína
17  Roberts Punka & Daria Malysheva Lettland
18  Tomasz Ruszkowski & Julia Mozdyniewicz Pólland
19  Danil Tkachenko & Jasmina Knust Þýskaland
20  Guilherme Rodrigues & Elisaveta Tsybulya Portúgal
21  Mario Piirsalu & Linda Rebane Eistland
21  Dmitriy Sadovikov & Katarzyna Binkowska Pólland
23  Denis Dobranis & Iris Vacar Rúmenía
24  Artemijs Plakitins & Anastasija Lecebrina Lettland

2. umferð (topp 48)

25  Nikita Ivanov & Vasilina Radishevskaya Rússland
26  Ilya Kochev & Stella Akopyan Hvíta-Rússland
27  Bogdan Stelian Duminica & Maria Sara Dolniceanu Rúmenía
28  Sergej Burdin & Irina Zimakova Rússland
28  Daniil Tutarinov & Marina Myasnyankina Rússland
30  Timur Andryushin & Polina Kalashnikova Rússland
30  Aleksandr Kolbasyuk & Varvara Alekseeva Rússland
32  Egor Avershin & Elizaveta Malomanova Rússland
32  Kipras Burneikis & Barbora Martinkeviciute Litháen
34  Vladislav Esipenok & Darya Menyajlo Rússland
34  Anton Sytilin & Sofya Belikova Rússland
36  Benas Maciulskis & Agne Gaudesiute Litháen
36  Tilo Wiese & Jale Zinser Sviss
38  Hlieb Verkhovlyuk & Emilia Sushynska Úkraína
39  Aleksandr Zolotov & Anna Dementeva Rússland
40  Georgij Shahov & Polina Yurova Kasakstan
41  Maxim Peioglo & Valeria Papusoi Moldovía
42  Andrey Grachev & Mariya Tsvetova Rússland
43  Nikita Nagailic & Emanuela Catana Rúmenía
44  Elnur Ismoilov & Milana Gladkaya Kasakstan
45  Egor Kazankin & Anastasiya Kudryashova Rússland
45  Sergej Perevertkin & Sofya Denisova Rússland
47  Aleksandr Sleptsov & Ekaterina Tihonova Rússland
48  Lucian Angheluta & Denisa Poting Moldovía

1. umferð (topp 69)

49  Wladislaw Riedinger & Angelina Bar Þýskaland
50  Vaiko Villiam Tuul & Eliise Reti Rahnu Eistland
51  Adi Bodruc & Sofia Chiorescu Moldovía
51  Georgij Gudovskij & Asya Shamsueva Rússland
53  Patrik Kohon & Eva Kavasi Ungverjaland
54  Aleksandr Bajrakov & Sofya Prusakova Rússland
55  Kirill Parshin & Viktoriya Gajer Rússland
56  Martin Makarov & Keiri Semre Eistland
57  Oleksandr Pashinskij & Darina Ralik Úkraína
58  Artemiy Hoba & Alika Porokhnyavaya Rússland
59  Saulenis Cesnauskas & Eiginte Cesnauskaite Slovakía
60  Rodrigo Torres Pinto & Carolina Brousse Portúgal
61  Bogdan Cazacu & Sabina Chirtoaca Moldovía
62  Hamada Hyusei & Onishi Hirari Japan
62  Egor Polscin & Alexandra Dragan Moldovía
62  Roman Stradetskij & Alina Vasiliv Úkraína
65  Faustas Naruskevicius & Anastasija Pavsukova Lettland
66  Nikita Chumak & Valeriya Lozinskaya Úkraína
67  Kacper Dabkowski & Martyna Sokolowska Pólland
68  Diogo Joao Silva Sousa & Marta Coelho Portúgal
69  Vladimir Visloguzov & Darya Skryabina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}